Nhà và Xưởng 1474m2 Ấp Đông 1, Thới Tam Thôn 17, giá 45 tỷ. Lh:0908861207, 0942031740.
Giá: 45 Tỷ
Diện tích: 1474 m2
Giá/m2: 30,53 Triệu/m2
6984
Mua bán
0942031740
Bất động sản cùng khu vực
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2