Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố đẹp 520 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 250 tỷ

      250 tỷ 520 m2 480,77 triệu/m2
      “Building cỡ nhỏ” – Nguyễn Thị Định – 520m² – 9 tầng – 15m MT – 250 tỉ - Sở hữu “Building cỡ nhỏ” đang thành Xu hướng mới của Giới Đại gia Hà thành. Khi nền...
      Đường Nguyễn Thị Định, Trung Hòa

      Bán gấp nhà mặt tiền 50 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Thạnh Xuân - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.31 tỷ

      4.31 tỷ 50 m2 86,2 triệu/m2
      Dự án The Sol Recidence với thiết kế vô cùng sang trọng đầy đủ tiện nghi đi kèm với các tiện ích nội, ngoại khu như:- Nhà với dt 4,5*12m, 1 trệt 4 lầu vô...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Thời tới.. Rẻ chưa từng có - cần chốt gấp.Vừa có nhà, vừa có thu nhập 200 tr/ tháng!Chính chủ ngộp bán tòa nhà 2 MT - 7 tầng + hầm + sân thượng - 2 thang...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 69 m2 tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - Bến Nghé - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.98 tỷ

      1.98 tỷ 69 m2 28,7 triệu/m2
      🏡nợ NH cần bán nhanh can Nhà vừa xây xong,69mv 4 phòng ngủ chỉ 1ty980- 1 trệt 1 lửng, 2  phòng ngủ, 2  toilet (Nhà mới ở ngay)- Hiện tại...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 161 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 5.18 tỷ

      5.18 tỷ 161 m2 32,18 triệu/m2
      căn nhà phố THE STANDARD BÌNH DƯƠNG - Toạ lạc tại Tân Phước Khánh 10 (Trịnh Công Sơn), Tân Uyên, Bình DươngDT: 161.50  mét vuôngDT sàn: 272.60...
      Phường Tân Phước Khánh, thị Xã Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 771 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá 215,5 triệu

      215.5 triệu 771 m2 0,28 triệu/m2
      Mô tả: ,- Vị trí đắc địa, mặt phố lớn, vỉ hè rộng, KD mọi hình thức.,- Phù hợp cho KH đầu tư, văn phòng, showroom oto, toà bulding, căn biệt thự....vv,-...
      Đường Phạm văn Đồng, Xuân Đỉnh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 72 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 890 triệu

      890 triệu 72 m2 12,37 triệu/m2
      💥💥NGỘP BANK bán ngay NHÀ 4 TẦNG BTCT - EMART PHAN VĂN TRỊ - P. 5 - GÒ VẤPVị trí: Siêu đắc địa hiếm nhà bán. Khu V.I.P dân trí cao của Gò Vấp. - 4 tầng...
      Phường 5, Đường Phan Văn Trị, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 151 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 151 m2 34,44 triệu/m2
      📣📣📣Bán ngôi nhà đường Phạm Thế Hiển P. 6 Q8 Tp-Thành phố Hồ Chí Minh.🌈DT sàn: 151m2🌈DTSD: 138m2🌈Giá: 5tỷ2🌈Kết cấu nhà: 1 trệt ,1 lầu, 2 PN, 3...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 48 m2 150 triệu/m2
      Đất Vàng Tại Phố Lê Đại Hành, VinCom Bà tr, Hai Bà Trưng - 48 mét vuông, Giá 7 Tỷ sau hỗ trợVị trí siêu VIP::Nằm ngay đầu phố chỉ vài bước chân ra...
      Đường Lê Đại Hành, Lê Đại Hành

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Tân Bình, MT Cách Mạng Tháng 8, P. 6 Q. Tân Bình- DT 3,7m x 15m - DT đất 60m², diện tích sử dụng 160m²- Nhà mặt phố Tân Bình 3 tầng-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 6

      Sở hữu căn nhà mặt phố 130 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 130 m2 44,62 triệu/m2
      Bán Villa tại Bình Trị Đông, Bình Tân. Giá ban đầu 7 tỉ 800 tr.Chủ hạ 2tỉ, đi Úc định cư bán nhanh siêu phẩm 130 mét vuông chỉ còn có 5,8tỉ. Bình Trị...
      Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 60 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      - nhà phố đường 16m, vỉa hè 4m, thuận tiện KD mua bán hoặc mở VP công ty. Khu nội bộ, dân trí cao.- Ngang 3.3 dài 18. 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm PK, Bếp,...
      Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 76 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 76 m2 82,9 triệu/m2
      BÁN NHÀ SRXD NGAY TRUNG TÂM ĐƯỜNG MẠC ĐINH CHI, P4, ĐÀ LẠT- DT đất: 76 mét vuông; MT 5m;- Kết cấu 1 trệt, 1 lầu gồm: 3 PN, 2  toilet, 1 bếp, 1...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 92 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 92 m2 168,48 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất 2 MT KD đường Mạc Đĩnh Chi, Đà Lạt  DT: 92m²; sổ hồng;Nhà 2 MT hiện đang KD quán nhậu.Vị trí đắc địa trung tâm TP, cách...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Alexandre - Cầu Kho - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 499 tr

      499 triệu 80 m2 6,24 triệu/m2
      Chỉ 499tr có ngay ngôi nhà 1t1l ,80 mét vuông, 4 phòng ngủ 4vs,p .cầu kho quân 1,,,sổ hồng riêng,đường oto 6m ,liên hệ x0797 142509 Dọn vô ...
      Đường Alexandre, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 50 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Long Biên - Long Biên, giá 9.3 triệu

      9.31 triệu 50 m2 0,19 triệu/m2
      🌈💥 2 ngôi nhà 50m ngõ Đàm Quang Trung, oto 7 chỗ vào nhà, đã xong phần thô đang trong GĐ hoàn thiện.🏦 6tầng , thang máy nhập khẩu⛔️ tầng 1 : garage...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 88 m2 tại Phố Hàm Long - Hàng Bài - Hoàn Kiếm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      Bán nhà mặt phố Hàm Long, P. Hàng Bài, Q. Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội+ DT 88m² thổ cư 100 phần trăm, nhà 5 tầng, 7 PN tự xây tâm huyết, chắc chắn,...
      Phố Hàm Long, Phường Hàng Bài, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 55 m2 tại Đường 13 - 13 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.15 tỷ

      1.15 tỷ 55 m2 20,91 triệu/m2
      Gia Đình Tôi cần bán ngay căn nhà phố cmt8 chỉ 1t150tr,4 phòng ngủ 3vs 1p khách 📌Giá 1ty 150tr🏠Nhà 1 trệt , 1 lầu , đúc bê tông cốt thép kiên...
      Đường 13, Phường 13, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!