Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà đẹp 104 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Thanh Khê, giá 4.4 tỷ

      4.41 tỷ 104 m2 42,31 triệu/m2
       Nhà 2T kiệt ô tô Đinh Tiên Hoàng, Q.Thanh Khê, Đà Nẵng. 💝 Vị trí: Gần trường Đại học sư phạm kỹ thuật Đà Nẵng 550m. Bv Cao Thắng, Bv Đa...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đất 58 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      DT: 56m²Kiến trúc: 3 tầngMT: 3 métgiá: 6 tỉ 2Đặc điểm nổi bật:Vị trí đắc địa: Ngay trung tâm Q. Đống Đa, cách oto tránh chỉ 80m, gần chợ, siêu thị và các...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 100 m2 tại Phường Long Trường - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 100 mét vuông, ô tô Tránh, khu dân cư Nam Khang, TT Q. 9. Giá 5.5tỉ Mô tả: + Vị trí: khu dân cư Nam Khang Residen,...
      Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 40 m2 tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 7.6 tỷ

      7.6 tỷ 40 m2 190 triệu/m2
      Anh Hùng, chị Hằng Cán bộ sở TNMT chuyển nhà mới rộng hơn nên muốn bán nhà.Nhà rộng 40 mét vuông MT 3.3m, ngõ nông rộng ô tô vào nhà. Mấy bước chân...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất 110 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 110 m2 57,28 triệu/m2
      Thay vì anh chị tốn quá nhiều thời gian để tìm từng căn, gọi ngay nhiều sale, đi nhiều lần chưa chắc tìm đc căn đúng nhu cầu của mình. Thì anh chị chỉ...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 231 m2, hướng Đông tại Đường 22/12 - Xuân Thành - Nghi Xuân, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 231 m2 12,13 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP tại Xuân Thành, Nghi Xuân, Hà Tĩnh - ngay tại KDL HOA TIÊN Paradise - đc: Thôn Thành Long, Xuân Thành, Nghi Xuân, Hà Tĩnh- DT: 231m²...
      Biển Xuân Thành, Huyện Nghi Xuân, Tỉnh Hà Tĩnh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 33 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 33 m2
      BÁN căn hộ Tp Tp HCM 🌇Chính chủ bán căn Studio bé tí xíu nhỏ xinh 33m² - Toà S2.03-2203 Phân khu Rainbow - Vinhome Grand Pack Q9 - TP Thủ Đức logia...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 42 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 7.9 tỷ

      7.9 tỷ 42 m2 188,1 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bán nhanh nhà 5lầu,Nguyễn Công Hoan,BThanh-DT:42m-Khu phân lô VIP chỉ ít căn,khu đồng bộ cực kì đẹp-Nhà đẹp vô ở ngay đc lun-Vừa làm văn...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 185 m2 tại Phường Tân Thuận Tây - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13.5 tỷ

      13.5 tỷ 185 m2 72,98 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay chung cư dịch vụ 4 tầng, hẻm ô tô đỗ cửa thông qua cư xá NH, đường Tân Mỹ, Q. 7.- Vị trí: chung cư ngay trường đại học Tài...
      Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 75 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Phan Đình Giót - Thuận An, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 75 m2 34 triệu/m2
      Giá 2 tỉ 550 còn TL nhà quá rẻ đường thông hẻm ô tô gần với chợ Đông Đô và vòng xoay An PhúBán nhà 1 trệt 1 lầu cách đường An Phú 20 chỉ 50m P.An Phú Tp...
      Đường Phan Đình Giót, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà 165 m2 tại Đường Kim Liên - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 165 m2
      BÁN 03 chung cư KHU TẬP THỂ KIM LIÊNNHÀ C5 - ĐƯỜNG LƯƠNG ĐỊNH CỦA⚡️ DT: 165 mét vuông ⚡️ chung cư liên thông 2 tầng 📍Tầng 4+ 01 phòng khách...
      Đường Kim Liên, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 43 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 4.55 tỷ

      4.55 tỷ 43 m2 105,82 triệu/m2
      +DT 4x11m sử dụng 132m2+ 1 trệt 1 lửng 2 lầu 1 sân thượng+1 Phòng Khách, 1 phòng sinh hoạt chung, 1 bếp, 4 PN, 1 kho+Vị trí cạnh đường tên lửa, kinh dương...
      Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Cần Đổi Nhà Lớn Hơn Nên bán ngay Nhà Tại 127/44/38 Ni Sư Huỳnh Liên , P. 10 , Q. Tân Bình , Thành phố Hồ Chí Minh - DT : 39,3m2 , Thiết kế 1 trệt...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 40 m2, hướng Nam tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1.95 tỷ

      1.95 tỷ 40 m2 48,75 triệu/m2
      - Dt 40m bàn giao tháng 3- Xây 3 tầng, riêng tường, riêng móng-Hướng: Nam- 300 m trạm chung chuyển xe bus thuận tiện di chuyển lên trung tâm TP- Bán kính...
      Xã Đại Thành, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 60 m2 tại Đường Số 7 - Tăng Nhơn Phú B - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD, TT P.Tăng Nhơn Phú B, Q. 9, 60m². Chỉ 5 tỉ TL Mô tả: + Vị trí: MT đường số 7, P. Tăng Nhơn Phú B, Q. 9. Trung tâm Tăng Nhơn...
      Đường Số 7, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 60 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lãnh Binh Thăng - 13 - 11, giá 1.07 tỷ

      1.07 tỷ 60 m2 17,84 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán nhà DT 60m2 đường Lãnh Binh Thăng - Q. 11 - gần trường cấp 1, contact Bình 0705999523/p>- Hẻm lớn ô tô quay đầu thoải mái, nhà Đông ...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 13, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 38.2000007629395 m2 tại Phường 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3.47 tỷ

      3.47 tỷ 38,21 m2 90,84 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển P. 6 Q. 8. Nhà nở hậu, hẻm thông thoáng, gần chợ Bình và căn hộ Green River Q8💲𝐆𝐢𝐚́: 3.47 tỉ✅ 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭 :...
      Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 500 m2 tại Thị xã Tân Uyên - Bình Dương, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 500 m2 10,4 triệu/m2
      Dãy nhà trọ Hội Nghĩa, 18 phòng, 500 mét vuông, ODT 150 mét vuông. Doanh thu 25 tr/thángCần bán ngay dãy trọ tại Hội Nghĩa, TP Tân Uyên, Bình...
      Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!