Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.646 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán nhà shr 40 m2 tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 40 m2 240 triệu/m2
      - Nhà đẹp đủ công năng, ngõ tương đối rộng 3 gác phi vèo vèo, 3 bước ra mặt phố, ngõ thông tứ tung, bãi oto gần nhà, đầy đủ nội thất đẹp- Vị trí đẹp,...
      Đường Kim Ngưu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 50 m2 tại Đường Trương Định - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp, MT rộng, ngõ thông, trước nhà oto tránh. Khu dân trí cao, di chuyển mấy ph ra Bách - Kinh - Xây, xung quanh ngập tràn tiện ích, phù hợp...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường D5 - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
       👉K-HOME APARTMENT – NHÀ Ở XÃ HỘI CHUẨN SINGAPORE, GIÁ TỪ 820 tr – GIẢI PHÁP AN CƯ ĐÚNG NGHĨA!”🔹 THÔNG TIN CƠ BẢN:• Vị trí: P. Bình Dương, TP. Sài ...
      Đường D5, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 60 m2 92,5 triệu/m2
      NHÀ vừa xây XONG nội thất đầy đủ CAO CẤP -THANG MÁY HIỆN ĐẠI- P THẠNH XUÂN -Q12🏠 - Nhà 1 trệt, 4 lầu + sân thượng - Tổng 7 PN khép kín + 8  phòng ...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 319 m2, giá 39 tỷ tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 319 m2 122,26 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Q. 7, khu nhà Bộ Công an, P. Phú Thuận, TP. Thành phố Hồ Chí Minh (📍khu biệt lập an ninh, gần KDC Him Lam Kênh Tẻ)- DT đất:...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 273 m2 tại Huyện Lệ Thủy - Quảng Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 273 m2
      - Bán nhà & đất gần ngay ngã ba Cam Liên cách ngã ba 500m hướng lên Đồng Hới. - Nhà cửa mới. - Sạch đẹp. - Nội thất gỗ. - Vườn...
      Huyện Lệ Thủy, Quảng Bình

      Cần bán nhanh lô đất 163 m2 tại Thành phố Đồng Hới - Quảng Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 163 m2
      - DT: 163,3m2 - Vị trí chiến lược, nhiều tiềm năng trong tương lai gần do TP Đồng Hới là đầu tàu mới cho kinh tế và chính mới của tỉnh Quảng Trị sau...
      Thành phố Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 31 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 31 m2 154,84 triệu/m2
      🏠 Minh Khai – 31m2, 3 Tầng, Ngõ Nông Gần oto – Giá 4,8 tỉ✅ Ngõ nông, thông thoáng, gần oto✅ Nhà 3 tầng chắc chắn, vị trí trung tâm📄 S.ổ đ.ỏ A4 sẵn sàng📞...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 136 m2 tại Thành phố Kon Tum - Kon Tum, giá rẻ

      Thỏa thuận 136 m2
      - DT 136m2- căn nhà phố. thuận lợi buôn bán- Gần uỷ ban, công an, trường học- Giấy tờ chính chủ- Giá 2,x tỉ
      Thành phố Kon Tum, Kon Tum

      Chuyển nhượng nền đất 878 m2 tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 878 m2 4,11 triệu/m2
      BÁN ĐẤT LÔ 2 GẦN MT TRẦN QUANG DIỆU – THANH LINH – TÂN PHƯỚC – LAGI – ĐƯỜNG BÊ TÔNG 4M – QUY HOẠCH ONT TOÀN BỘ – GIÁ CHỈ 180 tr/M NGANGnền đất đẹp vị trí...
      Đường Trần Quang Diệu, Tân Phước

      Bán nhanh mảnh đất 170 m2 tại Phường Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 170 m2 8,24 triệu/m2
      Ngộp NH! Bán 6m x 28m nền thổ cư MT Trưng Trắc, LaGi chỉ 1.4 tỉ rẻ nhất thị trường hiện tại. Đường nhựa lớn LG 27m oto né nhau thoải mái, đất bằng phẳng,...
      Đường Trưng Trắc, Tân An

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Bắc tại TP Hồ Chí Minh, giá 2,99 tỷ

      3 tỷ 100 m2 29,93 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:-Vị trí: MT Đường Hoàng Phan Thái, Huyện Bình chánh-DT đất: 5x 20  (100  mét vuông)-Đường trước đất:  30 m-pháp lí: sổ...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 100 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      💰 Giá chỉ còn 3.5 tỉ – thỏa thuận nhẹ📍 Vị trí đẹp – Giao thông thuận tiện:Cách đường ĐT743 chỉ 50m, ngã 6 An Phú 500mKết nối nhanh Thủ Đức, Q2 chỉ vài...
      Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền Dầu Tiếng, Bình Dương chỉ 1xx 400m2 100m2 thổ cư

      140 triệu 200 m2 0,7 triệu/m2
      Em chào các anh chị ạ, hiện tại bên em đang có Siêu phẩm đất nền Dầu Tiếng, HCM. 5x32m, 5x35m (100m2 thổ cư) Có hỗ trợ vay, trả góp chỉ cần tài chính 140...
      Xã Xã Minh Thạnh, Huyện Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

140 triệu 200 m2 0,7 triệu/m2
      Xã Xã Minh Thạnh, Huyện Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp, giá 6 tỷ

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      PHAN VĂN TRỊ GÒ VẤP - NGAY LOTTE MART - 60m² - 4 TẦNG. 5 phòng ngủ - HẺM 6M - 60m² CHỈ NHỈNH 6 tỉ - Vị trí: Hẻm 6m Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp – khu...
      Đường Phan Văn Trị, 10

      Cần bán gấp căn 46 m2, hướng Đông, giá 3,6 tỷ tại Đường Trần Phú - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.6 tỷ 46 m2 78,27 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư view siêu đẹp bãi Dài Nha Trang và tháp Trầm Hương Trần Phú.căn hộ chung cư đc làm mới lại hoàn toàn 100 phần trăm đi nội...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 40 m2 154,98 triệu/m2
      bán ngay NHÀ ĐẠI MỖ – NAM TỪ LIÊM🔥40 mét vuông x 4 tầng- CHỈ 6.199 tỉ🔥oto ĐỖ GẦN NHÀ - FULL ĐỒ 🏠DT: 40 mét vuông x 4 tầng, CHỈ CÓ 6.199...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!