Thông tin mô tả
Cần bán nhà khu phân lô vip nhất Nguyễn Văn Huyên,
Nhà 2 thoáng trước sau vĩnh viễn,
+Nhà dân xây 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại.
+
+
Giá: 26.6
Giá: 26,6 Tỷ
Diện tích: 82 m2
Giá/m2: 324,39 Triệu/m2
997088
Mua bán
Cần bán nhà khu phân lô vip nhất Nguyễn Văn Huyên,
Nhà 2 thoáng trước sau vĩnh viễn,
+Nhà dân xây 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại.
+
+
Giá: 26.6
Hoàng Dung
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2