Thông tin mô tả
HIẾM MỘT MẶT PHỐ MỘT MẶT NGÕ VỈA HÈ
thiết kế; ,
Tầng 1: cho thuê
Tầng 2,3,4,5 tổng 28p đang cho thuê.
Giá: 56,8 Tỷ
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 315,56 Triệu/m2
1031976
Mua bán
HIẾM MỘT MẶT PHỐ MỘT MẶT NGÕ VỈA HÈ
thiết kế; ,
Tầng 1: cho thuê
Tầng 2,3,4,5 tổng 28p đang cho thuê.
Nguyễn Hải
Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5,35 tỷ
70 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
8,7 tỷ
38 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9,98 tỷ
38 m2
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,43 tỷ
28 m2