Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 98 m2 tại Đường 11 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 500 tr

      500 triệu 98 m2 5,11 triệu/m2
      Nhà chính chủ - Giá chính chủ. Hạ 1 tỏi bán gấp .Bán nhà phố đường bình hòa 24 - Thuận An - Bình Dương.DT : 98 mét vuông . Hoàn công Thiết kế : 1...
      Đường 11, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt tiền 96 m2 tại Đường 8 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 96 m2 78,13 triệu/m2
      🚩 Nhà  mới  đẹp, kiến Trúc tân cổ điển🏠 DT: 96,7 mét vuông,SHR vuông vắn, chiều sâu 24m🧱  Kết cấu nhà: 5 tầng lầu, 1 trệt, 1 lửng,...
      Đường Đường 8, Phường Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 80 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần tiền làm ăn nên bán ngay nhà 1 trệt 1 lầuCách chợ Bình Chánh 3 kilomet đường đinh đức thiện nằm MT đường hẻm 6m,Giá 590tr (sổ hồng) nhà như hình...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Bá Tuyển - 12 - Tân Bình, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 90 m2 186,67 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT khu K300 P. 12 Q. Tân Bình, khu Nguyễn Thái Bình, gần Lotte Cộng Hòa, chợ Hoàng Hoa Thám. - DT: 5m x 18m, công nhận 90 mét vuông, đất...
      Đường Nguyễn Bá Tuyển, 12

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 120 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 120 m2 82,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Năm Châu, trục Trường Chinh, P. 11 Q. Tân Bình, ngay ngã 4 Bảy Hiền.- DT: 6,2m x 18m, công nhận 120m² đất, vuông vắn, không lộ giới,...
      Đường Năm Châu, 11

      Cần bán gấp nhà mặt phố 160 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 160 m2 62,5 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Bán ngôi nhà phố Tân Bình, MT Cách Mạng Tháng 8, P. 6 Q. Tân Bình... DT 3,7...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 54 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 13 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 54 m2 125,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố Đoàn Văn Bơ, Q. 4, TP.HCM gần hướng cầu Calmette- Tổng DT: 54 mét vuông (3.19 x 10m)- Nhà 1 trêt, 1 gác, 2 PN,...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 13, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lương Văn Can - Hà Đông, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 70 m2 225,72 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm phố cổ Q. Hà Đông, nhà căn hộ góc, mặt chính phố Lương Văn Can, mặt bên đường ngõ thông rộng 3m nối sang phố mới là phố ẩm thực KD sầm...
      Đường Lương Văn Can, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 36 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Cái Khế - Ninh Kiều, giá 365 triệu

      365 triệu 36 m2 10,14 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm căn hộ chung cư hạng sang với vị trí đắc địa và tiện ích hiện đại?Hãy đến với dự án Cara River Park - nơi kết nối mọi tiện ích, chỉ cần...
      Khu dân cư Cái Khế, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 80 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố KD Phúc Lợi, DT 80m MT 5,5m, 5 tầng thang máy giá nhỉnh 15 tỉThiết kế  nội thất hiện đại trẻ trung,  full đồ nội thất xịn xò,...
      Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 72 m2 tại Đường 746 - Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 72 m2 17,37 triệu/m2
      💥Gấp💥Chủ Bán #GẤP Nhà 3 tầng – MT KD💥💥🌈SHR hoàn công đầy đủ - Ngay trung tâm thành phố Tân Uyên.🌈 ~200 mét vuông – Tặng đầy đủ nội ...
      Đường 746, Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố 86 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 19,1 tỷ

      19.11 tỷ 86 m2 222,1 triệu/m2
      Sở hữu MT gần 6M và DT 86m² phong thuỷ phát lộc, tại mặt phố Hoàng Hoa Thám, con phố KD lâu đời, sầm uất có tiếng tại Q. Tây Hồ, HNĐây chắc chắn sẽ là một...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 400 m2 tại Đường Võ Chí Công - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 155 tỷ

      155 tỷ 400 m2 387,5 triệu/m2
      DUY NHẤT TÒA NHÀ MẶT VÕ CHÍ CÔNG - NƠI GIAO THOA GIỮA 3 Q. CẦU GIẤY- TÂY HỒ- BA ĐÌNHGiờ đây có lẽ đi tìm cả Thủ đô Hà Nội cũng không còn căn này đẹp về...
      Đường Võ Chí Công, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 80 m2 tại Phường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 399 tr

      399 triệu 80 m2 4,99 triệu/m2
      Chỉ 399tr trả trước còn lại vay bank có ngay ngôi nhà 1t1l ,80m², 4 phòng ngủ 4vs,p an lợi đông q2,,sổ hồng,đường oto 6m ,contact x0797 142509 Dọn...
      Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 180 m2 tại Đường Hiệp Nhất - 14 - Tân Bình, giá 21,08 tỷ

      21.08 tỷ 180 m2 117,11 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hiệp Nhất, P. 4 Q. Tân Bình, trục Cách Mạng Tháng 8.- DT: 6m x 28m; công nhận 180m²; DTSD 350m².- Nhà mặt phố Tân Bình 3 tầng, thích hợp...
      Đường Hiệp Nhất, 4

      Chuyển nhượng nhà phố 80 m2 tại Đường 506 - 10 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 780 tr

      780 triệu 80 m2 9,75 triệu/m2
      Mắc bệnh ung thư phổi nên toii Cần bán nhanh can nhà góc 2MT Sát MT đường Lê Hồng Phong hẻm 6m- DT : Ngang 4,35x14m nhà nở hậu đẹp làm ăn may mắn, phát...
      Đường 506, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 58 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 12 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 690 triệu

      690 triệu 58 m2 11,9 triệu/m2
      - Chạy thân,kẹt tiền nên tôi cần bán nhanh can nhà Trần Hưng Đạo Q5- Dt 3,6*16m 1 trêt 3 lầu 4  phòng ngủ 5 tolet- Hẻm 6m oto vào tân nơi. nội thất ...
      Phường 12, Đường Trần Hưng Đạo, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 13 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 968 triệu

      968 triệu 80 m2 12,1 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà vừa xây hẻm ô tô CHẠY VÈO VÈO. ĐI TỪ NHIÊU TỨ VÀO LÀ SIÊU ĐẸP. 🏡sổ hồng riêng,Hẽm oto 6m cư dân an ninh đảm bảo Tiện...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 13, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!