Thông tin mô tả
+ Bán nhà mặt phố Hoàng Mai, Hoàng Mai, HN.
+ Thông số : DT gần 65
+ Sàn tầng 1 : Thông sàn kd đa dạng ( Hiện đang cho thuê, dòng tiền hàng tháng tốt )
+ Đặc điểm đặc biệt : Mua 1 nhà
+ Giá : 10,95
+
+
Uy Tín – Tận Tâm
Giá: 10,95 Tỷ
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 168,46 Triệu/m2
1004353
Mua bán
+ Bán nhà mặt phố Hoàng Mai, Hoàng Mai, HN.
+ Thông số : DT gần 65
+ Đặc điểm đặc biệt : Mua 1 nhà
+ Giá : 10,95
+
+
Uy Tín – Tận Tâm
Kiều Công Nghiệp
Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5,35 tỷ
70 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
8,7 tỷ
38 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9,98 tỷ
38 m2
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,43 tỷ
28 m2