Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1 tỷ tại Đường Khuông Việt - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 41 m2 24,4 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán gấp CH Huỳnh Văn Chính 1 Đường Khuông Việt Q. Tân Phú.Dt 41m2, 1 phòng ngủ, giá 1 tỉ .SHR đầy đủ, ở ngay, L/Hcc: 0784 212 ***...
      Đường Khuông Việt, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 890 tr tại Gia Lâm - Hà Nội

      890 triệu 33 m2 26,97 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Studio 33m2 full đồ nhà mới 890tr rẻ nhất thị trường. hotline 0979 706 ***.Chính chủ bán cắt lỗ căn Studio S107 nguyên bản chủ đầu tư...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội
      T
      Trần Thị Hồng Thắm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn Tecco Camelia Complex, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 984 tr tại Thái Nguyên - Thái Nguyên

      984 triệu 62 m2 15,88 triệu/m2
      - sang nhượng chung cư 2 phòng ngủ tại Tecco Thái nguyên- DT: 62m2 (căn hộ góc)- Đã có đồ cơ bản. Cho thuê luôn đc với mức giá 5tr/tháng và kí hợp...
      Dự án Tecco Elite City, Đường Quang Trung, Phường Thịnh Đán, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 850 tr tại Phố Kim Mã - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      850 triệu 50 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ N02 Kim Mã - Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình.LH Lý CĐT: 0987 660 ***.Giảm giá sâu cho KH mua nhà trong tháng - nhận nhà ngay.giá:...
      Phố Kim Mã, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 125 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 125 m2 7,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất.Tại Diên Phú, huyện Diên Khánh, tỉnh khánh hòa.DT: 125m²(ngang 6m dài 1 cạnh là 24m và 1 cạnh dài 22m).Đất full thổ cư, gần BV...
      Đường Mã Thánh, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 57 m2, hướng Tây, giá 1 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      1 tỷ 57 m2 17,55 triệu/m2
      Handico Hưng Dũng - Tòa căn hộ chung cư cao cấp 3 mặt đường lớn, mỗi tầng chỉ 8 căn hộ chung cư. View sông Lam thoáng mát không khí trong lành, yên...
      Dự án Handico Hưng Dũng, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 950 triệu

      950 triệu 0 m2
      mảnh đất view sông P. Điện Ngọc thuộc TX Điện Bàn - giáp với Hòa Phước và Hòa Qúy.Đường quy hoạch: 13,5m.DT: 107,6m2.giá: 950 tr.Sổ sẵn công chứng...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Phú Vang - Thừa Thiên Huế, giá 810 tr

      810 triệu 0 m2
      - Đất KQH Phú Hồ mới đấu giá.- DT 161.5m2 (ngang siêu đẹp 8.5m).- Hạ tầng đẹp, đã có mương nước sẵn, đường quy hoạch 7,5m.- Không khí trong lành, cư dân...
      Đường ĐT 3, Xã Phú Hồ, Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phố 56 - Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 880 triệu

      880 triệu 100 m2 8,81 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 1, 2, 5 và 1 mở rộng.Thông tin:- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt và Hương Lộ 2, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 88.8 mét vuông -...
      Dự án Lan Anh Residential, Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Cát Tường ECO, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 820 triệu

      820 triệu 60 m2 13,67 triệu/m2
      Cc cần bán chung cư Cát Tường TNT tầng đẹp vieww thoáng nội thất full chỉ việc xách va li đến ở.Giá nhượng: 820tr (có thỏa thuận).call ngay: 0962 188...
      Dự án Cát Tường Thống Nhất, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 870 tr tại Thuận An - Bình Dương

      870 triệu 32 m2 27,19 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Studio Legacy Prime, Thuận An, Bình Dương chỉ với 99 tr.DT: 32m2, căn 1 phòng ngủ, Đông Nam.giá: 870 tr.NH hỗ trợ...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 830 triệu tại Đống Đa - Hà Nội

      830 triệu 52 m2 15,97 triệu/m2
      1, Vị trí.- căn hộ chung cư mini Trung Phụng - Khâm Thiên Q. Đống Đa, vị trí thuận lợi gần các tiện ích như Công Viên Thống Nhất, Hồ 3 Mẫu, cách hồ Gươm...
      Đường Trung Phụng, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 860 tr tại Phường Lạch Tray - Ngô Quyền - Hải Phòng

      860 triệu 52 m2 16,54 triệu/m2
      Bán chung cư Hoàng Huy Lạch Tray, Ngô Quyền, Hải Phòng.- Vị trí: Gần cầu vượt Lạch Tray, bên cạnh thư viện TP, đi vào trung tâm TP mất 6p, gần trường ...
      Dự án Golden Land 5, Phường Lạch Tray, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 899 triệu tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      899 triệu 35 m2 25,69 triệu/m2
      Nguồn cung chung cư biển đang dần khan, cung với kế hoạch trở thành TP trực thuộc trung ương thì Nha Trang chính là điểm sáng cho các NĐT cũng như đáp ứng...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 32 m2, giá 800 tr tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      800 triệu 32 m2 25 triệu/m2
      Nhà ở đc nhà nước hỗ trợ dành cho người thu nhập thấp tại Q. 2.Vị trí: MT đường Võ Chí Công, P Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.DT: 32 - 68 mét vuông, 1 - 2...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Waterpoint, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Có ngay nhà ehome nam long với ngân sách 300 tr.Một sp đc phát triển bởi Tập Đoàn Nam Long & Đối Tác Nhật Bản NNR.giá: 1 tỉ/căn.- Gói tài chính hấp dẫn hỗ...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 810 triệu tại Nha Trang

      810 triệu 39 m2 20,77 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư CT7B Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang chỉ dọn vô ở ngay giá siêu mềm 810 tr.+ DT 39,3m2, cửa chính hướng Đông Nam.+ căn hộ ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 870 tr tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      870 triệu 36 m2 24,17 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư mini siêu đẹp, cực hiếm ở ngay có sổ tại căn hộ mini 34 Dịch Vọng Cầu Giấy.Vị trí: Trần Thái Tông, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, TP Hà...
      34, Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.