Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 90 m2, hướng Bắc tại Đường 7 - Hiệp Thành - 12, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 90 m2 87,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố HT 7, Lê Văn Khương, P. Hiệp Thành Q12, Vị trí nhà ngay đèn đỏ Lê Văn Khương và HT 7, gần tôn trường thành, chính chủ, pháp ...
      Đường 7, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 70 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Chính - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 3.4 tỷ

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ TẬP THỂ - MẶT ĐƯỜNG LỚN TẦNG 1 Nhà mặt đường đầu phố Nguyễn Chính giao Trục Tân Mai. bìa đỏ chính chủ rao bán 33,6m². DTSD thật...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 200 m2 tại Phường Hàng Đào - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 50.5 tỷ

      50.5 tỷ 200 m2 252,5 triệu/m2
      thành phố Hà Nội hiện có 386.746 doanh nghiệp. Đa phần là vừa và nhỏ. & Đa phần đều đi thuê văn phòng để hoạt động. Đó là nguồn lợi vô cùng tận nếu...
      Phường Hàng Đào, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 49 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tân Hóa - 14 - 6, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 49 m2 112,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố cấp 4 gồm : 1 trệt , 1 gác lửng , hiện nhà trống giao ngay.- Số nhà : 111 Tân Hóa ,P.14 , Q.6.- DTSD : 2,9m x 17m ( Là tính...
      111 Đường Tân Hóa, Phường 14, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 88 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Đông Hòa - Dĩ An, giá 4.6 tỷ

      4.6 tỷ 88 m2 52,28 triệu/m2
      + Thông số vàng: 88 mét vuông (4x22 mét vuông)+ giá: 4,8 tỉ TL Mạnh____________________+ Nhà vừa ở vừa kinh Nguyễn Kim.+ Khu vực KD tấp nập đi...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 130 m2 tại Đường Mạc Thái Tổ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 130 m2 500 triệu/m2
      Bán căn liên kế mặt phố Mạc Thái Tổ, vỉa hè to rộng, căn hộ góc 2 MT KD bất chấp mọi hình thức. Nhà thuộc dự án khu đô thị Nam Trung Yên, CĐT...
      Đường Mạc Thái Tổ, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 195 m2 tại Đường 1 - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 19.5 tỷ

      19.5 tỷ 195 m2 100 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ QL13, Bình Thạnh, Ngay BX Miền Đông, gần 200 mét vuông, 4 tầng, Giá 19,5 tỉ (bớt lộc). - Kết cấu: 4 tầng, 19P cho thuê. Doanh...
      Đường 1, 1

      Bán nhà phố 144 m2, hướng Nam tại Đường Số 65 - Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 144 m2 222,23 triệu/m2
      ⛳ BÁN NHÀ 3 LẦU VỊ TRÍ KDBB ĐƯỜNG SỐ TÂN QUY, Q7💠 DT: 8x18m, hướng Nam💠 Hiện trạng: trệt, 2 lầu, ST, 4 phòng ngủ,  nhà vệ sinh riêng💠 Gần...
      Đường Số 65, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 36 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 36 m2
      💎💎💎NHÀ 5 TẦNG BTCT - P4 . PHÚ NHUẬN - hẻm ô tô THÔNG 694.3.12A Nguyễn Kiệm P. 4 Phú Nhuận💥DT 36 5 tầng 💥Ngang 3.8 Dài 16 Giá 6.680 tỉ Mô tả:🌹🌹🌹,✅...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Đường Lê Duẩn - Tân Sơn - Ninh Sơn - Ninh Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      BÁN NHÀ 2 MT NGUYÊN CĂN TẠI TRUNG TÂM SẦM UẤT THỊ TRẤN TÂN SƠN, NINH SƠN, NINH THUẬN.Bán nhà 2 MT trước sau tại khu phố 3, là khu trung tâm sầm uất nhất của...
      388 Đường Lê Duẩn, Thị trấn Tân Sơn, Huyện Ninh Sơn, Ninh Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 69 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 14 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 69 m2 217,4 triệu/m2
      nhà MT Phạm Thế Hiển 3,8 x18 4 tầng mới P. 4 Q. 8 15 tỉ \n MÔ TẢ \n + CHỦ bán ngay ĐI ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI ,NHÀ CHÀO 16 tỉ \n NAY GIẢM MẠNH XUỐNG ĐỂ bán ...
      Đường Phạm Thế Hiển, 4

      Sở hữu ngay nhà phố 59 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 59 m2
      CỰC SỐC MẶT PHỐ TRUNG TÂM THANH XUÂN – VỈA HÈ KD – 59M GIÁ KHÁCH THÍCH LÀ CHỐTVị trí mặt phố Khương Trung KD cực sầm uất,sổ đẹp nở hậu. DT 59M 4 tầng, nhỉnh...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 150 m2 tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng tại Uy Nỗ, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội. giá: 230 tr /  mét vuôngDT: 150 mét vuôngMT: 7mThông tin chi...
      Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 75 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 1.25 tỷ

      1.25 tỷ 75 m2 16,67 triệu/m2
      NH siết nợ nên chị Phương cần bán nhanh ngôi nhà Khu Vực Chợ BÌNH CHÁNH.+ 5 x 15 ( 75m² ) : giá 1ty250 .- Chỉ cần 500 tr là có thể mua nhà , NH hổ trợ cho...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 36 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 36 m2
      - Nhà đẹp ngõ 85 Xuân Thủy trung tâm CẦU GIẤY, ô tổ nhỏ vào cách nhà 10m. Ngõ thông,- DT trong sổ là 36m2- Thiết kế 6 tầng, 4 PN khép kín, cho thuê 16 tr/...
      Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 71 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4.28 tỷ

      4.28 tỷ 71 m2 60,29 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu SHR. Gần sân vận động Dĩ An, gần BigC, gần chợ Dĩ An 1.💢DT : 71,2 mét vuông full thổ cư. 🛠️Kết cấu: Lầu trệt, sân oto, 3 PN,...
      DT743 & Ql 550, Khu phố Thống Nhất, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 462 m2 tại Thị trấn Măng Đen - Kon Plông - Kon Tum, giá 6.45 tỷ

      6.45 tỷ 462 m2 13,97 triệu/m2
      E Hoa cần bán gấp nhà 5 PN, 1 phòng khách,1 kho, 1 bếp, 2wc1 garage o tô MT đường Trường Trinh giá chỉ 6.450trDT : 462m2Vị trí đắc địa: Nằm ngay MT đường...
      20 Trường ChinhThị trấn Măng Đen, Kon Plông, Kon Tum

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 150 m2, hướng Bắc tại Đường Cao Lỗ - Uy Nỗ - Đông Anh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 150 m2 220 triệu/m2
      miếng đất này có vị trí đẹp, phù hợp cho việc KD, buôn bánThông tin: DT: 150m², nhà 5 tầngMT: 7mGiá: 220 tr/ m²(có thỏa thuận)Lợi ích:Vị trí thuận...
      Đường Cao Lỗ, Xã Uy Nỗ, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!