Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Kim Giang vỉa hè 2 bên,
Chủ đang cho Mixue thuê tầng 1 - 2,
(
-
- Hoan hỷ quý
Giá: 15,45 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 297,12 Triệu/m2
805796
Mua bán
Bán nhà mặt phố Kim Giang vỉa hè 2 bên,
Chủ đang cho Mixue thuê tầng 1 - 2,
(
-
- Hoan hỷ quý
Phạm Đức Duy
Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5,35 tỷ
70 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
8,7 tỷ
38 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9,98 tỷ
38 m2
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,43 tỷ
28 m2