Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      BÁN GẤP, MẶT TIỀN KINH DOANH, BÌNH LỢI, BÌNH THẠNH, DT 110M2, CHỈ 14.95 TỶ.

      14.95 tỷ 110 m2 135,91 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew/shop Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 2021101 Mô tả - Vị trí nhà Mặt tiền đường Bình Lợi, lòng...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán Nhà Phố - Shop House ngay Trung Tâm Long Thành. Giá đầu tư. Lh:0814896944.

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Đón đầu xu thế, đầu tư siêu lợi nhuận ngay sát sân bay Long Thành. Dự án Gem Sky World ngay trung tâm huyện Long Thành cách sân bay Long Thành chỉ 5km. Gần...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhà dự án Phúc An City xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, 5.2 tỷ 127m2. Lh:0918858539

      5.2 tỷ 127 m2 40,95 triệu/m2
      Nhà dự án Phúc An City xã Mỹ Hạnh Nam huyện  Đức Hòa tỉnh Long An, căn góc, giá quá rẻ, tốt cho người mua đầu tư, hoặc mua ở, kinh doanh buôn bán cafe quán...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán đất tặng Nhà Đình Thôn, Nam Từ Liêm, 54m2, 4.3 tỷ.

      4.3 tỷ 54 m2 79,63 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đang phát triển mạnh nhất Phố Đình Thôn, trong khu Five Star Mỹ Đình là khu Vip nhiều người hàn Sinh sống. + Vị trí đắc địa, đẹp nhất phố,...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Nhà Mỹ Đình, Lô góc, Kinh Doanh, 7 ngủ khép kín, Ô tô, Ngõ thông.

      55 tỷ 60 m2 916,67 triệu/m2
      Mô tả : + Khu vực kinh doanh sầm uất nhất Phố Mỹ Đình – Đình Thôn, đi bộ vài bước đến chợ có đầy đủ các loại mặt hàng rất thuận tiện cho các bà nội trợ,...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng kế Hoàng quốc việt 2 mặt tiền giá chỉ 3,xx tỷ

      1.9 tỷ 81 m2 23,46 triệu/m2
      ✅ 𝐕𝐢̣ 𝐭𝐫𝐢́: Mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt , trung tâm TP Huế ✅ 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝗮̂́𝘁: 81m2, 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 𝐬𝐚̀𝐧: 205m2 ✅...
      Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Dòng tiền khủng, Bán nhà Trần Duy Hưng, Cầu Giấy. 55m2 x 6 tầng, 7.5 tỷ. LH: 0977051625

      7.5 tỷ 55 m2 136,37 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đang phát triển mạnh nhất của quận Cầu Giấy, kinh doanh sầm uất đa mặt hàng suốt cả ngày đêm, đầy đủ các loại hình giải trí cao cấp bậc...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn góc cuối cùng 2 mặt tiền đường Ôtô tránh nhau đường Hoàng Quốc VIệt chỉ từ 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 113 m2 25,67 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt,Võ Nguyên Giáp… - Diện tích: 113m2 (6.3x18) . Diện tích sử dụng : 295m2 - Nhà thiết kế lệch 3.5 tầng hiện đại: 3...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cực hiếm, Ô tô vào nhà Lê Quang Đạo, 42m2 x4 tầng, chỉ 3.95 tỷ. LH 0977051625.

      3.95 tỷ 42 m2 94,05 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện gần chợ, gần trường học, tý tẹo là ra đường đua F1, quá bộ tý là sang đến keangnam, thong dong thả bộ...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chính chủ cần tiền bán gấp nhà 4 tầng góc view công viên, mặt tiền đường 20m,Full nội thất dọn vào ở ngay

      Thỏa thuận 113 m2
      - Vị trí: Toạ lạc ngay mặt tiền đối diện công viên trung tâm, gần trường học và chợ thương mại dịch vụ An Đông, thành phố Huế. - Diện tích: 113m2 (6.3*18)....

      Bán gấp nhà 4 tầng 80m2 – đường quy hoạch 2 làn oto vivu chỉ từ 3.5 tỷ - Hoàng Quốc Việt

      4.2 tỷ 81 m2 51,86 triệu/m2
      *Thông tin sản phẩm: Vị trí: Đường Hoàng Quốc Việt, Tp Huế Diện tích: 81m2 Kết cấu: 3PN, 3WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi,... Đầy đủ nội thất như...
      Đường 7, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
      H
      Tiểu Mỹ Khải Tín Huế Hơn 1 năm trước

      Nhà 5Tầng ôtô đỗ cửa,xa la,Hà Đông,kinh doanh

      35 tỷ 50 m2 700 triệu/m2
      Nhà 5Tầng ôtô đỗ cửa,xa la,Hà Đông,kinh doanh. PHÂN LÔ ÔTÔ ĐỖ CỬA, MẶT PHỐ, MẶT CHỢ, KHU VỰC KINH DOANH TẤP NẬP NGÀY ĐÊM. + Nhà 5Tầng, DT 50m, MT 4.2m ,...
      Đường Xa La, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      HẠ GIÁ BÁN NHANH Nhà 1 trệt 1 lầu giáo xứ Phúc Lâm, Phường Hố Nai 1. Lh:0937709724

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      HẠ GIÁ BÁN NHANH Nhà 1 trệt 1 lầu giáo xứ Phúc Lâm, Phường Hố Nai 1, cách Nguyễn Ái Quốc 400m, cách Quốc Lộ 1A khoảng 100m. Đường xe hơi thông thoáng... *...
      Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Nhà rộng đất hiếm, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, 48m2, 2.65 tỷ.

      2.65 tỷ 48 m2 55,21 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện, gần Chợ, trường học và rất nhiều người thuê ở. Gần ngay bến xe Mỹ Đình Vài bước chân ra Sân vận động...
      Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Không có căn thứ 2, Nhà đẹp giá rẻ Lê Quang Đạo, Nam Từ Liêm, 42m2x4 tầng chỉ 4 tỉ.

      4 tỷ 42 m2 95,24 triệu/m2
      Mô tả: + Nhà có vị trí đẹp, phong thủy tốt, ngõ thông tứ tung đi lại dễ dàng khắp Làng Phú Đô, xung quanh hàng xóm đoàn kết thân thiện luôn vui vẻ. + Nhà...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Nhà To Đẹp Thoáng tại Đình Thôn, Nam Từ Liêm, 70m2, 6.7 tỷ

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      Mô tả: + Nhà nằm trong khu vực đang phát triển năng động, hiện đại của khu đô thị SUDICO Mỹ Đình – Mễ Trì, khu vực có nhiều người hàn quốc sinh sống, chất...
      Đường Đình Thôn, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      NHÀ PHỐ LIỀN KỀ HOÀNG QUỐC VIỆT 3 TẦNG 81M2 4PN, GIÁ 1.7 TỶ

      1.9 tỷ 81 m2 23,46 triệu/m2
      Nhà 3.5 tầng mới trung tâm TP Huế, đường ô tô rộng, gần Trung tâm thương mại, công viên, trường học,... #AncựuCity Nằm ngay Trung tâm TP Huế: Cách Vincom...
      Đường 10, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà view Công viên mặt tiền đường 12m

      Thỏa thuận 81 m2
      BÁN NHANH - BÁN LỖ NHÀ AN CỰU CITY GIÁ RẺ GIẬT MÌNH. DIỆN TÍCH 126 M2, ĐƯỜNG 12M VÀ ĐƯỜNG 19M VIEW CÔNG VIÊN. Chi tiết nhà: - Diện tích 126 m2 (4.5x18m), ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!