Thông tin mô tả
Bán nhà Phú Nhuận,
-
- Kết cấu: 3 tầng và sân thượng, thiết kế hiện đại, phù hợp vừa ở vừa
➡️ Vị trí và tiềm năng: Giao thông thuận tiện di chuyển sang các
- Thích hợp cho
Giá: 26,5 Tỷ
Diện tích: 60,900001525878906 m2
Giá/m2: 435,14 Triệu/m2
1046538
Mua bán
Bán nhà Phú Nhuận,
-
- Thích hợp cho
Hoàng Thành Đạt
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2