Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà phố 321 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 190 tỷ

      190 tỷ 321 m2 591,91 triệu/m2
      “Building cỡ nhỏ” – Nguyễn Đình Hoàn – 321m² – 13 tầng – 190 tỉ - Sở hữu “Building cỡ nhỏ” đang thành Xu hướng mới của Giới Đại gia Hà thành. Khi lô đất...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Nghĩa Đô

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 47.2000007629395 m2 tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai, giá 14 tỷ

      14 tỷ 47,21 m2 296,62 triệu/m2
      ☎️ LH: 0383635366/p>* Mô tả:- Hiện trạng nhà hai tầng cũ.- căn nhà phố đường Nguyễn Đức Cảnh(rộng 4.2m); mặt ngõ 61 (11,2m)- Nhà ở vị trí trung tâm đường...
      số 61 Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 91 m2 tại Đường 12 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4.9 tỷ

      4.91 tỷ 91 m2 53,85 triệu/m2
      ⦁ Nhà 2 tầng: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, sổ nở hậu tài lộc  ⦁  Thuận tiện KD⦁ Tiện ích xung quanh đầy đủ  gọi ngay em Hương:...
      Đường 12, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 73 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phú - 7, giá 10.4 tỷ

      10.4 tỷ 73 m2 142,47 triệu/m2
      🏠 ĐƯỜNG SỐ 1 – oto NGỦ TRONG NHÀ - VIEW CÔNG VIÊN THOÁNG MÁT – CÁCH CHỢ TÂN MỸ 100M- Nhà 1 Trệt , 1 lầu, có logia thoáng mát, 3 PN, 4  nhà vệ sinh....
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Linh Đông - Linh Đông - Thủ Đức, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      ⦁ Nhà 3 tầng ở ngay: 4 phòng ngủ, 4 toilet, có  phòng ngủ tầng một, nở hậu  ⦁ Hẻm ô tô, ô tô ngủ trong nhà, sát MT  ⦁ Đầy đủ...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 54 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 54 m2 296,3 triệu/m2
      Vị trí: Gần Sun Plaza Thụy Khê. Gần Công Viên Bách Thảo, trường cấp 1, Trung Học Ba Đình, nhà máy bia Thủ đô Hà Nội....Bạt ngàn tiện ích. + Thiết kế tự...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 31 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14.75 tỷ

      14.75 tỷ 31 m2 475,81 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Nghĩa Tân KD sầm uất vỉa hè rộng.- DT 31 mét vuông, thiết kế 5 tầng, thông sàn KD, chủ mới sửa sang lại, làm hết gần 2 tỉ nên đẹp...
      Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1982 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 180 tỷ

      180 tỷ 1982 m2 90,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất mặt phố QL 32 .thôn thượng thuỵ huyện Hoài Đức.giáp với thị trấn Phùng.và KĐT tân tây đô tân việt trạm trôi.. là mãnh đất lô...
      Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 64 m2 tại Đường 3/2 - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      Cần bán và cho thuê dãy phòng trọ 20p,2tr. Tháng,đường 3th2 q10 giá tlĐiện âm nước máy cư dân đông đúc Gần TTTM Khu vực sầm uất an ninh đảm bảo Hàng xóm...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 80 m2, hướng Nam tại Đường D1 - Lai Uyên - Bàu Bàng, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      - Nhà 2 lầu 1 trệt DT đất tối thiểu 80 mét vuông, DT sàn 220  mét vuông.- Tiện ích nội khu chuẩn chỉnh điện đường trường trạm.- Ngay KCN Bàu...
      Đường D1, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà phố 50 m2 tại Đường Nguyễn Biểu - 2 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 triệu

      12 triệu 50 m2 0,24 triệu/m2
      Kẹt tiền KD cân.bán hoặc Cho thuê nhà hẻm xe máy Nguyễn Biểu, P2, Q5 (cách MT Nguyễn Biểu 20m)DT: 5x10m. 2 lầu KC: 1 Trệt, 2 Lầu. 3 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 2, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 39 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 39 m2 141,03 triệu/m2
      hot hot BÁN NHÀ HIẾM MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN CỪ  DT RỘNG KD SIÊU PHÙ HỢP CĂN CÓ 1"0"2 KHU VỰC hot NHẤT Q. LONG BIÊNVị trí quá đẹp gần cầu Chương Dương, khu...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 450 tr

      450 triệu 100 m2 4,5 triệu/m2
      [Q. 3] 450tr,sổ hồng riêng ,100m,hẽm oto 6m cư dân an ninh quốc gia Bán nhà hẻm xe hơi Vườn Chuối P. 4 Q. 3Nhà hẻm xe hơi trung tâm Q. 3, xung quanh...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 89 m2 tại Đường Bình Chiểu - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 89 m2 53,94 triệu/m2
      ⦁ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bếp, phòng khách, sân xe  ⦁ Hẻm ô tô, KDC yên tĩnh, đáng sống  ⦁ Tiện ích...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 56.2000007629395 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Hồng Hải - Hạ Long, giá 9.9 tỷ

      9.9 tỷ 56,21 m2 176,16 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường Nguyễn Văn Cừ, P. Hồng Hải, Tp Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh- Nhà có DT: 56,25m2 trong bìa đỏ và 28m2 ngoài bìa đỏ.- MT 3,75m. Vỉa hè...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Hồng Hải, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá 22 tỷ

      22 tỷ 50 m2 440 triệu/m2
      Mô tả :,- Mặt phố cực đẹp , vỉa hè đá bóng. - Ngay nút giao cầu Thăng Long , CiPuTra , Sunshine.- Mặt tuyến đường vành đai 3 kết nối giao thông , giao...
      Đường Phạm văn Đồng, Xuân Đỉnh

      Bán nhanh nhà mặt phố 70 m2 tại Đường 12 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      Giảm mạnh chỉ còn nhỉnh 6t1 trệt 1 lửng tum 5 phòng ngủ 5WCHẻm ô tôNhà mới toanh, chủ tặng nội thất giá trị
      Đường Đường 12, Phường Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 129 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Lê Minh Xuân - Bình Chánh, giá 850 triệu

      850 triệu 129 m2 6,59 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố ĐƯỜNG TRẦN ĐẠI NGHĨA, XÃ LÊ MINH XUÂN, BÌNH CHÁNH.DT: 9 X 14DTCN: 129,1 mét vuông.THIẾT KẾ: 2 PN, 2 VỆ SINH, 1 PHÒNG KHÁCH, 1 BẾP,...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Lê Minh Xuân, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!