Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      CƠ HỘI DUY NHẤT TẠI AN CỰU CITY, CHỈ CÒN VÀI LÔ!!!

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      - Vị trí: Khu đô thị An Cựu City, phường An Đông, TP Huế. - Diện tích: 81m2 (ngang 4m5 - dài 18m). - Hướng Bắc - Đường 5.5m -Pháp lý: rõ ràng - Kết cấu nhà...
      Đường 7, Phường An Cựu, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
      H
      Tiểu Mỹ Khải Tín Huế Hơn 1 năm trước

      An Cựu City 2 mặt tiền, có thể kinh doanh hoặc cho thuê

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      Căn An Cựu City 2 mặt tiền đường Số 7 và đường Số 4. Siêu đẹp có thể làm văn phòng kinh doanh có thể cho thuê. Hiện An Cựu đang rất hot đặc biệt trong thời...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      CƠ HỘI DUY NHẤT TẠI AN CỰU CITY, CHỈ CÒN VÀI LÔ!!!

      Thỏa thuận 81 m2
      - Vị trí: Khu đô thị An Cựu City, phường An Đông, TP Huế. - Diện tích: 81m2 (ngang 4m5 - dài 18m). - Hướng Bắc - Đường 12m. -Pháp lý: rõ ràng - Kết cấu nhà...
      Phường An Cựu, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
      H
      Tiểu Mỹ Khải Tín Huế Hơn 1 năm trước

      Duy nhất 1 căn shophouse đường Số 12 KĐT An Cựu City

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      Chỉ 3.x tỷ - sở hữu ngay căn shophouse 207,5m2, mặt tiền KĐT An Cựu City. Giá bán lỗ Duy nhất 1 căn shophouse đường Số 12 KĐT An Cựu City. Tuyến đường đẹp...

      Bán nhà 3 tầng khu đô thị An Cựu City, Phường An Đông. Đầy đủ nội thất. Dọn vào ở ngay.

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      * Thông tin sản phẩm: - Vị trí: Khu đô thị An Cựu City, phường An Đông, TP Huế. - Diện tích: 81m2 (ngang 4m5 - dài 18m). Dt sàn: 207.5m2 - Hướng Bắc. -...

      Bán nhà phố xây sẵn, 1trệt 2lầu tại phường Kim Dinh, TP Bà Rịa với giá tốt nhất thị trường. lh:0973919024

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHỐ XÂY SẴN, 1 TRỆT 2 LẦU CÓ SÂN VƯỜN. Địa chỉ: Phường Kim Dinh, trung tâm TP Bà Rịa. – Dự án Galaxy Boulevard – khu đô thị thương mại Tp Bà Rịa,...
      Phường Kim Dinh, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      NHÀ PHỐ TINH HOA - LỢI NHUẬN TRAO TAY TẠI THÀNH PHỐ SÂN BAY LONG THÀNH. LH:0973919024

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      CHÍNH THỨC RA MẮT PHÂN KHU: SAPPHIRE PARKVIEW – GEM SKY WORLD NHÀ PHỐ TINH HOA - LỢI NHUẬN TRAO TAY TẠI THÀNH PHỐ SÂN BAY GIÁ TỐT Ở GIAI ĐOẠN ĐẦU NHÀ PHỐ...
      Xã Long Đức, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp NHÀ 40m2 xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, giá 1.42 tỷ. Lh:0981767158.

      1.42 tỷ 40 m2 35,5 triệu/m2
      Alo Alo AloChỉ có 2 từ để nói ( Nhà Mới, Quá Đẹp ). Chỉ với giá : 1,420 tỷ. Chính chủ cần tiền bán gấp trong tuần nhé ACE. - Vị trí : Đường TTT10, xã...
      Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ NÁT TRUNG TÂM THỦ ĐỨC TIỆN XÂY TRỌ HOẶC TÁCH LÀM 2 LÔ, 36TR/M2. LH:0965777868

      Thỏa thuận 180 m2
      Chủ nhà bán gấp chia tài sản cho con, mua lời ngay. Bán nhà nát giá siêu rẻ trung tâm Thành Phố Thủ Đức, cách chợ Thủ Đức, đại học ngân hàng, cao đẳng nghề,...
      Phường Linh Chiểu, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà DTSD45m2, 1T1L, 1tỷ8 sổ riêng, đường 22, Linh Đông, Thủ Đức. Lh:0906922531.

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng. Trung tâm quận Thủ Đức, cách Phạm Văn Đồng 500m, ngã tư Bình Triệu 7 phút, sân bay 15 phút. Phân khúc giá rẻ, nhà đẹp không...
      Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán Nhà đường Phú Đô, Nam Từ Liêm, 52m2, 3 tầng, giá 3,25 tỷ.

      3.25 tỷ 52 m2 62,5 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đông dân cư giao thông thuận tiện gần chợ, gần trường học, gần đường đua f1, vài bước chân ra sân vận động quốc gia Mỹ Đình, khu vực đang...
      Đường Phú Đô, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Nhà 1T2L Mặt Tiền Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Quận Phú Nhuận. Lh:0939075656.

      17.9 tỷ 48 m2 372,92 triệu/m2
      Nhà Mặt Tiền Đường Nguyễn Văn Trỗi Phường 11 Quận Phú Nhuận TPHCM. DT : 5,4m 9m . Kết Cấu 1 Trệt 2 Lầu, 3PN, 3WC. Nhà Căn Góc Thoáng Mát . Tuyến Đường Huyết...
      Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp gấp hxh Nguyễn sĩ sách Phường 15, Tân Bình 3t6 46m2 đi Mỹ

      3.6 tỷ 46 m2 78,27 triệu/m2
      + 1 trệt, 1 lầu, hẻm xh. + Ngang 5 dài 9 sổ vuông vức, không lộ giới quy hoạch + Vị trí gần chợ tân trụ, đường Trường Chinh, Phan Huy Ích, Phạm Văn Bạch,...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà giá siêu siêu rẻ Nguyễn Sĩ Sách 46m2 Phường 15 Tân Bình giảm giá cực sốc từ 4,1 tỷ còn 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 45 m2 80 triệu/m2
      + Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, thoáng mát sạch sẽ. + Hẻm 5m, oto chạy vòng quanh, thông tứ phía, ra các đường lớn Phạm Văn Bạch, Phan Huy Ích,...

3.25 tỷ 52 m2 62,5 triệu/m2
      Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!