Thông tin mô tả
- Bán đất tặng nhà 3 tầng
- Nhà 3 tầng cũ. Tầng 1
- Nhà nằm trên mặt đường Lĩnh Nam,
- Vị trí vàng không vướng quy hoạch
- Phù hợp để ở /
-
E Quân - Nhà đất Q. Hoàng Mai - Thông tin chuẩn.
0964 166 *** -
Giá: 23,75 Tỷ
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 197,92 Triệu/m2
971822
Mua bán
- Bán đất tặng nhà 3 tầng
- Nhà 3 tầng cũ. Tầng 1
- Nhà nằm trên mặt đường Lĩnh Nam,
- Vị trí vàng không vướng quy hoạch
- Phù hợp để ở /
-
E Quân - Nhà đất Q. Hoàng Mai - Thông tin chuẩn.
0964 166 *** -
Nguyễn Hồng Quân
Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5,35 tỷ
70 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
8,7 tỷ
38 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9,98 tỷ
38 m2
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,43 tỷ
28 m2