Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.626 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 1200 m2 tại Đường Thạnh Lộc - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 1200 m2 9,59 triệu/m2
      🔹 2 SỔ RIÊNG – DT tổng 1200 mét vuông (ngang 12m – dài gần 100m)🔹 MT đẹp – vuông vắn – nở hậu nhẹ🔹 Đường nhựa 7m hiện hữu – tương lai giáp MT kênh...
      Đường Thạnh Lộc, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 80 m2, giá 5,9 tỷ tại Phố Trần Bình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Bán chung cư Garden hil Trần Bình Căn 80m2 giá 5,9 tỉ Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet   bìa đỏ căn trang bị nội thất ...
      Số 99 Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 80 m2 tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      🏠 Bán căn nhà phố  KD Đường 1C – VĨNH Lộc B – 80 mét vuông Ngang Khủng 8M Nhỉnh 4 tỉ📍 Vị trí: Đường 1C, Tân Vĩnh Lộc, Vĩnh Lộc B, Bình...
      Đường 1C, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Đất Phường Trung Dũng Đường 6m . Xây dựng Tự Do. Tách được 2 Thửa Riêng

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      Đất Phường Trung Dũng  Đường 6m- Diện tích : 150m2 (9x16m)- Mua đầu tư sinh lời- Tách được 2 Thửa riêng biệt- Sổ riêng có 60m2 thổ cư- Đường ôtô, dân...
      Phường Phường Trung Dũng, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán Đất 174m2 Thổ Cư đường Xe Tải Giá Chỉ 1Tỷ399tr. Có Hàng Rào Ranh Sẵn

      1.4 tỷ 174 m2 8,05 triệu/m2
      Cần bán lô đất mặt tiền hẻmGần ngã 3 bình ý- Diện tích : 5x20 m - Sổ riêng thổ cư - Mua thêm 74m2 giấy tay- Tổng diện tích 5x35- Đã làm cổng rào...
      Đường Đường Tỉnh Lộ 768, Xã Xã Thạnh Phú, Huyện Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Đất Có Nhà Sân Vườn Phường Hiệp Hoà 380m2 Thổ Cư. Đường Ô Tô Thông

      9.5 tỷ 380 m2 25 triệu/m2
      Đất Có Nhà Sân Vườn Phường Hiệp Hoà - Diện tích : 380m2 có sẵn căn nhà nhỏ trên đất - Sổ riêng có 250m thổ cư- Đường ôtô thông, cách đường chính...
      Xã Xã Hiệp Hòa, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Nhà Phường Bửu Long Sổ Riêng Thổ Cư. Có Sẵn 2Phòng Trọ Thu Nhập 5Tr/Tháng

      0.01 triệu 1799 m2 0,01 triệu/m2
      Nhà Phường Bửu Long - Diện tích : 73m2 ( 5,3x14m) - Sổ riêng thổ cư - Hiện đang có căn nhà cấp 4 và 2phòng trọ. Thu nhập ổn định 4tr8/tháng.-...
      Đường Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Phường Bửu Long, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn nhà riêng 88 m2 tại Phố Phùng Hưng - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 88 m2 101,14 triệu/m2
      bán ngay nhà 09 Phùng Hưng cách biển 20 métNhà có gác lửng đúc chắc chắn DT nhà 88,3m2 Nhà ở chưa qua cải tạo, kiên cố xây dựng tâm huyết Sổ...
      Phố Phùng Hưng, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 209 m2, giá 350 tr tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      350 triệu 209 m2 1,68 triệu/m2
      Cần bán biệt khu TT3 nằm trong khu đô thị TP Giao Lưu 232 Phạm Văn Đồng.DT: 240 mét vuông.Xây dựng 3 tầng 1 tum.Lô vị trí đẹp mặt đường lớn (trục...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 107,5 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 700 tr

      700 triệu 107,5 m2 6,52 triệu/m2
      🌊 ĐẦU TƯ ĐẤT NỀN 2 MẶT TIỀN– VIEW SÔNG ĐÀ CỰC ĐỈNH! GIÁ CHỈ 7XXTR/LÔ📍 Hợp Thành, TP. Hòa Bình💸 Giá Bao trọn thuế phí, bìa đỏ trao tay📏 Thửa số...
      Xã Hợp Thành, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp nhà shr 60 m2, hướng Đông tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 8 tr

      8 triệu 60 m2 0,14 triệu/m2
      Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn hẻm xe hơi ít nhà tại 343/17 Nơ Trang Long P13 Bình Thạnh TPHồ Chí Minh. Nhà trệt gạch bông hướng đông DT...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Thắng - Dĩ An - Bình Dương

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      chung cư VIEW SÔNG NGAY METRO SUỐI TIÊN 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 3TY2 - NƠI THỂ HIỆN GU SỐNG ĐẲNG CẤP - HIỆN ĐẠI TẠI Thành phố Hồ Chí ...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Thắng, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ 46 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 46 m2 63,05 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư đẳng cấp ven sông – giá chỉ từ 2,9 tỉ VNĐ.Tọa lạc tại vị trí vàng trên MT Lê Văn Lương, ngay cạnh Phú Mỹ Hưng, chung cư của chúng...
      Mặt tiền đường Lê Văn Lương, xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TP.HCM

      Sở hữu ngay nhà 90 m2 tại Phố Thượng Cát - Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 32 triệu

      32 triệu 90 m2 0,36 triệu/m2
      nhà 5 tầng, đầy đủ tiện nghi, công trình phụ khép kính, phù hợp cho gia đình nhà hoặc sinh viên thuê ở.
      Phố Thượng Cát, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 30 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 30 m2 290 triệu/m2
      Tôn Đức Thắng- 10M ra oto tránh- 30m ra Hồ Văn Chương- MT rộng -giá chỉ 8.75 tỉchủ cần bán hạ chào 8.75 tỉ *Mô tả - Vị trí cực đẹp 30M ra Mặt Phố Tôn...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Tập thể Điện Cơ – Tôn Đức Thắng 28/60m - Tầng 3 chỉ 3.2 tỉVỊ TRÍ QUÁ ĐỈNH- 2 NGỦ- ĐỦ CÔNG NĂNG- đầy đủ nội thấtNhà nằm trong ngõ 221 Tôn Đức Thắng thông...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 80 m2, giá tốt tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 80 m2
      Chỉ 140 tr/m2 sở hữu ngay căn liên kế Cồn Tân Lập, đã gồm nhà thô 5 tầng + 1 tum- căn hộ góc cuối cùng ở bảng hàng, suất nội bộ giá siêu mềm.- căn ...
      Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Tp. Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Xã Phước Thuận - Tuy Phước - Bình Định, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Đất nền Quy Nhơn Iconic cơ hội vàng cho NĐT tại trung tâm phát triển mới.Vị trí: QL 19, xã Phước Thuận, huyện Tuy Phước, tỉnh Bình Định.DT: 80 mét ...
      Xã Phước Thuận, Huyện Tuy Phước, Bình Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.