Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 64 m2 tại Đường Đỗ Thừa Luông - Tân Quý - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 64 m2 140,63 triệu/m2
      Đang kẹt tiền cần bán ngay ngôi nhà cấp 4 tại đc 41/26/8 Đỗ Thừa Luông, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, Tp. HCM. DT đất: 64m² (4x16); DT nhà 84m²Hướng đất: hướng ...
      hẻm 61/26/8 Đỗ Thừa Luông, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP.HCM

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Phường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 45 m2 333,34 triệu/m2
      + Bán nhà 2 mặt ngõ trung tâm Xuân Đỉnh. + Tương lai là mặt đường Nguyễn Văn Huyên nối dài, đường trước nhà 8 làn xe, ngõ sau 3m, thông thoáng. +...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà 65 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 65 m2 123,08 triệu/m2
      Chính Chủ Bán căn nhà phố 3 Tầng tại 310/18 Phạm Văn Chiêu , P. 9 , Gò Vấp , Tp Hồ Chí Minh- DT : 64.3m2 (4,2m x 13m ) Bao gồm 4P Ngủ , 5 nhà vệ ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 52 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 52 m2 192,31 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy, ngõ tương đối rộng thông Hoàng Ngân, Nguyễn Thị Định, nhà mới đẹp về ở ngay.- Khu vực dân trí cao, yên tĩnh...
      Đường Nguyễn Ngọc Vũ, Trung Hòa

      Cần bán gấp nhà riêng 79 m2 tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 27.6 tỷ

      27.6 tỷ 79 m2 349,37 triệu/m2
      Cần bán nhà gần ngã 4 sở MT đường Giáp Nhất, Thanh Xuân, TP Hà NộiNhà bố mẹ em Chính chủ cần bán nhà hai MT trước sau đường Giáp nhất, Quan NhânPhía...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 64 m2 tại Đường Kênh Tân Hóa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1.7 tỷ

      1.7 tỷ 64 m2 26,57 triệu/m2
      TÂN PHÚ - KÊNH TÂN HOÁ- HXT - 4x16- VIEW CÔNG VIÊN - Giá 1tỷ7- SHR 
      Đường Kênh Tân Hóa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 40 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà đầu ngõ, cách mặt phố 10m, đoạn đầu đường Kim Giang, Hoàng Mai, ngõ thông các ngả. Tiện di chuyển, KD, buôn bán. - Hiện trạng đất: DT...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 76 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 76 m2 68,43 triệu/m2
      Bán Nhà Đẹp, MT, BTCT, Trung Tâm Q. 9. DT 76 mét vuông. Chỉ 5.2 tỉ TL Mô tả: + đc: MT đường số 12A, khu Long Thạnh Mỹ, gần chợ Long Thạnh...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 30 m2 tại Phường 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 30 m2 80 triệu/m2
      Q8 - 2 Tầng - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 30m² chỉ 2.4 tỏi 🧄Sổ riêng - Công chứng sang tên ngay 💰💰💰Nhỉnh 2 tỉ có ngay ngôi nhà 30m² với 2...
      Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Công Hoan - Phú Nhuận, giá 980 tr

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 62 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Phạm Phú Thứ - 4 - 6, giá 950 tr

      950 triệu 62 m2 15,33 triệu/m2
      - DT: 62m², ngang 4 dài 15,5- Hẻm 5m gần trường Trung học phổ thông Phạm Phú Thứ- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị giải tỏa, quy...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 4, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 57 m2, hướng Đông tại Đường Bãi Sậy - 4 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 825 tr

      825 triệu 57 m2 14,48 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 57m² (4x14,25m). - Giá 825TR  không đâu rẻ bằng-...
      Bãi Sậy, Phường 4, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 56 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Thủ Đức, giá 4.95 tỷ

      4.95 tỷ 56 m2 88,4 triệu/m2
      Cần bán nhà khu dân cư Nam Khang -Đường Nguyễn Duy Trinh,TP Thủ Đức(Q9) -DT đất : 56 m² (4x14m)Bắc -DT sàn: 145,2 m² (Đã Hoàn Công) Nhà thiết kế...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 60 m2 tại Đường Số 12 - Trường Thạnh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà Đẹp- Đường 7M- 4 Tầng- 60 mét vuông- Tam Đa, Trường Thạnh, Q. 9. Giá hơn 4 tỉ NHÀ CHỦ XÂY TÂM HUYÊT ĐẸP Ở NGAY - KHU PHÂN LÔ ĐƯỜNG NHỰA...
      Đường Số 12, Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 110 m2 tại Đường Quản Trọng Linh - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 815 tr

      815 triệu 110 m2 7,41 triệu/m2
      - Tôi kẹt tiền cần bán ngay ngôi nhà đang ở ngay chợ đầu mối Bình Điền.- Nhà tôi ngang 5m, dài 22m. 1 trệt 2 lầu.- Nhà có 4 PN, 3 WC.- Có sổ hồng, mua...
      Đường Quản Trọng Linh, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 58 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hồ Đắc Di - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 915 tr

      915 triệu 58 m2 15,78 triệu/m2
      Giảm thêm cho cô chú lớn tuổi Vị trí: gần ngã 3 trường chinh Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 3 PN 3wc Gần tiện ích như: quán ăn, siêu thị, trường...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình, giá 8.4 tỷ

      8.4 tỷ 65 m2 129,24 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà P. 3 Tân Bình, hẻm ô tô 154 Phạm Văn Hai,...
      Đường Phạm Văn Hai, 3

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 11.7 tỷ

      11.7 tỷ 80 m2 146,25 triệu/m2
      Bán nhà P. 12 Tân Bình, chính chủ bán nhà khu K300, đường Nguyễn Thái Bình, MT KD sầm uất, đông người qua lại.- MT ngang hơn 8m ngay vị trí đông đúc, thuận...
      Đường Nguyễn Thái Bình, 12

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!