Thông tin mô tả
LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - WIEN HỒ - 2 THANG MÁY - PHÂN LÔ BÀN CỜ - VỈA HÈ RỘNG - 20 PHÒNG KHÉP KÍN - ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN VĂN PHÒNG QUÁ VÍP - CHO THUÊ 70 TR/ THÁNG
TRUNG TÂM
VỊ TRÍ ĐẸP
GIAO THÔNG THUẬN TIỆN , SỔ PHÂN LÔ
Giá: 17 Tỷ
Diện tích: 142 m2
Giá/m2: 119,72 Triệu/m2
829819
Mua bán
TRUNG TÂM
VỊ TRÍ ĐẸP
GIAO THÔNG THUẬN TIỆN , SỔ PHÂN LÔ
Phạm Đình Thảo
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2
Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18,5 tỷ
69 m2
Đường Đường Đền Lừ, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,95 tỷ
37 m2