Thông tin mô tả
+ Bán nhà mặt phố hồ Đền Lừ, Hoàng Mai cũ, HN.
+ DT : 180
+ Thết kế : Thông sàn các tầng kd, vp,
+ Giá : 158
+
+
***** Uy Tín - Tận Tâm *****
Giá: 158 Tỷ
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 877,78 Triệu/m2
1054937
Mua bán
+ Bán nhà mặt phố hồ Đền Lừ, Hoàng Mai cũ, HN.
+ DT : 180
+ Thết kế : Thông sàn các tầng kd, vp,
+ Giá : 158
+
+
***** Uy Tín - Tận Tâm *****
Kiều Công Nghiệp
Đường Đường Giải Phóng, Phường Phường Hoàng Liệt, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
1,111 tỷ
31 m2
1,0102 tỷ
31 m2
Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5,5 tỷ
70 m2
Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
2,15 tỷ
45 m2