Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.646 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa – Tâm điểm liền kềt hạ tầng: Nằm ngay MT đường Lã Xuân Oai, liên kế Trung tâm Hành chính Q. 9 – khu vực phát triển năng động và quy...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Phùng Hưng - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      CHỈ TỪ 12 tr/ mét vuông – SHR TRAO TAY – pháp lí RÕ RÀNG – AN TOÀN TUYỆT ĐỐI 💎 chào bán GĐ 1 – ƯU ĐÃI CÓ 1-0-2 👉 CK NGAY 10–15 phần trăm +...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà chung cư 46 m2, giá 2,75 tr tại Đường Trần Phú - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.75 triệu 46 m2 0,06 triệu/m2
      Cần bán chung cư mặt biển bãi Dài Nha Trang Mường Thanh 60 Trần Phú.DT 46 mét vuông đã làm đầy đủ nội thất mới đẹp.Khai thác dòng tiền cực tốt từ...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp liền kề, biệt thự 288 m2, giá 16,7 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      16.7 tỷ 288 m2 57,99 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự góc 288m2 hướng Đông Nam siêu đẹp view tiện ích hồ bơi, công viên thuộc gói 8 The Capella khu đô thị Mỹ Gia, xã Vĩnh...
      Đường Số 19, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất thổ cư mặt tiền ĐT753, Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước, 300 triệu, 400m2

      300 triệu 400 m2 0,75 triệu/m2
      Đất thổ cư tại ĐT753 (QL13C) Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước với diện tích 400m².+ Giá hấp dẫn chỉ 300 triệu VND, hỗ trợ vay NH+ Mặt tiền rộng 42m, thuận...
      Đường Đường ĐT753, Xã Xã Tân Lợi, Huyện Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 270 m2, thỏa thuận tại Đường Lý Sơn - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 270 m2
      PENTHOUSE CITY - KHAI SƠN LONG BIÊNVị trí: Đường Lý Sơn, Thượng Thanh, Long Biên.DT 271m2,( Thông thuỷ)Tầng 1: DT 147m2- 02 phòng Master lớn thoáng sáng,...
      Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, quận Long Biên, TP Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 74 m2, hướng Nam tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 74 m2 21,63 triệu/m2
      ngôi nhà phố 4x18 , còn MT sông 4*4; gần chợ 30-4, trường học KDC, nhà trệt, 01 sân, 1 phòng khách, 1 phòng ngũ,1 phòng sau (không gian mở) , bếp và tolet
      Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán ngay nhà 48 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Thượng - Hóc Môn, giá 525 triệu

      525 triệu 48 m2 10,94 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn ở đường 1 sẹc Nguyễn Văn Bứa Hóc Môn gần chợ Xuân Thới Thượng Hóc MônNhà tôi xây năm 2019, xây trệt lầu 2 phòng , xây rất kiên cố...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 1000 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 1000 m2 2,95 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp, bằng phẳng tại láng lớn châu đức, cách đường  mỹ xuân ngãi giao 150mquy cách mảnh đất 20x50  , vuông vắn, có sẵn...
      Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 45 m2, giá 4 tỷ tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      🔥NHẬN đặt SỚM – GIỮ CHỖ ĐẸP – NHẬN CỌC THIỆN CHÍVị trí đắc địa: Ô đất CT8, P. Phúc Đồng, Q. Long Biên – liên kế khu đô thị vin RiversideCĐT: Công Ty CP...
      Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 3398 m2 tại Xã Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 18,69 tỷ

      18.69 tỷ 3398 m2 5,5 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Đất MT Tại Tân Thông Hội, Củ Chi- Có Tiếp ace Môi giới- DT: 3.398 mét vuông, có 300 mét vuông thổ cư- lô đất cao ráo, vuông ...
      Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 315 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 315 m2
      nthouse AZ Lâm Viên Complex - Cầu Giấy. Vị trí dự án: 107A Nguyễn Phong Sắc Cầu Giấy. ============================ Thông số căn hộ chung ...
      Số 107 Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 45 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      TỔNG QUAN DỰ ÁN RUBY PARK LONG BIÊN 🔱Tên dự án: Ruby Park 🏡 đc: Phúc Lợi, Q. Long Biên, thành -phố thành phố Hà Nội 🔹CĐT: Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển...
      Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà phố 210 m2 tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 210 m2 97,62 triệu/m2
      Bán căn biệt thự góc 2 MT Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức- DT công nhận: 167m2, DT thực tế 210m2- Kích thước: ngang 8m, nở hậu 9m, dài 26m- Kết cấu: 1 trệt 2...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 226 m2 tại Xã Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 600 tr

      600 triệu 226 m2 2,66 triệu/m2
      🔥 bán nhanh 5M X 45M ( 226 mét vuông) CÓ 100 mét vuông THỔ CƯ HẺM BÊ TÔNG 3M – THÔN HIỆP CƯỜNG, TÂN TIẾN, LAGI – GIÁ CHỈ 600 tr!💎 Đất trống,...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Tân Tiến

      Bán miếng đất 28544 m2 tại Xã Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 10 tỷ

      10 tỷ 28544 m2 0,36 triệu/m2
      ĐẤT 2 MT – MẶT TRƯỚC ĐƯỜNG NGUYỄN MINH CHÂU – MẶT SAU ĐƯỜNG BÊ TÔNG – TÂN TIẾN, LAGI – GIÁ CHỈ 350 tr/ SÀO💎 Tổng DT 2.85ha, view hồ Núi Đất cực đẹp – Phù...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Tân Tiến

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 210 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai, giá 140 tỷ

      140 tỷ 210 m2 666,67 triệu/m2
      + Bán tòa nhà building đẹp, một tuyệt tác của kiến trúc hiện đại & uy phong tại phố Nguyễn Cảnh Dị - khu đô thị Đại Kim, Q. Hoàng...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 58 m2 tại Phường Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 58 m2
      ↩️Nhà 3 tầng 3 mê kiệt Hà Huy Tập - Thanh Khê đầy đủ công năng cách đường chính 20m- Nhà 2mk thoáng mát(nở hậu nhẹ)- diẹn tích 58m² ——Nhà gồm : ...
      Phường Hòa Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!