Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      NHÀ MẶT PHỐ PHÂN LÔ VIP KHU ĐÔ THỊ VĂN PHÚ

      28 tỷ 50 m2 560 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ PHÂN LÔ VIP KHU ĐÔ THỊ VĂN PHÚ – ĐƯỜNG 5 Ô TÔ ĐUA VỈA HÈ HAI BÊN ĐÁ BÓNG. KINH DOANH ĐỈNH, Ở VIP. + Diện tích 50mx 4T, MT 5m. + Vị trí nhà mặt...
      Đường Tô Hiệu, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Shoptel Trung Tâm Thành Phố - Vị Trí Vàng Của Các Nhà Đầu Tư

      12 tỷ 482 m2 24,9 triệu/m2
       Shoptel được thiết kế 5 tầng lầu và 1 tầng tum theo phong cách hiện đại, tối ưu không gian thương mại và không gian ở. Bên trong có thang máy, nội thất...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bùng nổ ra mắt sản phẩm mới Shoptel An Cựu City mặt tiền Võ Nguyên Giáp 100m giá 9,9 tỷ

      482 tỷ 482 m2 1000 triệu/m2
      - Vị trí: khu đô thị An Cựu City, phường An Đông, tp Huế - Diện tích: 482m - Hướng Nam- đường Võ Nguyên giáp 100m - Kết cấu nhà gồm : nhà 5 tầng, 1 tầng...

      Bán Gấp nhà 2 mặt tiền chỉ bằng lô ống ở An Cựu City giá chỉ từ 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 205 m2 10,74 triệu/m2
      -Diện tích : 205M2 -Giá chỉ từ 2 tỷ 2 -Đối diện trường học Đặng Văn Ngữ, chợ , trường học các cấp, cơ quan nhà nước khác ,… -Thuận lợi cho việc kinh doanh ,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      SIÊU PHẨM TUYỆT ĐẸP 1 TRỆT 3 LẦU TRUNG TÂM NINH KIỂU. LH:0898052059 . 0989052059

      5.88 tỷ 82 m2 71,71 triệu/m2
      NHÀ TRỤC CHÍNH THÔNG QUA GIỮA KHU BIỆT THỰ HƯNG LỢI VÀ BIỆT THỰ TÀI PHONG ĐƯỜNG 30/4 ------------------- *NHÀ 1 TRỆT 3 LẦU KDC CAO CẤP 515 KHU BIỆT THƯ...
      Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      BÁN NHÀ chính chủ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HOÀNG QUỐC VIỆT

      Thỏa thuận 105 m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ 3 MẶT TIỀN .ĐƯỜNG HOÀNG QUỐC VIỆT KHU ĐÔ THỊ MỚI AN CỰU CITY ĐẶT CỌC 30% đã có nhà mới an cựu .diện tích 81m2 diện tích sàn xây dựng...
      Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Đất Rộng, Ngõ nông, Nhà đẹp. Mỹ Đình, Nam Từ Liêm 48m2 x 4 tầng, 2.9 tỷ.

      2.9 tỷ 48 m2 60,42 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đông dân cư, kinh doanh các thể loại mặt hàng sầm uất ngày đêm không thiếu thứ gì, là trung tâm quận Nam Từ Liêm, gần chợ, trường học,...
      Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Nhà Đẹp. Mỹ Đình, Nam Từ Liêm 52m2 x 4 tầng, Lô Góc, Tặng Nội thất, 4.1 tỷ.

      4.1 tỷ 52 m2 78,85 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đông dân cư, kinh doanh các thể loại mặt hàng sầm uất ngày đêm không thiếu thứ gì, là trung tâm quận Nam Từ Liêm, gần chợ, trường học, ngay...
      Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      mặt tiền Bắc Hải 50m2 6 tầng giá chỉ 10 tỷ Phường 6 Tân Bình

      Thỏa thuận 50 m2
      mặt tiền Bắc Hải 50m2 6 tầng 6x8m giá chỉ 10 tỷ Phường 6 Tân Bình Mô tả: + Nhà gồm 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu, 6 phòng cực rộng và thiết kế thời...
      Đường Bắc Hải, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Hàng Hiếm. Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, 37m2 x 4 tầng, 2.75 tỷ.

      2.75 tỷ 37 m2 74,33 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đông dân cư giao thông thuận tiện, kinh doanh nhộn nhịp suốt ngày đêm không thiếu thứ gì. - Vị trí cực đẹp, đi bộ ra chợ ngõ 322 Mỹ Đình...
      Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      NHÀ MỚI TINH - VIU CÔNG VIÊN - THANG MÁY

      50 tỷ 90 m2 555,56 triệu/m2
      NHÀ MỚI TINH - VIU CÔNG VIÊN - THANG MÁY - PHUN NỘI THẤT. TRỤC ĐƯỜNG KẾT NỐI QUANG TRUNG - LÊ TRỌNG TẤN. Diện tích 90 5 5 12 tỷ Hà Đông Mô tả: Vị trí :...
      Đường Văn La, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mở bán 210 căn shophouse Vinwonder - Gành Dầu Phú Quốc. giá đầu tư GĐ1. Lh:0901433669

      8 tỷ 61 m2 131,15 triệu/m2
      MỞ BÁN SHOPHOUSE VINWONDER PHÚ QUỐC Địa chỉ: Bãi Dài, Gành Dầu, Bắc Phú Quốc, Shop Vinwonder nằm trong quần thể nghỉ dưỡng Vinpearl, ngay cổng chính khu vui...
      Xã Gành Dầu, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Tuần lễ vàng – Trải nghiệm Shophouse 4 tầng đường Hoàng Quốc Việt – Giá rẻ bất ngờ !!!

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      -Diện tích đất : 81m2 (4,5x18 ) . Diện tích xây dựng : 205m2 -Nhà 4 tầng bao gồm : 03 phòng ngủ, 01 phòng khách , 01 phòng bếp và 04 phòng vệ sinh trong ...

      BÁN GẤP, MẶT TIỀN KINH DOANH, NGUYỄN VĂN CÔNG, GÒ VẤP, DT 4.3X18M, CHỈ 11.7 TỶ.

      11.7 tỷ 78 m2 150 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew/shop Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 2021102 Mô tả - Vị trí ngay mặt tiền đường kinh doanh...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Nhà rộng Giá đẹp, Phú Đô, Nam Từ Liêm, 50m2, 3 tầng, 3.0 tỷ.

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đông dân cư giao thông thuận tiện gần chợ, gần trường học, gần đường đua f1, vài bước chân ra sân vận động quốc gia Mỹ Đình, khu vực đang...
      Đường Phú Đô, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Đường Phú Đô, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Nhà Phố - Shop House ngay Trung Tâm Long Thành. Giá đầu tư. Lh:0981537881

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Đón đầu xu thế, đầu tư siêu lợi nhuận ngay sát sân bay Long Thành. Dự án Gem Sky World ngay trung tâm huyện Long Thành cách sân bay Long Thành chỉ 5km. Gần...
      Xã Long Đức, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán shophouse 4 tầng - 2 mặt tiền thông thoáng độc nhất tại an cựu city - Giá chỉ 3,xx tỷ

      Thỏa thuận 81 m2
      -Diện tích: 81m2 (4,5m x 18m). Diện tích xây dựng: 210 m2. -Đường rộng : 12m, giao thông thuận tiện -Gần shophouse đang khởi công xây dựng 5 tầng trị giá 12...