Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      LIỀN KỀ NGÔ THÌ NHẬM, ÔTÔ TRÁNH PHÙ HỢP CHO NHÀ ĐẦU TƯ

      50 tỷ 52 m2 961,54 triệu/m2
      LIỀN KỀ NGÔ THÌ NHẬM, ÔTÔ TRÁNH PHÙ HỢP CHO NHÀ ĐẦU TƯ + DT 52m, 3Tầng, giá 7.1tỷ + Nhà thiết kế BTCT chắc chắn nội thất đẳng cấp, có thể lên thêm vài...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Shoptel An Cựu City Mặt Tiền Đại Lộ 100m Võ Nguyên Giáp chỉ còn vài căn GĐ F0 để đầu tư !

      9.7 tỷ 102 m2 95,1 triệu/m2
      📌 𝑽𝒊̣ 𝒕𝒓𝒊́ 𝑺𝒊𝒆̂𝒖 𝑷𝒉𝒂̂̉𝒎 : ✅ Tọa lạc vị trí kim cương điểm đầu trung tâm Khu Đô Thị An Vân Dương- 𝑴𝒂̣̆𝒕 𝒕𝒊𝒆̂̀𝒏 𝑯𝒐𝒂̀𝒏𝒈 𝑸𝒖𝒐̂́𝒄...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      NHÀ ĐẸP, Ô TÔ TRÁNH PHỐ BÀ TRIỆU - HÀ ĐÔNG

      50 tỷ 33 m2 1515,16 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP, Ô TÔ TRÁNH PHỐ BÀ TRIỆU - HÀ ĐÔNG + DT 33m, 5Tầng, giá 3.65tỷ + Nhà mới, đẹp, nội thất đẳng cấp. + Tầng 1: phòng khách, bếp, vệ sinh. + Tầng...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán Nhà Phố Mỹ ĐÌnh, Nhà mới, Ngõ rộng, dt 45m2 x 5 tầng, giá 3.3 tỷ

      3.3 tỷ 45 m2 73,34 triệu/m2
      + Do chuyển đổi mua nhà to hơn nên Gia đình cần bán gấp nhà mới xây trên phố Mỹ ĐÌnh diện tích 45m2, xây 5 tầng bằng BTCT cực kỳ chắc chắn. + Thiết kế theo...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      CẦN TIỀN BÁN, BIỆT THỰ MẶT TIỀN, TA04, QUẬN 12, 4 TẦNG 7x24m, CHỈ 10.5 TỶ.

      10.5 tỷ 160 m2 65,63 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew/shop Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 2021145 Mô tả - Vị trí biệt thự nằm mặt tiền đường chính Thới...
      Đường Thới An, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Nhà 2 lầu 1 trệt 120m2 gần Chợ Bình Chánh, 1.9 tỷ. lh:0969413967 vs 0967935235

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      Bán Nhà Phố Cao Cấp tại đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh, Gần nhà văn hoá bình chánh, chợ bình chánh, cao tốc miền...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sự kiện 24/4 mở bán 168 căn Shoptel Luxury 5 tầng lần đầu tiên duy nhất Tại Huế với chính sách khủng lên đến 600 triệu đồng

      10 tỷ 482 m2 20,75 triệu/m2
      THÔNG TIN: - Thời gian: 8h00 ngày 24/4/2021 - Địa điểm : Khu đô thị An cựu city- Võ Nguyễn Giáp - Huế - Ưu đãi CỰC KHỦNG dành cho 15 khách hàng ngoại giao...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      NHÀ ĐẸP, Ô TÔ TRÁNH XE MÁY PHỐ QUANG TRUNG - HÀ ĐÔNG

      35 tỷ 35 m2 1000 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP, Ô TÔ TRÁNH XE MÁY PHỐ QUANG TRUNG - HÀ ĐÔNG + DT 32m, 4Tầng, giá 3.2tỷ + Nhà mới, đẹp, nội thất đẳng cấp. + Tầng 1: phòng khách, bếp, vệ sinh. +...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Shoptel An Cựu City_Mặt tiền 100m Võ Nguyên Giáp_Giá tốt đầu tư_Tương lai thịnh vượng !

      9.7 tỷ 102 m2 95,1 triệu/m2
      🎯 𝗩𝗶̣ 𝘁𝗿𝗶́: ✅ Tọa lạc tại vị trí Kim Cương điểm đầu ( trung tâm khu A ) khu quy hoạch An Vân Dương ✅ Mặt tiền Đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp - Hoàng...

      Nhà đẹp 5 tầng ở ngay Phường 5 Bình Thạnh, 5.25 tỷ, 33m2. Lh:0932161787

      5.25 tỷ 33 m2 159,1 triệu/m2
      Nhà Đẹp Ở Ngay - 5 Tầng BTCT. Ngang 4.2 x Dài 6 (nở hậu 6m) - Sổ Đẹp Nở Hậu - Giáp Phú Nhuận. Hẻm 73 Hoàng Hoa Thám. Hẻm 1 xoẹt, cách mặt tiền 25m, hẻm ba...
      Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Mở bán 168 căn Shoptel kiến trúc Italia- Mặt tiền Đại lộ 100m Võ nguyên Giáp

      10 tỷ 482 m2 20,75 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt tiền đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp, Hoàng Quốc Việt - Phân khu mới của An Cựu City. - Diện tích: 482m2. - Hướng Đông. - Đường Võ Nguyên giáp...

9.9 tỷ 482 m2 20,54 triệu/m2

      168 Căn Shoptel An Cựu City_Mặt tiền 100m Võ Nguyên Giáp_Giá đầu tư F0_Đẳng Cấp Nhất Huế!

      9.7 tỷ 102 m2 95,1 triệu/m2
      🔥🔥 𝓡𝓪 𝓶𝓪̆́𝓽 𝑺𝒖̛̣ 𝑲𝒊𝒆̣̂𝒏 𝟐𝟒/𝟒 𝒈𝒊𝒐̛́𝒊 𝒕𝒉𝒊𝒆̣̂𝒖 𝟏𝟔𝟖 𝒄𝒂̆𝒏 𝑺𝑯𝑶𝑷𝑻𝑬𝑳 #𝐿𝑖𝑒̂̀𝑛𝑘𝑒̂̀...

      BIỆT THỰ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG, THẢO ĐIỀN, QUẬN 2, CN 406m2 - CHỈ 80 TỶ.

      80 tỷ 406 m2 197,05 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021140 Mô tả - Vị trí đắc địa bậc nhất Quận 2, kiểu chuẩn Biệt...
      Đường Nguyễn Đăng Giai, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Shoptel AnCựuCity_Mặt tiền 100m Võ Nguyên Giáp_Giá cực tốt để đầu tư !

      9.7 tỷ 102 m2 95,1 triệu/m2

      NHÀ 2 MẶT TIỀN KD NGUYỄN VĂN CÔNG vs BẠCH ĐẰNG, GÒ VẤP TS 9x18m, CHỈ 25 TỶ.

      25 tỷ 158 m2 158,23 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021138 Mô tả - Vị trí Kinh doanh cực kỳ đỉnh, ngay mặt tiền...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Shoptel An Cựu City_Mặt Tiền Đại Lộ 100m Võ Nguyên Giáp_Mang Vẻ Đẹp Italia đến với Huế !

      9.9 tỷ 102 m2 97,06 triệu/m2

      Bán Nhà Phố Mỹ Đình, Nhà mới, ngõ rộng, dt 40m2 x 5 tầng, giá 3.75 tỷ.

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      + Do yêu cầu công việc Gia đình cần bán gấp nhà mới xây trên phố Mỹ ĐÌnh, diện tích 40 m2, xây 5 tầng, thiết kế hiện đại, hợp lý. + Khu vực đông dân cư,...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!