Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 82 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 15,82 tỷ

      15.82 tỷ 82 m2 192,91 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Bán ngôi nhà phố Tân Bình, P. 12, Q. Tân Bình. Khu vip K300... DT 5 x 17 -...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 117 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 117 m2 247,87 triệu/m2
      Nhà thoáng mát, ngõ tương đối rộng, oto quay đầu, yên tĩnh, thoáng mát, chủ đang cho thuê dòng tiền 300 tr/năm.Gần trường Trung học cơ sở Giảng...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 88 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú, giá 14,78 tỷ

      14.78 tỷ 88 m2 167,96 triệu/m2
      ĐƯỜNG ĐỘC LẬP – MT KD- TÂN THÀNH - TÂN PHÚ - 5.3 X17M- LỀ ĐƯỜNG 3M  - GIÁ 14.X tỉMô tả:+ Ngang  rộng hơn 5m phù hợp KD tất cả nghành nghề, xây căn...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 140 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 140 m2 89,29 triệu/m2
      - 1 trệt 2 lầu, ngang 7.5m dài 19.3m- Sân rộng thoáng mát , 2 MT, dư đậu 4 chiếc ô tô,.....thích hợp nghỉ dưỡng- Nhà mới đẹp lung linh ngay MT đường, tiện...
      Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 65 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 10,95 tỷ

      10.95 tỷ 65 m2 168,47 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Hoàng Mai, Hoàng Mai, HN. MT cực rộng kd, cho thuê tốt. oto dừng đỗ, vị trí đẹp, khu vực kd sầm uất, nhiều tiện ích. Gần...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 120 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Đỗ Cung - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 21 tỷ

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà MTKD ngay chợ, sát ĐH Công Thương - phường Tây Thạnh - quận Tân PhúDT: 8x15m, vuông vắn, không dính lộ giới.Kết cấu: Nhà 1 trệt, 3 lầu, sân...
      Đường Nguyễn Đỗ Cung, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 109 m2, hướng Tây tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Hải Châu, giá 16 tỷ

      16 tỷ 109 m2 146,79 triệu/m2
      - MT KD - XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH -- DÒNG TIỀN bất động sản ỔN ĐỊNH - THÁNG 30TR/THÁNG                   ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Số 37 - Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà MT đường số Lâm Văn Bền, 80 mét vuông, sổ hồngMô tả:- Vị trí: MT đường số 37, Tân Quy, Q7- Kết cấu: 1 lầu 1 trệt, 2  phòng ngủ, tầng ...
      Đường Số 37, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 50 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà trong ngõ Trường Chinh - Khương Thượng 50m 5 tầng ngõ thông nhiều ngả. Khu vực đông dân sầm uất. Cầu thang giữa, mỗi tầng 2...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 31 m2 tại Đường 4 Cư xá Đô Thành - 4 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 31 m2 258,07 triệu/m2
      - DT&KC: 31 mét vuông – 3.1m x 10m x 3 Tầng.- pháp lí: sổ hồng, hoàn công đủ, công chứng nhanh.- GIÁ: 8 tỉ thỏa thuận.- DÒNG TIỀN:...
      Đường 4 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 35 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 35 m2 277,15 triệu/m2
      Vị trí thuận tiện, ngõ 3 gác thông thoáng ra mặt phố, xung quanh ngập tràn tiện ích, KD thuận lợi, gần các trường đại học Thủy Lợi, Công Đoàn, Y Thủ đô ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lương Văn Can - Hà Đông, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 70 m2 225,72 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà căn hộ góc 69.5m2 nhà 3 tầng mặt phố Lương Văn Can Q. Hà Đông.- Vị trí: Trung tâm phố cổ Q. Hà Đông, nhà căn hộ góc mặt phố Lương Văn...
      Đường Lương Văn Can, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 28 m2 tại Đường Vành Đai - 10 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 28 m2 260,72 triệu/m2
      Chính chủ Bán ngôi nhà phố KD. P10, Q6- DT 28 mét vuông (N 10m x D 3m). Kết cấu 4 tầng. Từ tầng 1 có logia ra thêm 1,4m. căn hộ góc 2 MT. Đối diện...
      Đường Vành Đai, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 70 m2 tại đường Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 70 m2 237,15 triệu/m2
      Đường có QH tương lai sáng rực (DT đã trừ QH). Ông chú đang cho thuê tầng 1 là 20tr/tháng, 2 tầng trên để ở.DT 70 mét vuông - MT 5m nhà cũ xây 3 tầng...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 120 m2 tại Đường Năm Châu - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 120 m2 82,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tân Bình, MT trục Trường Chinh, P. 12, Q. Tân Bình.... DT 6,2 x 18 - CN 115  mét vuông . vuông vắn không lỗi phong thủy.... Kết...
      Đường Năm Châu, 12

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 132 m2 tại Đường Hiệp Nhất - 14 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 132 m2 143,94 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hiệp Nhất, P. 4 Q. Tân Bình, trục Cách Mạng Tháng 8.- DT: 5,5m x 25m; công nhận 138m².- Nhà mặt phố Tân Bình cấp 4, thích hợp làm BĐS...
      Đường Hiệp Nhất, 4

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường Bắc Hải - 11 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 790 tr

      790 triệu 80 m2 9,88 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền KD cân.bán can nha 4 PN tầng một thích hợp cho gia đình có người lớn tuổi. - Nằm khu trung tâm sầm uất Xuân thới Đông- Ra Trần văn Mười...
      Đường Bắc Hải, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường 10A - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 550 triệu

      550 triệu 100 m2 5,5 triệu/m2
      📢 📢 NGỘP NH ngôi nhà BÌNH CHÁNH💰 Giá: 550tr DT: 5 x 20🏨 Xây dựng: 1 trệt, 1 lầu. 3 PN + phòng sinh hoạt chung + 1 phòng làm việc, 2 WC, Sân rộng đậu ô...
      Đường 10A, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!