Thông tin mô tả
BÁN
Hà Huy Giáp
--------------------,
Mô tả: ,,180.m 5 lầu 6m x 33m
Đường trước nhà: 6m xe tải thông.
Kết cấu:
10
Nhà có thang máy xịn xò.
Phù hợp ở, KD
Vị trí: Ngay trường MN Hoa Đỗ Quyên, Bách Hóa Xanh.
Giá: 13,5 Tỷ
Diện tích: 182 m2
Giá/m2: 74,18 Triệu/m2
1014982
Mua bán
BÁN
Hà Huy Giáp
--------------------,
Mô tả: ,,180.m 5 lầu 6m x 33m
Đường trước nhà: 6m xe tải thông.
Kết cấu:
10
Nhà có thang máy xịn xò.
Phù hợp ở, KD
Vị trí: Ngay trường MN Hoa Đỗ Quyên, Bách Hóa Xanh.
PHẠM THỊ ÁNH HẠNH
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2