Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 2.212 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt phố 61 m2 tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      💁‍♂️ BÁN ngôi nhà phố liên kế - TT THEO TIẾN ĐỘ TẠI KĐT 𝐁𝐂𝐎𝐍𝐒 𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐋𝐈𝐅𝐄  🇻🇳  💥 Giá Chỉ từ 𝟑,𝟓 𝐭𝐲̉/𝐜𝐚̆𝐧 - 𝐂𝐡𝐢𝐞̂́t...
      Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố 41 m2 tại Phường Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 41 m2 86,59 triệu/m2
      🔥 HÀNG HIẾM – GẦN TRƯỜNG NAM VIỆT 2 TẦNG 🔥🏡 2 TẦNG – 41m2 – TÂN THỚI NHẤT, Q.12👉 4.2 x 10m (41m2) – hướng Bắc👉 1 trệt 1 lầu – 2 phòng ngủ,...
      Đường 12, Tân Thới Nhất

      Sở hữu nhà mặt phố 110 m2 tại Đường Trường Chinh 2 - Phù Liễn - Kiến An - Hải Phòng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 110 m2 44,55 triệu/m2
      ✅DT 109,6m2chính chủ XÂY CỰC TÂM HUYẾT GẦN 5 tỉ TIỀN XÂY NĂM 2018.✅THIẾT KẾ:- 5 tầng kiên cố, sân cổng riêng- T1: nhà để xe oto, bếp,  phòng vệ ...
      Đường Trường Chinh 2, Phường Phù Liễn, Quận Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán nhà mặt tiền 75 m2 tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền The Greenery 2 tâm điểm đầu tư tháng 5.Ngay bên kia cầu Nguyễn Trãi kết nối chiến lược:5 ph tới trung tâm hành chính.5 ph tới Vin...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhà phố 80 m2 tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Phân khu Dahlia – EcoGarden Huế chính là lựa chọn không nên bỏ lỡ!VỊ TRÍ “VÀNG” – TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN MỚI TP HUẾ• Nằm ngay trục Võ Nguyên Giáp – tuyến giao...
      Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà phố 40 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      3 TẦNG MT KD ĐƯỜNG XE TẢI GẦN LÊ VĂN QUỚI 40 mét vuông DƯỚI 3.6 TỎI +++ thỏa thuận MẠNH- MT đường 10m, vị trí đẹp, xe cộ đi lại cực kì đông đúc sầm...
      Đường Lê Văn Quới, Bình Trị Đông

      Cần bán nhà mặt tiền 120 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Ranh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      BÁN NỀN PARA GRUS 6B.04 - 120m HƯỚNG ĐB GIÁ 17,5tr/m gọi ngay 0917678685.Vị trí dự án: Khu trung tâm Bãi Dài – 5ph ra sân bay – sở hữu riêng 1/3...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Thị xã Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 64 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Bình Chuẩn 69 - Thuận An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      nhà mặt tiền chỉ hơn 3 tỉ nằm ngay eon Bình Dương  Nhà 3 tầng 4 PN 3  phòng vệ sinh, MT 22m  bán kính 2 kilomet chợ, BV, chợ trường...
      Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 43 m2 tại Đường Hàm Nghi - Hồng Bàng, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 43 m2 101,87 triệu/m2
      - DT : 43.3m- MT: 4.12m- pháp lí: bìa đỏ chính chủTặng nhà 2,5 tầng, kết cấu chắc chắn , có thể sửa chữa lên tầngPhù hợp đầu tư sinh lời , KD buôn bán...
      Đường Hàm Nghi, Phường Trại Chuối, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhà mặt phố 30 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      Ngay khu vực chợ Hầm chui Linh Trung, nay là P. Linh Xuân mới.Nhà 2 tầng, không quy hoạch, 30 mét vuông hoàn công đủ, MT KD.Khu vực sát khu chế xuất...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      thông tin dự án KDC Song Long Bình DươngTổng 22 căn , hiện còn lại 1một căn đã bán 11.vị trí: hẻm 1/ Hồ Văn Cống, P. Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một ( đc...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố 1000 m2 tại Đường 769 - Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 1000 m2 3,05 triệu/m2
      🔥 1000 mét vuông ĐẤT 2 MT – SÁT khu công nghiệp DẦU GIÂY – CÓ NHÀ & KHO – GIÁ 3.05 tỉ 🔥📍 Vị trí: Xã Dầu Giây, Đồng Nai📐 DT: 1000 mét ...
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 120 m2 27,5 triệu/m2
      + giá: 3,3 tỉ VND. ( có thể thỏa thuận )+ Gồm 1 trệt 1 lầu : 3 PN, 3  nhà vệ sinh+ MT rộng 4m, ngõ vào 7m, thuận tiện cho xe oto di chuyển.+ pháp ...
      1/ Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn nhà mặt phố 66,5 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 66,5 m2 48,88 triệu/m2
      💥Nhà vừa xây ngang 5m, MT đường rộng 12m.giá siêu mềm: 3 tỉ 250tr còn tl.👉 Nhà 1 trệt 2 lầu. 66,5  mét vuông ngang 5m.Đường rộng 12m.👉Nội thất...
      Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 78 m2 tại Đường Trần Đình Tri - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 78 m2 58,85 triệu/m2
      Bán nhà c4 kiệt oto 6m K64 TRẦN ĐÌNH TRI - oto đậu đổ trước nhà-nhà có sân để xe, phòng khách, 2 PN, bếp.  nhà vệ sinh. -Móng kiên cố lên tầng đc...
      Đường Trần Đình Tri, Hòa Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 80 m2 53,63 triệu/m2
      Bán nhà gác lửng đúc Kiệt oto đường Tô Hiệu -P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT đất: 80m2-Kiệt oto thông tứ hướng-Gân bến xe, KDC đông đúc nhiều tiện ích, ven ...
      Đường Tô Hiệu, Hòa Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 mặt kiệt Nguyễn Công Hoan, P. An Khê-DT: 60 mét vuông -Công năng đầy đủ: Phòng khách, 3 PN, phòng thờ, khu vực bếp, sân phơi, sân...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Hòa An

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 78 m2 tại Đường Trần Đình Tri - Liên Chiểu, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 78 m2 58,85 triệu/m2
      Đường Trần Đình Tri, Hòa Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.