Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà 64 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 2.7 tỷ

      2.7 tỷ 64 m2 42,19 triệu/m2
      Bán Nhà 3 Lầu QL 13- Ngay ĐH Luật, Nhà Thờ Fatima, Cầu Bình Lợi Phạm Văn Đồng, P.Hiệp Bình Chánh,Thủ Đức. Gần Bình Thạnh Gò Vấp. - DT: 4,2x 15,3m....
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 3.39 tỷ

      3.39 tỷ 50 m2 67,8 triệu/m2
      NHÀ DT KHỦNG TẠI P. 12 GÒ VẤP💥 Cách HXT vài bước chân - Q. Gò Vấp rất hiếm nhà 3 tỉ hẻm rộng.💥 Nhà P.12 Gò Vấp sở hữu tiện ích bủa vây: trung tâm thương...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 33 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.6 tỷ

      5.6 tỷ 33 m2 169,7 triệu/m2
      🔥 Nhà Cầu Giấy 33 mét vuông, 6 tầng, mt .Đẹp, ở ngay, đầy đủ nội thất, ngõ nông, ngõ thông tứ phía, an sinh xã hội tốt, cách oto 50m, gần...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 105 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 105 m2 177,15 triệu/m2
      Mới: CCMN sát MP Yên Hòa - 7 tầng TM xây mới - DT 1.4 tỉ/năm - 81m - 18.6 tỉ- Vị trí nhà cực đẹp, vài bước chân ra mặt phố Yên  Hòa, trước nhà rộng...
      Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 64 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 970 triệu

      970 triệu 64 m2 15,16 triệu/m2
      Giá TT 970 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- kết cấu 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  toilet, hẻm 5m- DT CN 64m², ngang 4m dài 16m- Đường trước nhà rộng 5m...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Lê Quốc Hưng - 12 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.1 tỷ

      1.11 tỷ 58 m2 18,97 triệu/m2
      Đường Lê Quốc Hưng, P12, Q 4. Nhà có sổ hồng tiện sang tên công chứng bất kì lúc nào.- DT 58m2, MT 5m. Thiết kế 1 trệt 1 lầu.- 3 phòng ...
      Đường Lê Quốc Hưng, Phường 12, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 55 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      + Tây Hồ phân lô oto đỗ, KD sầm uất, ngõ thông, bìa đỏ vuông đẹp, 6 tầng thang máy, thông sàn tối ưu, chủ hợp tác thiện chí bán.+ Thông số: Trên một thửa...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 280 m2 tại Đường X3 - An Phú - Thuận An, giá 9E-06 triệu

      0.01 triệu 280 m2 0,01 triệu/m2
      Có 23 phòng trọ đẹp, 1 kiôt,. Và 1 nhà 1trệt, 1lầu, 3 PN, 4  toilet, 1, phòng thờ, 1 phòng giặt phơi đồ, 1 khu vực bếp. Phun nội thất, 4 điều hoà,...
      Đường Đường X3, Phường Phường An Phú, Thành phố Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà 46 m2 tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 14,2 tr

      14.2 triệu 46 m2 0,31 triệu/m2
      Hoàn thiện đã xong ngôi nhà viu vườn hoa công viên cổ linh - DT 46m MT rộng xây 7 tầng thang máy phun nội thất - Thiết kế để dc 2 oto trong ngôi nhà phố...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 30 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.95 tỷ

      5.95 tỷ 30 m2 198,34 triệu/m2
      Gửi gắm ngôi nhà đến ACE cô bác ở Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy 30m² 5 Tầng 5x tỉ chung cư mới siêu xinh đc bên thiết kế hoàn thiện, với nội...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 105 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 105 m2 174,29 triệu/m2
      Hiếm: Siêu phẩm CCMN khu VIP Xuân Thuỷ - lô góc - 105m - 18.3 tỉ+ Nhà trong khu VIP nhất Q. về cho thuê, ngõ thông Xuân Thuỷ, Trần Thái Tông, Trần Quốc...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 67 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 67 m2 15,68 triệu/m2
      Bán ngôi nhà - Giá TT 1 tỉ 190 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 67m², ngang 4,5m dài gần 15m.- Đường trước nhà rộng 4m ô tô đi lại thoải mái-...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 65 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Mai Xuân Thưởng - 4 - 6, giá 960 triệu

      960 triệu 65 m2 14,77 triệu/m2
      Kẹt nợ bán nhanh nhà đường Mai Xuân Thưởng, P. 4, Q. 6, 60 mét vuông - giá 960 tr thương lượng - contact Bình. - DTCN 60 mét vuông, ngang...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 4, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 54 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12.6 tỷ

      12.6 tỷ 54 m2 233,34 triệu/m2
      -  Nhà đẹp ở luôn phố Trịnh Công Sơn. Cách Hồ Tây vài chục mét .Dt 54 mét vuông, 4 tầng-  Phố Trịnh Công Sơn là tuyến phố đi bộ nên thu hút...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 135 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 135 m2 70,38 triệu/m2
      - DT: 6 x 22.5m, công nhận 120 mét vuông.- Hướng: hướng Tây Bắc.- căn hộ dịch vụ 3 Tầng - 10 Phòng(20 mét vuông) - 40tr/th.- Hoàn công đủ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 39 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 4.45 tỷ

      4.45 tỷ 39 m2 114,11 triệu/m2
      TẶNG đầy đủ nội thất oto TRÁNH đc - LÔ GÓC  🌟🌟 + Vị trí đẹp, sầm uất, trước nhà có sân, oto để thoải mái. Khách mua về chỉ việc ở.  + Chủ...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 50 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.1 tỷ

      6.1 tỷ 50 m2 122 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐỘI CẤN LIỄU GIAI BA ĐÌNH  LÔ GÓC THOÁNG 3 MẶT ĐI BỘ VÀI BƯỚC RA PHỐ LỚN- Gần khu phố cổ, vincom Liễu Giai , giao thông thuận tiện.- Nhà lô góc...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 45 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 1 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.65 tỷ

      6.65 tỷ 45 m2 147,78 triệu/m2
      -Xây dựng trên nền móng vững chắc, căn nhà gồm 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng, mang lại không gian sống đa chiều và tiện nghi cho cả gia đình. Với...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!