Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán Nhà phố Mỹ Đình, Nhà mới, Ngõ thông, diện tích 36m2 x 5 tầng giá 3.3 tỷ.

      3.3 tỷ 36 m2 91,67 triệu/m2
      + Do chuyển công tác Gia đình cần bán gấp Nhà mới xây trên Phố Mỹ Đình diện tích 36m2. + Vị trí cực đẹp. Thiết kế. Nhà 5 tầng bao gồm. - Tầng 1: Bếp,...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sự Kiện 24/4_Ra mắt 168 căn SHOPTEL _Mặt tiền Võ Nguyên Giáp_Kết Nối Thông Cầu Lợi Nông!!!

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      💎 Vị trí Siêu Phẩm : ✅ Tọa lạc vị trí Kim Cương điểm đầu trung tâm Khu Đô Thị An Vân Dương- Mặt tiền Hoàng Quốc Việt_Đại Lộ Võ Nguyên Giáp. ✅ Liền kề sát...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      MẶT PHỐ VÍP VĂN PHÚ - LÔ GÓC - KINH DOANH ĐỈNH - HIẾM NHÀ BÁN.

      60 tỷ 60 m2 1000 triệu/m2
      MẶT PHỐ VÍP VĂN PHÚ - LÔ GÓC - KINH DOANH ĐỈNH - HIẾM NHÀ BÁN. + Nhà nằm trên trục đường Phố Văn Phú, đẹp nhất Quận Hà Đông + Diện tích 60m2, 3 Tầng, mặt...
      Đường Văn La, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      SỰ KIỆN SHOPTEL ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP 100M 5 KHÁCH HÀNG ĐẦU TIÊN NHẬN NGAY BỘ KIM CƯƠNG 2000$

      10 tỷ 482 m2 20,75 triệu/m2
      * Vị trí kim cương. - Toạ lạc ngay trung tâm TP Huế - giao nhau giữa đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp và trục đường Hoàng Quốc Việt. Vị trí thuận lợi kinh doanh -...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà 2 tầng khu phố chợ Hòa Hải mở rộng, phường Hòa Hải. chỉ 3 tỷ. lh:0977242989

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Bán nhà khu phố chợ Hòa Hải mở rộng, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Vị trí đẹp, gần trường, chợ, tiện ích xung quanh đầy đủ. -    Diện tích...
      Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đẹp 4 tầng-cạnh Shoptel triệu đô mặt tiền Võ Nguyên Giáp-Hoàng Quốc Việt rẻ hơn 600tr

      4 tỷ 126 m2 31,75 triệu/m2
      -Diện tích: 81m2,113m2,126m2 . Diện tích xây dựng: 210m2,254m2,305 m2. -Đường rộng : 12m - 20m ôtô quay đầu,giao thông thuận tiện... -Gần shoptel đang khởi...

      Bán Đất tặng nhà Phố Đại Mỗ, dt 56m2 giá 3 tỷ.

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      + Gia đình cần bán gấp nhà cấp 4 tại phố Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, dt 56m2, Ngõ rộng, gần ngã 4 Vạn Phúc. + Giá mong muốn là 3 tỷ. + Ai có nhu cầu mua thực sự...
      Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Nhà 3 mê giả biệt thự đường Quách Xân KĐT Phước Lý, 4.1 tỷ 100m2. Lh:0906563762.

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Nhà 3 mê giả biệt thự đường Quách Xân KĐT Phước Lý, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.  Vị trí siêu đẹp, nằm ngay đầu đường Quách Xân, sát đường Vành Đai phía...
      Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán Nhà Phố Đại Mỗ, 35m2 x 4 tầng giá 3.4 tỷ.

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      + Do nhu cầu công việc. Gia đình cần Bán gấp Nhà Phố Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, diện tích 35m2 x 4 tầng. Ngõ rộng ô tô đỗ cửa. + Giá mong muốn là 3.4 tỷ. Ai có...
      Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Nhà Đẹp An Cựu City - Cạnh Shoptel Triệu Đô Mặt Tiền Võ Nguyên Giáp - Hoàng Quốc Việt

      4 tỷ 126 m2 31,75 triệu/m2
      * Vị trí: Mặt tiền Hoàng Quốc Việt, đường quy hoạch 16.5m và trục 100m Võ Nguyên Giáp. * Thông tin sản phẩm: + Shophouse 3 tầng và 5 tầng (tầng dưới kinh...

      Nhà liền kề dự án Ecocity Premia Buôn Mê Thuột - 5x20 - 3.8 tỷ- Lh:0935792797.

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Dự án Ecocity Premia Buôn Mê Thuột Vị trí : km7 - Phường Tân An -Tp. BMT ----------- Nhà liền kề đường Thủy Tiên , phân khu LONDON -Hướng: Tây Bắc -Diện...
      Xã Tân An, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Shophouse AnCựuCity-Mặt tiền đường 100m Võ Nguyên Giáp-HQViệt ưu đãi ngay 600tr đến 17/4!

      4 tỷ 126 m2 31,75 triệu/m2
      * Vị trí: Mặt tiền đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp - Hoàng Quốc Việt và đường nội bộ 16,5m. Nằm trên trục đường chiến lược của quy hoạch tỉnh TT Huế : kết nối...

      Nhà liền kề dự án Ecocity Premia Buôn Mê Thuột - 5x20 - 3.8 tỷ- Lh:0835792797.

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Xã Tân An, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển Nhượng Nhà 3,5 Tầng FULL Nội Thất - GIÁ TỐT - ĐƯỜNG LỚN 20M.

      2.3 tỷ 205 m2 11,22 triệu/m2
      -Nằm trên tuyến đường Hoàng Quốc Việt, nối thông tới các trục đường chính Trường Chính, Tố Hữu, đại lộ Võ Văn Kiệt, từ đó đem lại liên kết vùng tối ưu cho...

      NHÀ 4 TẦNG AN CỰU CITY-LIỀN KỀ ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP-ƯU ĐÃI GIẢM NGAY 600 TRIỆU ĐẾN 17/4!

      1.9 tỷ 81 m2 23,46 triệu/m2
      ✅ Diện tích đất: 81m2 ( ngang 4.5*18 ) ✅ Diện tích sàn: 207m2 Với thiết kế 4 tầng bao gồm: ✅ 04 phòng ngủ ✅ 01 phòng khách ✅ 01 phòng bếp và 04 phòng vệ...

      AN CỰU CITY TĂNG VỌT TRONG THỜI ĐIỂM VÀNG, CHỈ CÒN 2 SUẤT NGOẠI GIAO GIÁ CỰC TỐT ĐỂ ĐẦU TƯ

      2.15 tỷ 81 m2 26,55 triệu/m2
      * Vị trí: Mặt tiền Hoàng Quốc Việt, đường quy hoạch 16.5m và trục 100m Võ Nguyên Giáp. * Thông tin sản phẩm: + Shophouse 3 tầng và 5 tầng, công năng đầy đủ....

      SHOPHOUSE 4 TẦNG 2 MẶT TIỀN ĐỐI DIỆN TRƯỜNG HỌC - CẠNH SHOPTEL 5 SAO !

      2.21 tỷ 113 m2 19,47 triệu/m2
      - Hiện tại còn 1 căn duy nhất 2 mặt tiền đối diện trường học,cạnh shoptel 5 sao Luxury đang xây ở khu đô thị An Cựu City. - Diện tích: 113m2 (6.3x18) - Nhà...

      Nhà Mới Mỹ Đình, Ngõ rộng – Hai Thoáng - Gần Ô tô tránh, 40m2 x 5 tầng, giá 3.85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm, giao thông thuận tiện, vài bước chân ra Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình, thông sang Đình Thôn, Thiên Hiền, Lê...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!