Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 68 m2 tại Đường An Dương Vương - 12 - 5, giá 150 tr

      150 triệu 68 m2 2,21 triệu/m2
      🍁 SANG QUÁN cà phê - ĂN UỐNG☘️ Vị trí: KDC dương hồng- mizuki park☘️ Kết cấu: 5X23 cạnh công viên tận dụng thoải mái☘️ Quán đầy đủ trang thiết bị, chỉ vào...
      Đường An Dương Vương, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 41 m2 tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 41 m2
      9/t33/1/16/2705.png" alt="✅">B ÁN NHÀ Trần Cung - Bắc Từ Liêm-DT: 41m² - 4 tầng - mt: 6.2m - giá: 5.xx tỉDỊCH VỤ TRẦN CUNG7 PHÒNG CHO THUÊ (CÓ KHÉP KÍN) -...
      Phố Trần Cung, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 396 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 82 tỷ

      82 tỷ 396 m2 207,08 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tân Mai, P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội+ DT 396 mét vuông, MT 14m, bìa đỏ chính chủ, 82 tỉ+ Vị trí cực đẹp, không gian...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 52 m2 tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7.8 tỷ

      7.8 tỷ 52 m2 150 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP CẦN bán nhanh Giá còn thỏa thuận với chủ.Nhà hẻm thông 5m, thạch lam, p. phú thạnh.- Dt: 4x13 52m2- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu ST, vừa xây...
      Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 58 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15.4 tỷ

      15.4 tỷ 58 m2 265,52 triệu/m2
      bán ngay nhà chia lô ngõ phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.DT: 58 mét vuông, 5 tầng. Nhà còn mới đẹp, thiết kế hiện đại, công năng sử dụng tối ưu. Đường...
      Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 69 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - 11 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 559 triệu

      559 triệu 69 m2 8,11 triệu/m2
      Kẹttiềnkinh doanhcân.bánbángấpcan nhà.🏡Đinh Tiên Hoàng P. 3 Bình Thạnh.40m²:+ Nhà đẹp, kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.+...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 183 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Thân Cửu Nghĩa - Châu Thành, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 183 m2 9,79 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền 1 TRỆT 1 LẦU GIÁ HẤP DẪN  +Hoàn thiện bên ngoài,thô bên trong để khách tự do thiết kế. +Vị trí: QL1A Thân Cửu Nghĩa Châu...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Thân Cửu Nghĩa, Huyện Châu Thành, Tiền Giang

      Cần bán gấp nhà mặt phố 196 m2 tại Đường Đà Sơn - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 196 m2 33,17 triệu/m2
      Cần bán dãy trọ MT đường Đà Sơn đường 10,5m P. Hòa Khánh Nam, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT đất 196m², ngang 10m dài 19,6m.- Đường 10,5m lề 5m, Tây Nam.-...
      Đường Đà Sơn, Phường Hòa Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29.7 tỷ

      29.7 tỷ 90 m2 330 triệu/m2
      Bán toà nhà mặt phố KD, ngay gần nhã 4 Nguyễn Đình Hoàn - Hoàng Quốc ViệtNhà 90m² x 3 tầngCó 2 MT trước và sau, tổng 16MVì gia đình cần bán ngay, nên hiện...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - 7, giá 220 triệu

      220 triệu 100 m2 2,21 triệu/m2
      - Sang quán cà phê phê thương hiệu Nhà Phan tại Cảnh Viên 1,PMH.Q7 -sổ hồng riêng 100 mét vuông,contact x0797 142509 chính chủ Quán kd hơn 1 năm...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 64 m2 tại Đường Đặng Thúc Vịnh - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 4.1 tỷ

      4.1 tỷ 64 m2 64,07 triệu/m2
      căn nhà phố đường lớn liên kế Đặng Thúc Vịnh, Thới Tam Thôn, Hóc Môn - 4x16m, còn thỏa thuận chính chủ.Thông tin:+ Nhà vừa xây đẹp hiện đại. Full bộ...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 240 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 74 tỷ

      74 tỷ 240 m2 308,34 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, vỉa hè rộng, MT khủng, KD sầm uất, giá cực rẻ khu vưc.DT 240 mét vuông, MT 8,6m. Giá 74 tỉ có thỏa thuận...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 100 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      3 tầng, view công viênSân trước để ô tô, sân sau trồng cây, sân thượng siêu rộng rãi chill chill ăn nhậu 3 phòng ngủ, 1 phòng sáchGần chợ,...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 67 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ, giá 39.5 tỷ

      39.5 tỷ 67 m2 589,56 triệu/m2
      Bán tòa văn phòng 7 tầng, DT 67 mét vuông, MT 5m (thông số vàng) tiềm năng tăng giá cực sáng nước!Nếu quý cô bác, a/c đang tìm một bds dòng tiền để...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 112 m2 tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 112 m2 55,36 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, cư dân văn minh tại Khu nhà ở Phú Mỹ1. Thông tin cơ bản:DT: 6m x 17m.Kết cấu: 1 trệt,...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 67 m2 tại Đường Biên Giang - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 47 triệu

      47 triệu 67 m2 0,71 triệu/m2
      em thực sự cần tiền nên muốn bán miếng đất 67 m². và một ngôi nhà 63 m² xây sẵn hai tầng.gái 4,71ty Đất ở tái định cư sổ sẵn giá 4,7 tỉ. xung quanh miếng ...
      Đường Biên Giang, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 114 m2, hướng Đông tại Đường Đông Hưng Thuận 10 - 12, giá 8.5 tỷ

      8.5 tỷ 114 m2 74,57 triệu/m2
      Bán căn nhà phố - Ngang 6m - Thuận tiện KD Buôn Bán Đa Ngành Nghề‼️📍Vị Trí:- MT đường Đông Hưng Thuận 10, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12.- Thích hợp xây nhà...
      Đường Đông Hưng Thuận 10, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Túc - Bình Chánh, giá 540 tr

      540 triệu 90 m2 6 triệu/m2
      sổ hồng . 5x18m.nhà sau lưng chợ đệm ( xã tân túc huyên Bình Chánh TPThành phố Hồ Chí Minh ).Nội thất để lại như hình . tiện ích xung quanh đầy đủ...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.