Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 161 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên, giá 5.18 tỷ

      5.18 tỷ 161 m2 32,17 triệu/m2
      ngôi nhà phố THE STANDARD BÌNH DƯƠNG - Tân Phước Khánh 10, Tân Uyên, Bình Dương- DT: 161m2- DTSD: 272m2Vị trí: - Nằm gần các tuyến đường chính, dễ dàng...
      Phường Tân Phước Khánh, thị Xã Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 66 m2, hướng Đông tại Đường Trần Phú - 5 - Vũng Tàu, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      🏠 căn nhà phố Hướng biển Trần Phú-Nhà xây mới 1 trệt 2 lầu (có gác lửng tầng một)-Vị trí trung tâm gần chợ, trường..-Thích hợp ở, làm homestay hoặc KD...
      Đường Trần Phú, Phường 5, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      Mạnh Cường ThịnhGiaLand Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 90 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29.7 tỷ

      29.7 tỷ 90 m2 330 triệu/m2
      Bán toà nhà mặt phố Nguyễn Đình Hoàn, View ngã 4 Hoàng Quốc Việt - Bưởi3 Tầng x 90m2Có 2 MT, mỗi mặt 8M, trước sau đều ô tô tải tránh nhau thoái máigiá ...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 53 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Bình Hiên - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 53 m2 198,12 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua!Vị trí đắc địa trên đường Huỳnh Thúc KhángDT 53  mét vuông, 3 tầng, MT 4m, sâu 13mĐang cho thuê, thu nhập 20 tr...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 90 m2 tại Đường Bưởi - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 29.7 tỷ

      29.7 tỷ 90 m2 330 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố, cạnh ngã 4 Hoàng Quốc Việt và Bưởi. Từ nhà nhìn sông, 2 mặt thoángNhà có 2 MT, tổng MT 16m, cả 2 mặt đều có thể để xe thoải máiVị trí phù...
      Đường Bưởi, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Bạch Đằng - 10 - Gò Vấp, giá 539 triệu

      539 triệu 60 m2 8,99 triệu/m2
      CẦN TÌM NGƯỜI HỢP TÁC HOẶC SANG LẠI QUÁN NHẬU VEN SÔNGGIÁ MB CỰC RẺ 11tr/th , CỌC 30tr-Giá sang: 400tr☎️gọi ngay: 0797 142509 lynhaky gọi trực tiếp cho tôi...
      Đường Bạch Đằng, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 80 m2, hướng Nam tại Đường 7 - Bình Tân, giá 19.5 tỷ

      19.5 tỷ 80 m2 243,75 triệu/m2
      - đc: 1xx đường số 7 (Trần Văn Giàu mới), khu Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân- DT: 80m² (4m x 20m)- Số tầng: 3 tầng- Tình trạng pháp lí: bìa đỏ...
      Đường Đường 7, Phường Phường Bình Trị Đông B, Quận Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 89 m2 tại Đường Số 8 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 8.95 tỷ

      8.95 tỷ 89 m2 100,57 triệu/m2
      DT lớn: 89 mét vuông. Kết cấu kiên cố: 5 tầng với thiết kế hiện đại. Tặng nội thất đầy đủ cao cấp. Vị trí đắc địa: KD đa ngành nghề,...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 77 m2 tại Đường Yết Kiêu - Vạn Thắng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7.9 tỷ

      7.9 tỷ 77 m2 102,6 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê căn nhà phố đường Yết Kiêu - Vạn Thắng TTTP Nha Trang. Đường nhựa rộng 14m• DT: 79 mét vuông (ngang 4m)• Hướng: hướng Đông ...
      Đường Yết Kiêu, Phường Vạn Thắng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà phố 216 m2 tại Đường Thân Nhân Trung - Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 6.06 tỷ

      6.06 tỷ 216 m2 28,06 triệu/m2
      Bán tòa nhà dịch vụ - trái tim P. Bích Động, TX Việt Yên, Bắc Giang.DT: Lô góc 2 MT 216m2 x 6 tầng, với MT 12m và 18m.Số lượng phòng lớn: 56 phòng, hầu hết...
      Đường Thân Nhân Trung, Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên, giá 5,62 tỷ

      5.63 tỷ 102 m2 55,13 triệu/m2
      Mã Căn: 7A.10 XẢ LỖ ngôi nhà phố THE STANDARD BÌNH DƯƠNG 📌Đường Tân Phước Khánh 10, Tân Uyên, Bình Dương- DT: 172m² (12mx15m)- DT sàn: 254,7 m²- Thiết kế...
      Phường Tân Phước Khánh, thị Xã Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3270 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 920 tỷ

      920 tỷ 3270 m2 281,35 triệu/m2
      “Building cỡ nhỏ” – Trần Thái Tông – 3270m² – 1 tầng – 70m MT – 920 tỉ - Sở hữu “Building cỡ nhỏ” đang thành Xu hướng mới của Giới Đại gia Hà thành. Khi...
      Đường Trần Thái Tông, Dịch Vọng Hậu

      Sở hữu nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 14.5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP THANH XUÂN - PHÂN LÔ - oto TRÁNH - 50 mét vuông x 7 TẦNG THANG MÁY - NHÀ CÒN MỚI - KD  KHÔNG82.'996.8289Mô tả:Vị trí nhà cực kỳ đẹp: ngõ ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Kim Giang, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 150 m2, hướng Bắc tại Đường Cao Lỗ - Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 150 m2 220 triệu/m2
      nền đất này có vị trí đẹp, phù hợp cho việc KD, buôn bánThông tin: DT: 150m², nhà 5 tầngMT: 7mGiá: 220 tr/ m²(có thỏa thuận)Lợi ích:Vị trí thuận lợi:...
      Đường Cao Lỗ, Xã Uy Nỗ, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 50 m2, hướng Đông tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 14.7 tỷ

      14.7 tỷ 50 m2 294 triệu/m2
      -Nhà nằm vi trí đắc địa mặt phố, gần nhà văn hóa gần bãi đỗ  ô tô bể bơi quốc tế,  gần trường học mẫu giáo, C1C2... gần chợ đa sĩ-Nhà nằm trong...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 93 m2 tại Đường Trịnh Như Khuê - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 800 tr

      800 triệu 93 m2 8,61 triệu/m2
      🆘🆘 chuyển nhượng GẤP ngôi nhà cấp 4 sổ hồng riêng ngay MT đường có thể KD mua bán 🆘🆘- DT tổng : 93 mét vuông  (diện tích sử dụng...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      V
      Đào Nguyễn Khánh Vân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà phố 170 m2 tại Đường Trần Văn Giàu - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 170 m2 36,48 triệu/m2
      -Vị trí: MT đường Trần Văn Giàu rộng 30m-Thuận tiện KD mua bán và cho thuê, giá cho thuê hiện hữu: 15trà20tr/ tháng-Thiết kế hiện đại pha lẫn truyền thống...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 60 m2, hướng Đông tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 13.9 tỷ

      13.9 tỷ 60 m2 231,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố tại vị trí đắc địa, đường Lũy Bán Bích, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú.DT: 5m x 12m (60.4 mét vuông), xây 4 tầng và 1 sân...
      Đường Đường Lũy Bán Bích, Phường Phường Tân Thới Hòa, Quận Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!