Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 60 m2 22,67 triệu/m2
      liên lạc Đông 0799218176 Cần ra đi gấp ngôi nhà 1T1L đường Trần Mai Ninh 60m2/giá 1 tỉ 360tr. sổ hồng riêng- DTCN 60m2, ngang 4m dài 15m. - Nhà 1T...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 64 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 930 triệu

      930 triệu 64 m2 14,54 triệu/m2
      liên hệ Đông 0799218176 Cần tiền gấp chạy thận bán gấp nhà Lê Văn Lương Q7 64 mét vuông/giá 930tr- DTCN 64m2, ngang 4m dài 16m.- Nhà 1T 1L,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 61 m2 tại Đường Lãnh Binh Thăng - 13 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 860 tr

      860 triệu 61 m2 14,1 triệu/m2
      liên lạc Đông 0799218176 bán nhanh nhà 61 mét vuông/ 860 tr Lãnh Binh Thăng - Q11 gần BV - sổ riêng- DTCN 61 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 13, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 880 tr

      880 triệu 60 m2 14,67 triệu/m2
      contact Đông 0799218176 Về quê sống bán ngay nhà Bông Sao Q8 -gần TH Bông Sao 60m2/880tr- DTCN 60m2, ngang 4m dài 15m.- Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 116 m2 tại Đường Nguyễn Quang Diêu - Tân Quý - Tân Phú, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 116 m2 99,14 triệu/m2
      - CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh ngôi nhà TÂM HUYẾT TẠI ĐƯỜNG NGUYỄN QUANG DIÊU P.TÂN QUÝ,Q.TÂN PHÚ,TPTP.HCM. - DT : 6m x 19.5m dt công nhận đủ 116m², hẻm...
      Đường Nguyễn Quang Diêu, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 915 tr

      915 triệu 68 m2 13,46 triệu/m2
      hotline Đông 0799218176 Thua lỗ chứng khoán bán nhanh nhà Tô Hiến Thành 68m²/giá 915tr. gần trường Đại học- DTCN 68m², ngang 5m dài 13.8m, không dính quy...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 99.5 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Linh Đông - Thủ Đức, giá 4.1 tỷ

      4.1 tỷ 99,5 m2 41,21 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm TĐ, Đg Tô Ngọc Vân, chợ TĐ, P. Linh Đông, Thủ Đức. DT: 99,5 m² (ngang 6,5m)- Giá: 4,1 tỉ. Nhà kiên cố, 3 phòng ngủ,...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 61 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 920 triệu

      920 triệu 61 m2 15,09 triệu/m2
      hotline Đông 0799218176 Ngộp bank bán ngay nhà 1T2L Đ. Tây Thạnh, Tân Phú. 61m2, sổ hồng riêng, hẻm xe hơi- DTCN 61m2, ngang 4m dài 15m. (nở hậu 1m).-...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 64 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 880 triệu

      880 triệu 64 m2 13,75 triệu/m2
      L/H Đông 0799218176 bán nhanh nhà đẹp 64 mét vuông, 1 trệt 2 lầu, sổ hồng riêng, 880tr,Hương lộ 2, Bình TânLy hôn chia TS bán nhanh nhà...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 48 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 9.95 tỷ

      9.95 tỷ 48 m2 207,3 triệu/m2
       + Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng, nội thất đầy đủ   + DT 48 mét vuông, rộng 3,6m  + Nhà...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 65 m2 tại Xã Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 65 m2 18,47 triệu/m2
      DT: ngang 5,5, dài 15, xây dựng 1 trệt, 1 lầu, 3 PN, 2 WCpháp lí: SHR chính chủ, sang tên công chứng trong ngàyNH hổ trợ vay 70%TT 1tỷ2 sang tên công...
      Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 2.85 tỷ

      2.85 tỷ 62 m2 45,97 triệu/m2
      BÁN NHÀ MT Nguyễn Thái Bình -P4-Tân Bình 62 mét vuông GIÁ CHỦ CẮT LỖ 2 tỉ 850 sổ hồng riêng CẦM TAY ( TL NHẸ ) + DT: 62 mét vuông (...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 23 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường 20 - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 23 m2 108,7 triệu/m2
      Khu nhà hiếm - Chủ tặng đầy đủ nội thất.✅Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nhà ốp đá tự nhiên.✅DT: 23 mét vuông, nhà...
      Đường 20, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 60 m2 tại Quận Long Biên - Hà Nội, giá 8.3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      - DT: 60m2, MT: 4.2m. vuông vức. - Nhà móng cọc ép BTCT, thiết kế tỉ mỉ đến từng chi tiết. - Nhà xây 5 tầng, thang máy nhập khẩu: + Tầng 1:...
      Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 25 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4.4 tỷ

      4.41 tỷ 25 m2 176 triệu/m2
      DT công nhận: 25m², một trệt, một lầu, xây dựng năm 2009.Lô góc.Hai MT hẻm ô tô.Cách MT đường Hoàng Hoa Thám 10m.Ngay chợ Cây Quéo, buôn bán sầm uất.
      Đường Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Phường 6, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 70 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7.9 tỷ

      7.9 tỷ 70 m2 112,86 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 489/24 Huỳnh Văn Bánh, bán nhà P. 13 Q. Phú Nhuận. Hẻm VIP nhất Huỳnh Văn Bánh.... DT vuông thành sắc cạnh, ngang gần 5m... Kết cấu: nhà 5 tầng...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, 13

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Tây - Thủ Đức, giá 980 triệu

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      Giá TT 98tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- kết cấu 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  toilet,có sân thượng logia thoáng mát.- DT CN 64m², ngang 4m dài 16m.-...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 24 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Bình Quới - 27 - Bình Thạnh, giá 1.7 tỷ

      1.7 tỷ 24 m2 70,84 triệu/m2
      Bán nhà đất ở bờ kè Thanh đa- Nthành phố Hà Nội thất cơ bản, 1 tầng + 1 gác lửng + 1 WC. Có hiên nhà + sân rộng rãi thoáng mát- MT Tây Nam, đối diện...
      Bình Quới, Phường 27, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!