Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Sở hữu lô đất 100 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Bán Đất Nền bìa đỏ ven biển Quất Lâm- Nam Định - DT: 100m2/lô ( 5x20m) Full Thổ cư- bìa đỏ từng lô- Vị trí:+ Cách bãi tắm Quất Lâm mới 300m+ Năm trên...
      Đường ĐT 489, Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định
      T
      Trịnh Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Ka Đô - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Ra mắt đất nền nằm ngay trung tâm xã Ka Đô - Đơn Dương.Tổng DT từ 120 - 240m2 (có thổ cư).Đường bê tông nội khu 5m, mương thoát nước, đường điện, đèn đường...
      Xã Ka Đô, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 960 tr tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      960 triệu 51 m2 18,83 triệu/m2
      Cần bán chung cư Ehome Southgate KĐT Waterpoint.DT 51 mét vuông thiết kế 1 phòng ngủ +, 1 phòng vệ sinh.Bàn giao hoàn thiện nội thất:...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Samsora Riverside, 2 phòng ngủ, giá 920 triệu

      920 triệu 46 m2 20 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN 46M giá CHỈ 920TRGIÁ LỖ VỐN, VIEW NỘI KHU MÁT MẺ CẢ NGÀYmột căn 49M VIEW SÔNG GIÁ CHỈ 1,020 tỉSỔ SẴN CÔNG CỨNG NGAY GỌI HIÊN 0932 013...
      Dự án Samsora Riverside, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Green Bay Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 900 tr

      900 triệu 50 m2 18 triệu/m2
      Xin chào các NĐT cá mập !Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn một cơ hội độc đáo để sở hữu chung cư tuyệt vời tại trung tâm KDL Bãi Cháy - nơi nổi tiếng...
      Green Bay Garden, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 890 tr tại Gia Lâm - Hà Nội

      890 triệu 34 m2 26,18 triệu/m2
      vin Ocean Park, Gia Lâm, HN.Cần bán căn studo phân khu S1. View bể bơi Bikini.- DT 30m2.- Tầng cao, view nội khu yên tĩnh.- Nội thất nguyên bản chủ đầu tư...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường 5, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 850 triệu tại Biên Hòa - Đồng Nai

      850 triệu 40 m2 21,25 triệu/m2
      - Vị trí: Thuộc căn hộ chung cư Cường Thuận, P. Tam Hòa- DT: 37.5m2 (DTXD). sử dụng: 34m2- Hiện trạng: đầy đủ nội thất gồm: 1 phòng ngủ,...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 990 tr tại Huyện Thanh Trì

      990 triệu 56 m2 17,68 triệu/m2
      chung cư 2 NGỦ 56M - ĐỦ NỘI THẤT - 2 NGỦ CT10 ĐẠI THANH. GIÁ 9XX TR- DT: 56m2.- Thiết kế chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất: Sàn gỗ, tủ bếp, giường ...
      Dự án Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 78 m2, giá 900 tr tại Huyện Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      900 triệu 78 m2 11,54 triệu/m2
      Chỉ với 900tr bạn sẽ sở hữu ngay ngôi nhà đầu tiên tại TP. Phan Thiết. DTSD 78 mét vuông nhà 1T 1L, thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh...
      Dự án KĐT Nam Phan Thiết, Đường Quốc lộ 1A, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Vinhomes Star City, giá 900 tr tại Thành phố Thanh Hóa

      900 triệu 180 m2 5 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán gấp song lập phong lan rẻ nhất phân khu giá chỉ hơn 9 tỉ.call ngay trao đổi chi tiết 0974 748 ***
      Dự án Vinhomes Star City, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Bắc Giang - Bắc Giang

      1 tỷ 33 m2 30,31 triệu/m2
      Bán căn Studio 33m2 - View hồ - Công viên của dự án vin Bắc Giang.- DT: 33m2.- Giá từ 1 tỉ đến 1.7 tỉ tuỳ theo ~ tầng.- View công viên, view hồ.- Thiết kế...
      Dự án Vinhomes Sky Park, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Green Bay Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 930 tr

      930 triệu 50 m2 18,61 triệu/m2
      bán gấp căn 1 ngủ 50m2 - view biển giá 930 tr - tầng cao.đầy đủ nội thất.Vào kd luôn ngay, dòng tiền ổn định. Cho thuê 6 - 7tr/tháng, 600k/ ngày thường....
      Dự án Green Bay Garden, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 900 tr tại Đường Lê Thái Tổ - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN 2VS căn hộ chung cư Cao Nguyên, TP Bắc Ninh.- (2 PN 2VS) view đẹp.- DT: 60m2 tầng 8.- Nội thất đẹp.- Giá: 900 tr.call ngay: 0858 438 ***
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 800 triệu tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      800 triệu 33 m2 24,25 triệu/m2
      1. Vị trí.Cách Hồ Tây 500m, gần đường lớn Võ Chí Công, Xuân La, gần khu Ngoại Giao Đoàn, giao thông thuận tiện, khu vực KD sầm uất, dân trí cao.2. Quy mô...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 890 tr tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      890 triệu 31 m2 28,71 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ sang nhượng giá siêu mềm tại vin Ocean Park:liên hệ phụ trách: 0966 330 ***...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 840 triệu tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      840 triệu 37 m2 22,71 triệu/m2
      TÌM NHÀ ĐÂU RA GIÁ 840tr KHU TRUNG TÂM FULL TIỆN ÍCH THỦ DẦU MỘT - BÌNH DƯƠNG - Chính chủ bán gấp và gấp ( Lúc trước đã nhận cọc nhưng bên mua không TT kịp...
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 950 tr tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Trì - Hà Nội

      950 triệu 50 m2 19 triệu/m2
      BÁN CĂN căn hộ ĐẠI THANH,ĐƯỜNG PHAN TRỌNG TUỆ THANH TRÌ 950TR ĐT 0903 238 *** Bán căn hộ góc căn hộ Đại thanh,đường...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 950 tr tại Gia Lâm - Hà Nội

      950 triệu 36 m2 26,39 triệu/m2
      sang nhượng giá siêu mềm: 22/05/2023.Quỹ căn: vin - Gia Lâm.Studio full đồ: 950 tr (Bao phí).1 ngủ + , full đồ: 1,25 tỉ (Bao phí).2 ngủ, 1vs, full đồ:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.