Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 3.999 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 36 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 36 m2 202,78 triệu/m2
      Bán nhà khu căn hộ Nguyễn Thiện Thuật, ô tô đậu trước nhà, KDC đông đúc dễ cho thuê hoặc KD, giá siêu hot 7 tỉ 300 tr✅ Hiện trạng: 1 Trệt, 1 Lầu BTCT, DT:...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 43 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      🔥🔥🔥 NHÀ GÓC 2 MT HIẾM – TRUNG TÂM Q. 3 – Có cửa sau📐 DT: 3.6 x 11.7m – CN 43.2m2.🏢 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.🛏 Công năng: 5 phòng ngủ –...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 64 m2, hướng Đông tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 64 m2 117,19 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí gần chợ Hiệp Bình, KDC hiện hữu, thuận tiện sinh hoạt và KD.Nhà nằm trên trục đường...
      1d1 Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 74 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 74 m2 129,73 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa:Ngay chợ Hiệp Bình, KDC đông đúcCách đường Hiệp Bình chỉ 20mThuận tiện KD, cho thuê hoặc ở lâu dài📐 Thông tin chi tiết:DT: 4.3 x 17m...
      7 Đường Số 35, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 40 m2, hướng Bắc tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 40 m2 247,5 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MT HỒNG LẠC – VỊ TRÍ VÀNG, NHÀ ĐẸP, GIÁ CÒN ĐẸP HƠNCó những ngôi nhà chỉ cần nhìn là thích, xem là muốn chốt… và đây là 1 căn như vậy.🏡 MT...
      Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 54 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 54 m2 133,34 triệu/m2
      👌 SIÊU PHẨM 5 TẦNG – oto VÀO NHÀ – CHỈ HƠN 7 tỉ 💥📍 Gần Tỉnh Lộ 10 – giáp Tên Lửa, Aeon Bình Tân🏡 54m2 – ngang >4m – nhà mới 100%🏢 5 tầng (trệt +...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường 15 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      🚘🔥 NHÀ hẻm xe hơi 4 TẦNG BTCT – NGAY TRƯỜNG CHINH – GIÁ TRỊ THẬT 75m² 🔥📍 TTN 13, Q. 12 – giáp Gò Vấp & Tân Bình🏡 Thông tin nổi bật:Kết cấu: 1...
      Đường 5, Đông Hưng Thuận

      Cần bán gấp nhà mặt phố 63 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 63 m2 126,99 triệu/m2
      nền đất Lê Đức Thọ, P15, Gò Vấp – Sau lưng là công viênĐC: 688/ Lê Đức Thọ, P15DT: 4.5 x 14m – công nhận đủƯu điểm nổi bật:- Vị trí đẹp, KDC hiện hữu, an...
      688/ Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 63 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 63 m2 114,29 triệu/m2
      🏦 SÓT LẠI 1 EM CHÂN DÀI XÂY căn hộ dịch vụ HAY SIỀU PHẤM ĐỈNH NÓC KỊCH TRẦN, HXT THÔNG NGAY EMART 2 PHAN HUY ÍCH.+ đc: 448/ Phan Huy Ích, P.12 Gò Vấp+...
      448/ Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 36 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 36 m2 206,95 triệu/m2
      📍 đc: 496/ Dương Quảng Hàm, P.6, Gò Vấp📐 DT: 4,5m x 8,1m – CN 36m²🏠 Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng – thiết kế kiên cố hiện đại🚛 HXT 10m rộng rãi, ô ...
      496/ Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 76 m2 tại Đường Lê Độ - Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 76 m2 102,64 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP – nội thất đầy đủ – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ĐÀ NẴNGM- DT: 76,6m²- Kết cấu: 4 tầng – 4 PN – 5  nhà vệ sinh- Hướng: Đông (mát mẻ, đón gió biển)-...
      K45 Đường Lê Độ, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 119 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 119 m2 78,16 triệu/m2
      căn nhà phố 4 tầng KDC Êm Đềm, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).DT: 119 m² (7,9x17,9) vuông vắn. 4 phòng ngủ, Đông Bắc.KDC phân...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 92 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 92 m2 95,66 triệu/m2
      🏬 MT KD – 117X LÊ ĐỨC THỌ, P.13, GÒ VẤP💰 giá mềm nhất thị trường : 8,8 tỉ📐 DT: 4,2m x 22m (CN: 92 mét vuông)🏗️ Kết cấu: cấp 4 Tiện xây mới💵 Hiện...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 92 m2 tại Đường Hoàng Văn Hợp - An Lạc - Bình Tân, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 92 m2 82,61 triệu/m2
      + Vị trí  : ngay góc 3 MT,  thuận tiện KD, nhà đang  cho thuê 7 phòng trọ+ DT: 92m² (4,2m x 22,5m) 2 lầu/7 phòng ngủ.+ Nhà mới ở ngay,...
      Đường Hoàng Văn Hợp, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - Quy Nhơn, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa: Nằm trên tuyến đường Nguyễn Công Trứ – một trong những cung đường thương mại sầm uất bậc nhất trung tâm thành phố. Quy Nhơn. Vị trí...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Lý Thường Kiệt, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh nhà phố 65 m2 tại Đường Dương Khả Trạc - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 65 m2 127,7 triệu/m2
      📍 Vị trí vàng: nằm giữa cầu Nguyễn Văn Cừ & cầu Kênh Xáng🚗 Đường rộng 12m – có vỉa hè – KD đa ngành🔹 DT: >60m²🔹 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu🔹 Công...
      Đường Dương Khả Trạc, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 90 m2 tại Đường Thiên Lôi - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      👍👍SIÊU PHẨM NHÀ 1,5 TẦNG 2 MẶT ĐƯỜNG TẠI TRỰC CÁT ( VĨNH NIỆM , LÊ CHÂN )   – 🩸🩸🩸VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TUYẾN ĐƯỜNG GIÁP ĐƯỜNG THIÊN LÔI , VÕ NGUYÊN GIÁP...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 162 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 1 - Tân An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 162 m2 46,3 triệu/m2
      Bán nhà 1 trêt 2 lầu MT đường nhựa chính Phan Đình Phùng trung tâm TP Tân An, Long An. Sổ riêng 162m thổ cư hoàn công, có sân đậu xe nhà còn mới, ra QL 1A...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 1, Thành phố Tân An, Long An

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.