Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      BÁN GẤP, MẶT TIỀN HẠNH THÔNG, NGẢ 5 GÒ VẤP, DT 4x12M, CHỈ 7.4 TỶ.

      7.4 tỷ 43 m2 172,1 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021117 Mô tả - Vị trí Mặt tiền đẹp cho Kinh doanh đa ngành...
      Đường Hạnh Thông, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN TÒA NHÀ TRUNG TÂM GIỮA LÒNG PHỐ CỔ HÀ ĐÔNG- KINH DOANH ĐỈNH

      70 tỷ 0 m2
      🏘🏘🏘CHỦ CHUYỂN CÔNG TÁC- CẦN BÁN TÒA NHÀ TRUNG TÂM GIỮA LÒNG PHỐ CỔ HÀ ĐÔNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA - KINH DOANH ĐỈNH - NHÀ 5T🏡🏡🏡 - DT: 146M2 X5T X 7,5M MẶT...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Shoptel 5 sao Luxury mặt tiền đường 100m mở bán - cơ hội đầu tư ưu đãi với giá tốt nhất !

      9.9 tỷ 102 m2 97,06 triệu/m2
      🎉🎉Đón sóng đầu tư khi Huế chuẩn bị lên thành phố trực thuộc TW - Chuỗi Shoptel Luxury 6 tầng đẳng cấp bậc nhất TP Huế - Xu thế của giới thượng lưu! Còn 5...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      NHÀ Ở XÃ HỘI FISHOME BÌNH HOÀ, H.CHÂU THÀNH. 60M2, 1T1L, 664TR. LH:0919893328

      Thỏa thuận 60 m2
      DỰ ÁN NHÀ Ở XÃ HỘI BÌNH HOÀ BƯỚC VÀO GIAI ĐOẠN CUỐI. ----- Hiện công ty đang có chương trình ƯU ĐÃI cho khách hàng có nhu cầu mua nhà bằng TIỀN MẶT tại dự...
      Xã Bình Hòa, Huyện Châu Thành, An Giang

      Đất Nền tại Đại Đô Thị Stella Mega City TTTP Cần Thơ. Giá đầu tư, lợi nhuận cao. Lh:0986567138.

      6.5 tỷ 110 m2 59,1 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN tại Đại Đô Thị Stella Mega City TTTP Cần Thơ.  ------ *Sở hữu vị trí vàng:  - Tọa lạc ngay trung tâm hành chính quận Bình Thủy....
      Phường Bình Thủy, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      BÁN TÒA NHÀ CĂN HỘ CHO THUÊ–7T-THANH BÌNH-HÀ ĐÔNG

      50 tỷ 130 m2 384,62 triệu/m2
      BÁN TÒA NHÀ CĂN HỘ DỊCH VỤ CHO THUÊ – 6 TẦNG – 1 TUM - VỊ TRÍ TRUNG TÂM QUẬN HÀ ĐÔNG. + Toà nhà căn hộ dịch vụ cho thuê sổ đỏ 130m x 6 tầng, 1 tum - Có 33...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán Shophouse tại TTTP Cần Thơ. Q.Ninh Kiều, SHR, chỉ từ 6 tỷ / căn. Lh:0986113160.

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      SIÊU PHẨM HOT CHUẨN BỊ RA MẮT  Số Lượng: Chỉ 20 căn Shophouse tại Trung Tâm Thành Phố Cần Thơ. Quận Ninh Kiều  Hotline : 0986.113.160 VÕ THỊNH  CenLand Cần...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chủ đi nước ngoài nên cần bán nhanh căn nhà mặt tiền đường Trường Chinh

      Thỏa thuận 189 m2
      Do người nhà vào Đà Nẵng định cư luôn nên cần bán nhà mặt tiền đường Trường Chinh -Gía 60tr/m2 -Hướng Đông Nam -Diện tích 189m2 bề ngang 5.14m2 -Nhà cấp 4...
      Đường Trường Chinh, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHAN ĐÌNH GIÓT KINH DOANH

      50 tỷ 97 m2 515,47 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHAN ĐÌNH GIÓT KINH DOANH – GIÁ MỀM CHỈ HƠN 10 TỶ - XÁCH VALI VỀ Ở NGAY. - Vị trí trung tâm Hà Đông , giáp danh, với Ngô thì Nhậm, cách...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán NHÀ ĐẤT giá rẻ tại thành phố Hồ Chí Minh. Lh:0968427242

      4.2 tỷ 57 m2 73,69 triệu/m2
      CHUYÊN BÁN NHÀ ĐẤT TẠI HỒ CHÍ MINH. HOTLINE: 0968427242 (gặp Sơn). ----------------- 1 - Nhà trệt 2lầu dự án hoàng kim Nguyễn xiển (hoàn công đầy đủ) Nhà...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Hiếm. Lô góc, Ngõ Thông, Đất Rộng Phú Đô, Nam Từ Liêm, 86m2, Mặt tiền 6.4m, 5.8 tỷ.

      5.8 tỷ 86 m2 67,45 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đông dân cư giao thông thuận tiện, gần Chợ, trường học, ngay Bệnh Viện Hồng Ngọc, vài bước chân ra công viên Mễ Trì sắp đi vào hoạt , khu...
      Đường Phú Đô, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHAN ĐÌNH GIÓT KINH DOANH

      50 tỷ 97 m2 515,47 triệu/m2
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Hoa Hậu Phố. Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, 33m2 x 6 tầng, 3.85 tỷ.

      3.85 tỷ 33 m2 116,67 triệu/m2
      + Nhà có vị trí đẹp, phong thủy tốt, ngõ rộng thoáng thông đi các hướng, gần Đình Thôn, Mễ Trì, khu vực đông dân cư đang phát triển mạnh nhất quận nam Từ...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Hoa Hậu Phố. Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, 33m2 x 6 tầng, 3.85 tỷ.

      3.85 tỷ 33 m2 116,67 triệu/m2
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà 2 tầng, MT Hoàng Minh Thảo, ngay TT hành chính quận Liên Chiểu. lh:0906555198.

      4.99 tỷ 125 m2 39,85 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, mặt tiền đường Hoàng Minh Thảo, trung tâm hành chính quận Liên Chiểu, gần trường Đại học Duy Tân, gần bệnh viện giao thông, bến xe trung tâm,...
      Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà 3 mê MTKD ngay phố đường Hùng Vương, TP.BMT. Lh:0918024679

      7 tỷ 136 m2 51,48 triệu/m2
      Bán Nhà 3 mê - mặt tiền kinh doanh - cách ngã 6 chưa đầy 1km. Vị trí: Đường Hùng Vương, phường Tự An, tp BMT, tỉnh Đăk Lak. Diện tích: 136m2 (4,7x29, nở...
      Phường Tự An, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Hàng Hiếm. Nhà Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, 50m2, Cấp 4, giá 2.3 tỷ.

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      + Đường Lê Đức Thọ nhộn nhịp nhất khu phố Mỹ Đình. Khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm đủ các loại mặt hàng. + Nhà có vị trí đẹp, phong thủy tốt, Ngõ trước...

      Bán nhà 540 Vĩnh Viễn P6 Q10. Gần chợ Nguyễn Tri Phương. Khu điện tử Nguyễn Kim.

      13.8 tỷ 100 m2 138 triệu/m2
      DT: 5m x 10m. DTSD: 100m. Gồm 1 trệt + 1 lầu BTCT, có 3 phòng ngủ + 1 phòng bếp riêng + 3WC. Nhà hướng Đông Nam Ngay ngã tư Nguyễn Kim và Vĩnh Viễn, – Ví...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 6, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!