Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 8.18 tỷ

      8.18 tỷ 50 m2 163,6 triệu/m2
      2,"2":16750848' data-sheets-value='"1":2,"2":"Hẻm đẹp gần phở Phú Vương, bán nhà hẻm 281 Lê Văn Sỹ, P. 1 Q. Tân Bình, trục đẹp nhất Lê Văn Sỹ.\n\n... căn ...
      Đường Lê Văn Sỹ, 1

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 8.66 tỷ

      8.66 tỷ 50 m2 173,2 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà hẻm 489 Huỳnh Văn Bánh, P. 13 Q. Phú Nhuận- DT vuông vức ngang gần 4m- Kết cấu: nhà mặt tiền 4 tầng đúc kiên cố, sang trọng, đẹp đẽ,...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, 13

      Cần bán nhà đất 44 m2 tại Đường Thượng Thanh - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 44 m2 125 triệu/m2
      - Bán nhà Thượng thanh 44m², 4 tầng,  ở ngay.  Dân xây  cực kỳ chắc chắn.- Taxi,  oto đỗ cửa thỏa mái- 4 PN,  đủ công năng.- Trung...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 6 - Bình Thạnh, giá 940 triệu

      940 triệu 60 m2 15,67 triệu/m2
      DTCN 60 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch. - Có SHR năm 2016 bao sang tên công chứng. - Bán kính 500m có đầy đủ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 52 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7.25 tỷ

      7.25 tỷ 52 m2 139,43 triệu/m2
      🌹Bán nhà 110/1 Tô Hiệu, Q. Tân Phú - hẻm ô tô 8m  🔸️ Đang cho thuê 25 - 30tr/thang, 6 phòng ngủ 6tolet🔥giá chỉ : 7.25 ty (thỏa thuận)⭐️DT:...
      110/1 Đường Tô Hiệu, Phuờng Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 21 m2, hướng Đông tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 2.68 tỷ

      2.68 tỷ 21 m2 127,62 triệu/m2
      🏘Nhà đẹp Quang trung ,Q Gò Vấp nội thất đầy đủ - 2️⃣,6️⃣8️⃣ tỉ .🦄ĐC : Quang Trung , P 11 ,Q Gò Vấp .🦄DT : 21m² ( 3m X 7m ) , nở hậu , 2  phòng ...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 86 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 86 m2 186,05 triệu/m2
      Bán Nhà Phân Lô Quân đội.DT 86m dân xây 6 tầng trệt tum,Mt 5m ôtô vào nhà.Sổ chính chủ pháp lí chuẩn.contact:E Lâm 0563711668 xem nhà (Chủ đang hoàn thiện)
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 37 m2, hướng Tây tại Đường Bùi Minh Trực - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 37 m2 102,71 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8. Đầu hẻm là chợ KD đông đúc, gần cấp 1 Bông Sao– DT đất: 36.1 mét vuông (4.49m x 7.58m); DTSD: 72.2 mét ...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 114 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7.35 tỷ

      7.35 tỷ 114 m2 64,48 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức 114 mét vuông. Giá 7.350 tỉ. - Chủ cần tiền bán nhanh nhà 2 MT hẻm ô tô đường Đặng Văn Bi,...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 21 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 1 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.9 tỷ

      4.91 tỷ 21 m2 233,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi gần chợ Bến Thành, 3 lầu - Sân thượng chỉ 4.9 tỉ TL     Xuất cảnh, cần bán ngay nhà hẻm xe hơi trên đường Võ Văn...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 1, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 80 m2, hướng Nam tại Đường Ấp Trung - Phước Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Chủ ngộp bán nhanh nhà 1T, 2L ngay chợ Long Thượng.Ngang 4m5 dài 18m, 80m.Nhà 1 trệt 2 lầu 4 PN đã hoàn công đầy đủ.sổ hồng mua sang tên ngay.KDC hiện...
      Đường Ấp Trung, Xã Phước Hậu, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4.4 tỷ

      4.41 tỷ 41 m2 107,32 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG NGUYỄN TRÃI GẦN ROYAL CITY 41M NHÀ 3 TẦNG 3 NGỦ Ở LUÔN> Gia đình bán căng nhà gần ngõ 105, 127, 129,133 đường Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình,...
      Đường Nguyễn Trãi, Thượng Đình

      Bán nhanh căn nhà riêng 47 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 47 m2 59,58 triệu/m2
      - TT 240 tr sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp 3 mặt view sông.- NH hỗ trợ vay 80 phần trăm, Ân hạn gốc 18 tháng, ưu đãigốc lãi đến khi nhận nhà.-...
      Đường Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 40 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2.58 tỷ

      2.58 tỷ 40 m2 64,5 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Nguyễn Thị Tú, nhà vừa xây 3 lầu, Hẻm thông, Sổ Riêng, Chính chủ không qua cò lái, 2 tỉ 580 còn thỏa thuận !!!- Nhà vừa xây 1 trệt + 2...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3 triệu

      3 triệu 41 m2 0,08 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà cấp 4 mậu Lương . DT 41m² MT 4,3m  hiện trạng đang sử dụngbìa đỏ vuông sẵng sàng giao dịch ngaykhu vực sầm uất đang phát triển...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 30 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 30 m2 86,67 triệu/m2
      oto CÁNH NHÀ 10M -NHÀ ĐẸP Ở NGAY.Thiết kế: Nhà xây 4 tầng  -Tầng 1: Khách bếp và  phòng vệ sinh.-Tầng 2, 3 : Mỗi tầng 1  phòng ngủ và...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 38 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3.4 tỷ

      3.4 tỷ 38 m2 89,48 triệu/m2
      🔥🔥🔥 oto ĐỖ CỬA- CÁCH 15 M oto TRÁNH NHAU đc - TIỆN ÍCH XUNG QUANH BẠT NGÀN- CHỦ THIỆN CHÍ BÁN🔥🔥🔥-Tại P. yên nghĩa, ngõ tương đối rộng hơn 4M oto...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 75 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 16.9 tỷ

      16.9 tỷ 75 m2 225,34 triệu/m2
      + Bán nhà phố Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, HN. MT rộng. Nhà có 2 thoáng sáng, ~ sân chung rộng trước nhà, cửa sổ 2 bên & logia các tầng. Vị...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!