Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán nhanh lô đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 990 triệu

      990 triệu 90 m2 11 triệu/m2
      Bến đỗ nào cho dòng tiền đầu tư khi LS tiền gửi giảm?Chịu tác động từ tình hình kinh tế toàn cầu, những kênh đầu tư từng giúp nhiều người sinh lời hiệu quả...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán đất 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 990 tr

      990 triệu 85 m2 11,65 triệu/m2
      CK ngay 31 phần trăm.Ân hạn gốc/lãi 48 tháng.DT: 5x17, 5x18, 5x20, 5x30m...MT đường Nguyễn Văn Linh.pháp lí: Đã có sổ hồng riêng + pháp lí chuẩn...

      Bán đất 4 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 850 triệu

      850 triệu 4 m2 212,5 triệu/m2
      Lời to. 3 sào 6 đất, sẵn 200m2 thổ cư. Ngang 60m dài 60m vuông vắn. Kẹt quá bán ngay trong tuần.Tách liền 12 lô, tính ra 1 lô 5m có thổ có hơn 100...
      Đường 42, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 85 m2, hướng Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      + Hạ tầng: Hoàn thiện 100 phần trăm, điện âm, nước máy, công viên, hồ bơi, trường học. V. V.+ pháp lí: Đã có SHR từng nền.+ giá: 1 tỉ - 1,3 tỉ/nền.+...

      Bán nhanh miếng đất 119 m2 tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 119 m2 6,73 triệu/m2
      Đất nền gần biển Tuy Phong Liên Hương - Bình Thuận giá chỉ 800tr/nền.- Thuộc Tuy Phong Phước Thể.- Cách nút giao cao tốc 5p.- Cách biển chỉ 500m.- Đường...
      Đường 716B, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền dự án 4 m2 tại Xã Phan Hiệp - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 850 triệu

      850 triệu 4 m2 212,5 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán nền đất CLN thuộc xã Phan Hiệp giá rẻ nhất.Cách biển 2 kilomet, cách đường quy hoạch Liên Xã chỉ 150m. oto vào thẳng đất.DT:...
      Đường 716B, Xã Phan Hiệp, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán gấp đất dự án 133 m2 tại Hàm Thắng - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 133 m2 6,02 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay 133 mét vuông thổ cư khu Cá Đồng, sau lưng Toyota Bình Thuận.- sổ hồng.- Đường bê tông xe oto lái.- điện, nước có sẵn.- cư ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán lô đất 108 m2, mặt tiền 4m tại Xã Lý Văn Lâm - Cà Mau - Cà Mau, giá 1 tỷ

      1 tỷ 108 m2 9,26 triệu/m2
      Bán lô 225 dự án Nam Bắc Cà Mau nằm trên trục đường n15 ngay đường chính vào KDC.DT 108 mét vuông.
      Đường N15, Xã Lý Văn Lâm, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán gấp lô đất nền 5 m2, mặt tiền 70m tại Krông Năng - Đắk Lắk, giá 950 tr

      950 triệu 5 m2 190 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất nền trục đường to tại xã Xã Ea Dăh, Krông Năng, Đắk Lắk.- DT: 4500m2 (QH full TC).- pháp lí: SHR chính chủ.- Hướng đất:* Ưu thế:- Đất ôm...
      Xã Ea Dăh, Krông Năng, Đắk Lắk.

      Cần bán nhanh đất 6 m2, mặt tiền 31m tại Xã Cư Ni - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 850 tr

      850 triệu 6 m2 141,67 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán đất xã Cư Ni huyện Ea Kar tỉnh Đắk Lắk.- DT: 5600 mét vuông - đất quy hoạch thổ cư 100 phần trăm (OĐT).- 31 mét MT đường rộng 5...
      Xã Cư Ni, Ea Kar, Đắk Lắk

      Bán đất nền 8 m2 tại Xã Ea Riêng - M'Đrăk - Đắk Lắk, giá 989 tr

      989 triệu 8 m2 123,63 triệu/m2
      nền thổ cư khủng và bám hồ tự nhiên.Cần bán 8.000m2, sẵn 400m2 thổ cư. Trên đất trồng sầu, coffee.75m mặt đường, cách QL 500m, đất đỏ (M'. Đrăk, Đắk...
      Xã Ea Riêng, M'Đrăk, Đắk Lắk

      Cần bán ngay mảnh đất 120 m2 tại Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Đất MT đường rộng xe oto di chuyển thoải mái tới đất, cách trường Trung học cơ sở Tân Phong 200m, BV y học cổ truyền Đồng Nai, hồ bơi tỉnh đội, công...
      Đường Nguyễn Văn Hoài, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 90 m2 10,56 triệu/m2
      khu dân cư đông đúc, gần khu công nghiệp, gần trường học (giá 950tr và 1.3 tỉ).
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      DT 100 mét vuông giá 9tr/ mét vuông.pháp lí.- Có SHR công chứng trong ngày.- TT linh hoạt.- NH cho vay lên đến 70 phần trăm.- hạ tầng...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 117 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 970 triệu

      970 triệu 117 m2 8,3 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ bán miếng đất 117m2 2 MT trước sau Gần khu dân cư Bình Sơn.Ngang 5 dài 23.Đường nhựa thực tế 5m, ô tô vào tới đất.Từ MT DT769 vào 200m...
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 30 m2 33,34 triệu/m2
      Tp Thành phố Hồ Chí Minh có một căn hộ giá 1 tỉ đủ để gia đình bạn an cư & lập nghiệp!chung cư Diyas Sky nằm tại vị trí đắc địa số 16 Nguyễn Đức...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Chỉ với 300 tr đã sở hữu ngay chung cư thương mại với giá "vừa túi tiền" Ehome Southgate mà tập đoàn Nam Long và đối tác Nhật Bản cho ra mắt thị trường vừa...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Pruksa Town, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 930 tr tại An Dương

      930 triệu 63 m2 14,77 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Hoàng Huy - An Đồng tặng đầy đủ nội thất.DT 63m2.Tầng 3 khu cũ.Gần nhà xe số 2, gần Winmart, trường mẫu giáo Baby shark Tiện ích...
      Dự án Hoàng Huy Pruksa Town, Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.