Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.428 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Bán lô đất 500 m2, mặt tiền 16m tại Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 830 triệu

      830 triệu 500 m2 1,66 triệu/m2
      * Vị trí: liên kế đường Lý Thường Kiệt giao đường Nguyễn Thái Bình.- Cách đường cao tốc Tân Phú - Bảo Lộc ~ 1 kilomet.- Cách Chùa Trà, Hồ Nam Phương ~...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay mảnh đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 890 triệu

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      sổ đỏ đã về nóng hổi duy nhất 1 lô mở bán tại thôn 4 xã Thuỷ Sơn - Thủy Nguyên - Hải Phòng.Gần ngay TĐC Gò Gai, Tân Quang Minh, siêu thị Lan Chi trung tâm...
      Thôn 4, Đường Thủy Sơn, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 920 tr

      920 triệu 80 m2 11,5 triệu/m2
      Hoa Động tìm NĐT để sinh lời.Vị trí mảnh đất cách trục đường 203 chỉ 50m.Xung quanh trường chợ bốn bề.DT 80m2.Ngang 6.20m.Hướng Nam mát mẻ tài lộc.
      Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 899 tr

      899 triệu 100 m2 8,99 triệu/m2
      DT 100m2. Giá 899tr.Vừa xong trích lục vào tháng 6 - 2023. Có thể công chứng trên tờ trích lục.Nằm tại đường Phùng Hưng. Di chuyển ra các cung đường thuận...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 122 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Vĩnh Thạnh - Cần Thơ, giá 1 tỷ

      1 tỷ 122 m2 8,2 triệu/m2
      Bán nền đẹp giá siêu mềm đường Số 9 khu dân cư hành chính huyện Vĩnh Thạnh - Cần Thơ.Vị trí: Đường Số 9 (lộ 19m) khu dân cư hành chính huyện Vĩnh...
      Đường Số 9, Thị trấn Vĩnh Thạnh, Vĩnh Thạnh, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất dự án 185 m2 tại Đường 765 - Xuân Tây - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 185 m2 4,6 triệu/m2
      Chính Chủ Bán 185m2 Đất Tặng Nhà SHR Mt Trung Tâm Cẩm Mỹ Dt: 6*34= 185m2 Vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao, KDC đông đúc, giao thông thuận tiện, an ninh ...
      Đường 765, Xã Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 120 m2 7,92 triệu/m2
      Chính chủ gởi em bán miếng đất 120 m2 dự án Eco Sun - Sunflower City Phước An Nhơn Trạch.- Nằm trên trục đường chính Lê Hồng Phong và Nguyễn Văn Cừ.- liên ...
      Dự án Eco Sun, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất 7 m2 tại Xã Sào Báy - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 1 tỷ

      1 tỷ 7 m2 142,86 triệu/m2
      - Đất bám hồ ~ 200m.- Thế đất đồi bát úp.- Giá chỉ dưới 1 tỉ.contact: 0972 519 ***
      Xã Sào Báy, Kim Bôi, Hòa Bình

      Sở hữu nền đất 152 m2, mặt tiền 5m tại Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 850 tr

      850 triệu 152 m2 5,6 triệu/m2
      bán ngay nền đất nền full thổ Suối Cát - Cam Lâm. Sổ sẵn công chứng ngay.Cách mặt đường nhựa HL39 kéo dài (tuyến đường huyết mạch nối Cam Lâm - Diên...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 350 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 350 m2 2,58 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất liên kế. MT mỗi mảnh 5m, Đông Nam, đường ĐT 725, sâu 70m, mặt kia giáp suối mát trong lành. Ngay trung tâm và đối diện gần ủy ban nhân ...
      Đường ĐT 725, Xã Mỹ Đức, Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 triệu

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Em có nền đất cần bán.Đặc điểm: DT 90 mét vuông, MT 5m, đường trước mặt 8m.Đất sở hữu lâu dài, đã làm sổ.Đất nhà em gần KCN Vsip 1.100ha. Ngay sát là...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất mặt tiền 6m tại Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 980 triệu

      980 triệu 0 m2
      nền đất 2 MT gần nút giao cao tốc Bắc Nam, cần bán ngay.DT: 86,3 m2.MT: 6m.giá: 9xx.
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay nền đất 90 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 850 tr

      850 triệu 90 m2 9,45 triệu/m2
      Em có miếng đất sát biển Quất Lâm, full thổ cư, bao sang tên bìa đỏ giá chỉ 850trVị trí cách bãi tắm mới Flamingo 100mCách công viên trung tâm Flamingo...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Tân An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất thổ cư sổ riêng đường bê tông oto vào tận nơi, vị trí hẻm đường ấp 3 vô 50m giá chỉ 800 tr
      Xã Tân An, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất sổ riêng 85 m2 tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 85 m2 9,42 triệu/m2
      Dự án Smart City ngay MT đường DT 746 mở rộng, Tân Uyên, Bình Dương.- Lock vàng thương mại, mở ra nhiều cơ hội KD đa ngành, đón đầu lượng chuyên gia kĩ sư...
      Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 899 triệu

      899 triệu 95 m2 9,47 triệu/m2
      - Bãi tắm trước mặt.- Cạnh khu nghỉ dưỡng 1900ha của Flamigo.- Đón sóng Tuyến đường sát biển.- Đất đc nâng cấp lên KĐT loại IV.- Giao Thủy đã quy hoạch 6...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay đất nền 149 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 890 triệu

      890 triệu 149 m2 5,98 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất trục đường Ninh - Nhân - Hải cách biển chỉ 3 kilomet.Vị trí: Xã Quảng Hải, huyện Quảng Xương, Thanh Hóa.DT...
      Đường Ninh Nhân Hải, Xã Quảng Hải, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Bán gấp nền đất 167 m2 tại Xã Ninh Quang - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 835 tr

      835 triệu 167 m2 5 triệu/m2
      Đất dân cắt bán Ninh Quang - TX Ninh Hoà.Hiện trạng đường ô tô tránh nhau.Bán kính 2 kilomet đầy đủ tiện ích: Trường học, chợ, ủy ban nhân dân...DT...
      Thôn Thạnh Mỹ, Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.