Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Nhà ở xã hội Ehome S, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 960 tr tại Quận 9

      960 triệu 40 m2 24 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng Bán căn hộ chung cư Ehome S Q9. liên kế trung tâm Q2. giá mềm nhất khu vực.0907 790 ***.pháp lí xã hội:DT 40m: Nội thất cơ bản +...
      Dự án Ehome S, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Lotus Apartment Thủ Đức (Sen Hồng), 1 phòng ngủ

      1 tỷ 37 m2 27,03 triệu/m2
      * Bán chung cư liên kế đại lộ Phạm Văn Đồng , chỉ 5 ph đi xe máy tới BV Thủ Đức , chợ Đầu mối ...
      Dự án Lotus Apartment, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Samsora Riverside, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 960 triệu

      960 triệu 46 m2 20,87 triệu/m2
      căn hộ Samsora Riverside Dĩ An Bình Dương, Ngay ngã ba Tân Vạn.Chính chủ gửi bán nhanh căn 46m2, 1 phòng ngủ, 1 toilet, nội thất cơ bản.Giá...
      Dự án Samsora Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 42 m2, giá 900 triệu tại Phố Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội

      900 triệu 42 m2 21,43 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ C4 Thái Hà - Chùa Bộc 35 - 65 mét vuông, đầy đủ nội thất, giảm 50tr căn, ở ngay.1. Vị trí.Gần các tuyến đường lớn trung...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 999 tr tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      999 triệu 35 m2 28,55 triệu/m2
      - Tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn một cơ hội độc đáo để sở hữu chung cư tuyệt vời tại trung tâm KDL Bãi Cháy - nơi nổi tiếng với vẻ đẹp thơ mộng của Vịnh...
      Dự án ICON40 Hạ Long , Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn hộ Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 870 tr tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      870 triệu 28 m2 31,08 triệu/m2
      Thiết kế chung cư: PN vs phòng khách liên thông,nhà tắm,gian bếp nấu,cửa Tây Bắc,logia hướng mát hướng Đông NamNội thất bàn giao đầy đủ đồ cơ bản liền...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội
      M
      Minh Thắng Bđs Nhà Mới Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1 tỷ 30 m2 33,34 triệu/m2
      E phượng QLDA - ICON40 ra căn ngoại giao 1 ngủ 1 tỉ, 2 ngủ 75m2 giá 2,6 tỉ nhận vận hành homestay.Tầng cao view biển.Chính sách ưu đãi và quà tặng tốt...

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu dân cư Mỹ Hạnh Hoàng Gia, giá 850 tr tại Đức Hòa - Long An

      850 triệu 36 m2 23,62 triệu/m2
      Bán nhà KDC Rừng Dầu với tổng số 35 ngôi nhà liên kế.Nhà có DT 4x9m đc thiết kế và xây dựng 1 trệt 1 lầu 2 PN 2 tolet, mái thái.Nhà vừa xây dựng hoàn...
      Dự án Mỹ Hạnh Hoàng Gia, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay căn Chung cư Thái An Apartment, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 999 tr tại Quận 12

      999 triệu 40 m2 24,98 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thái An 3&4, đường Nguyễn Văn Quá, Q. 12, gần khu công nghiệp Tân Bình, DT 40m2, chưa sổ, chưa hóa đơn, hiện tại HĐMB, không vay NH đc.-...
      Dự án Thái An Apartment, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 980 tr tại Thanh Trì

      980 triệu 46 m2 21,31 triệu/m2
      Nhà mình có căn 1 ngủ để không, nội thất tỉ mỉ các bạn cứ yên tâm về chất lượng, nhà mình thoáng, tầng đẹp, view đẹp. Dưới đây là thông tin căn hộ chung ...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      1 tỷ 46 m2 21,74 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư GÓC 45M - bìa đỏ, 1 NGỦ TÒA CT8 ĐẠI THANH- DT : 45.5  mét vuông - bìa đỏ chính chủ- Hướng cửa : hướng Tây Bắc, logia :...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 78 m2, giá 950 triệu tại Huyện Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      950 triệu 78 m2 12,18 triệu/m2
      Dự án nhà ở liên kế KDC Phan Thiết đc quy hoach đồng bộ 1T 1L với quy mô 955 ngôi nhà phố. Sân bóng đá, hồ cảnh quan, công viên, sạp chợ ngay tại dự án.DT...
      Dự án KĐT Nam Phan Thiết, Đường Quốc lộ 1A, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu miếng đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Bắc Kạn - Bắc Kạn, giá 905 tr

      905 triệu 81 m2 11,18 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Thông tin dự án: Vị trí kim cương đầu tư thịnh vượng.- Đất nền nằm sen giữa ngay mặt QL 3 và đường Nguyễn Thị Minh Khai - trung tâm TP Bắc...
      Dự án Phố chợ Minh Khai Bắc Kạn, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Huyền Tụng, Bắc Kạn, Bắc Kạn

      Sở hữu đất dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đức Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 72 m2 13,89 triệu/m2
      Bán đất Cát Tường Phú Sinh ngộp kẹt tiền.Lô 4x18m nằm khu đông dân có sổ hồng riêng.Bao hết giấy tờ, đường 10m.- Giá 1 tỉ chẵn.giá siêu mềm ngộp công...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1 tỷ

      1 tỷ 200 m2 5 triệu/m2
      Ra mắt KDC biển Liên Hương - Phan Thiết.Đón sóng đầu tư cao tốc cuối năm.Giá đợt đầu tiên - Nhiều ưu đãi.Vị trí: MT đường liên xã 29m - Cách QL 1A 600m,...
      Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 119 m2 tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 119 m2 6,73 triệu/m2
      hot hiện tại giỏ hàng chỉ còn duy nhất 3 lô ngay sát biển Liên Hương giá chỉ 800tr/nền full thổ 100 phần trăm.- Sát nút gaio cao Tốc Vĩnh Hảo - Phan...
      Đường 716B, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất Biển Liên Hương - Bình Thuận giá chỉ 800 tr/nền.+ Vị trí: Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận.+ pháp lí: bìa đỏ full thổ cư.+...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 103 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 824 triệu

      824 triệu 103 m2 8 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nền 100 mét vuông xã Đại Phước hẻm 3 gác, KDC hiện hữu cách phà Cát Lái 1.6 kilomet.Giá 8 tr/ mét vuông thỏa thuận.LH...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.