Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Shophouse/shoptel An Cựu City mặt tiền Hoàng Quốc Việt và đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp

      10 tỷ 102 m2 98,04 triệu/m2
      Nhận định rằng Huế có tiềm năng đột phá kinh tế trong tương lai. Chủ đầu tư IMG đã tất tay tung ra thị trường BDS Huế kiệt tác tâm huyết cuối cùng có một...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Hoa Hậu Mỹ Đình, Nhà Đẹp ở luôn, Gần ô tô, 43 m2 x 5 tầng giá 4.5 tỷ.

      4.5 tỷ 43 m2 104,66 triệu/m2
      Mô tả : + Khu vực đông dân cư giao thông thuận tiện gần Chợ, Trường học vài phút ra bến xe Mỹ ĐÌnh, Sân vận động Quốc gia, thông ra Lê Quang Đạo, Thiên...
      Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán 210 căn shophouse Vinwonder - Gành Dầu Phú Quốc. giá đầu tư GĐ1. Lh:0901433669

      8 tỷ 61 m2 131,15 triệu/m2
      MỞ BÁN SHOPHOUSE VINWONDER PHÚ QUỐC Địa chỉ: Bãi Dài, Gành Dầu, Bắc Phú Quốc, Shop Vinwonder nằm trong quần thể nghỉ dưỡng Vinpearl, ngay cổng chính khu vui...
      Xã Gành Dầu, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Chính Chủ Bán Nhà Lê Quang Đạo 38m2 x 5 tầng giá 3.3 tỷ.

      3.3 tỷ 38 m2 86,85 triệu/m2
      Mô tả : + Khu vực đông dân cư giao thông thuận tiện, gần Chợ, Trường học, gần Đường đua Công thức 1, ngay Bệnh Viện Quốc tế Hồng Ngọc, gần công viên Mễ...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      MẶT TIỀN KINH DOANH, THANG MÁY, BẠCH ĐẰNG, TÂN BÌNH, CHỈ 13.8 TỶ.

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021126 Mô tả - Vị trí Mặt tiền đường Bạch Đằng rộng 20m, gần...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cơ hội đầu tư Shophouse - Shoptel mặt tiền Hoàng Quốc Việt với nhiều ưu đãi cực khủng !!!

      4 tỷ 102 m2 39,22 triệu/m2
      * Vị trí: Mặt tiền Hoàng Quốc Việt, đường quy hoạch 16.5m và trục 100m Võ Nguyên Giáp. * Thông tin sản phẩm: + Shophouse 3 tầng và 5 tầng, công năng đầy đủ....

      Nhà Đẹp Mỹ Đình Ở luôn, Gần Ô tô, Anh sinh đỉnh, 42 m2 x 5 tầng giá 4.5 tỷ.

      4.5 tỷ 42 m2 107,15 triệu/m2
      Mô tả : + Khu vực đông dân cư giao thông thuận tiện gần Chợ, Trường học các cấp 1,2,3, vài phút ra bến xe Mỹ Đình, Sân vận động Quốc gia, đường thông ra Lê...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mới xây dựng mới 100% tại an cựu city giá chỉ từ 1.9xx tỷ

      205 tỷ 205 m2 1000 triệu/m2
      Nhà 3 tầng xây mới trung tâm TP Huế, đường ô tô rộng, gần công viên, Trường học, TTTM... #AncựuCity Nằm ngay Trung tâm TP Huế: Cách Vincom 2km, bệnh viện...

      Sức nóng của SHOPTEL MT đường 100m VNGiáp - HQViệt còn duy nhất 3 suất ngoại giao ưu đãi !

      10 tỷ 102 m2 98,04 triệu/m2
      📌 Nằm ngay trung tâm TP Huế, điểm đầu của khu A: An Vân Dương, mặt tiền Đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp, liền kề tuyến cầu Lợi Nông, kết nối trực tiếp các trục...

      Bán Nhà phố Mỹ Đình, Nhà mới Đẹp Không Tỳ Vết 45m2 x 5 tầng, giá 4 tỷ.

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      Mô tả + Khu vực trung tâm quận Nam Từ Liêm, kinh doanh đa mặt hàng sầm uất ngày đêm không thiếu thứ gì. + Vị trí đắc địa đẹp nhất Phố Mỹ Đình, ngõ rộng...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chủ đi nước ngoài nên cần bán nhanh căn nhà mặt tiền đường Trường Chinh.

      189 tỷ 189 m2 1000 triệu/m2
      Diện tích: 189m2 Hướng: Đông Nam Sổ sách đầy đủ, chính chủ không qua trung gian. Vị trí: Mặt tiền đường, oto đậu tận sân, vị trí gần trường học,...
      Đường Trường Chinh, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Nhà phố 2 tầng 45m2 tại Bình Thủy, Cần Thơ, dễ kinh doanh, 1.65 tỷ. Lh:0909998580.

      1.65 tỷ 45 m2 36,67 triệu/m2
      Nhà phố 2 tầng rộng rãi mát mẻ, nội thất cơ bản tủ kệ bếp quạt treo tường.. thích hợp ở gia đình, cho thuê kiếm thêm thu nhập ổn định hoặc mở shop bán hàng...
      Phường Trà Nóc, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà bella 2. Quận 2. giá 6.1 tỷ 85m2. Lh:0935871737

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      BÁN NHÀ BELLA 2. QUẬN 2 + Chỉ cách trung tâm Q1 chỉ khoảng 10 phút đi xe. + Nằm gần Trường Tiểu học, THCS và rất nhiều cửa hàng thuận lợi cho việc học tập...
      Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu siêu phẩm shophouse 4 tầng Hoàng Quốc Việt chỉ với 2,3 tỷ !!!

      2.3 tỷ 81 m2 28,4 triệu/m2
      -Diện tích: 81m2 (4,5m x 18m). Diện tích xây dựng: 210 m2. -Đường rộng : 12m, giao thông thuận tiện -Gần shophouse đang khởi công xây dựng 5 tầng trị giá 12...

      Shoptel An Cựu City mặt tiền Hoàng Quốc Việt - đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp chỉ với 5 tỷ!

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2

      BÁN NHÀ MẶT PHỐ TRẦN ĐĂNG NINH- HÀ ĐÔNG

      70 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ TRẦN ĐĂNG NINH- HÀ ĐÔNG + Phố Trần Đăng Ninh ngay Quận ủy Hà Đông, cách Quang Trung 100m. + Nhà mặt phố 3 ô tô tránh, chủ kinh doanh đồ trẻ...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chính chủ chuyển qua nước ngoài định cư , Cần bán nhà mặt tiền đường Trường Chinh.

      Thỏa thuận 189 m2
      -Bán Nhà cấp 4 hiện tại đang cho thuê kinh doanh theo tháng với giá 15tr/tháng -Gía :60tr/m2 -Diện tích 189m2 bề ngang 5.14m2 -Hướng Đông Nam -Vị trí nằm...

      Giá Đẹp, Nhà Đẹp Lê Quang Đạo, Nam Từ Liêm 33m2 x 5 Tầng, 2.7 tỷ.

      2.7 tỷ 33 m2 81,82 triệu/m2
      Mô tả : + Khu vực đông dân cư giao thông thuận tiện, gần Chợ, trường học, gần đường đua Công thức 1, ngay Bệnh Viện Quốc tế Hồng Ngọc, gần công viên Mễ...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!