Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.428 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Chuyển nhượng đất 100 m2, mặt tiền 11m, hướng Bắc tại Xã Đức Tân - Mộ Đức - Quảng Ngãi, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Ở căn hộ dễ cháy nổ hãy lựa chọn Sunshine Central nơi nâng niu tổ ấm gia đình bạn.Bạn có tài chính hạn hẹp nhưng muốn căn nhà mình sang trọng, đẳng cấp,...
      Dự án Mộ Đức New Central, Đường Tỉnh Lộ 624, Xã Đức Tân, Mộ Đức, Quảng Ngãi

      Bán mảnh đất 260 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 260 m2 3,08 triệu/m2
      260 mét vuông CLN. Có nhà sẵn trên đất. ô tô tận nơi. 800tr. Chủ ngộp.mảnh đất có nhà sẵn nằm kế bên khu công nghiệp Hiệp Thạnh 574ha đã đc phê...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất tại Xã Thanh Mai - Thanh Oai - Hà Nội, giá 880 triệu

      880 triệu 0 m2
      Hàng mới ra lò 6 lô đã chốt 3 lô, phân khúc 700 - 800 tr ngõ 4m oto thông.Vị trí: Xã Thanh Mai, H. Thanh Oai, HN (đất trong đê).Cách trục chính liên xã chỉ...
      Xã Thanh Mai, Huyện Thanh Oai, Hà Nội
      T
      Trịnh Thị Bích Thục Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 900 triệu

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      Chính chủ bán.+ DT 80 mét vuông, full thổ cư, MT 4,7m, đường oto vào tận đất.+ Vị trí đất tại Đông hạ - đông yên - Quốc Oai, cách đường tỉnh lộ 421 ~...
      Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội.

      Chuyển nhượng đất 84 m2, mặt tiền 4m tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 812 tr

      812 triệu 84 m2 9,67 triệu/m2
      Vì vấn đề gia đình nên cần bán gấp mảnh đất hẻm 154 đường Nguyễn Văn TạoDT: 84 mét vuông ( ngang 4 dài 21 )Giá: 812 tr-SHR.-Xung quanh đầy đủ tiện...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 80 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      DT 4x20m2 (80m2)Xung quanh Có khu căn hộ và cư dân đông đúc.Kế đó di chuyển chưa đầy 5' là đến trường cấp 1 và trung học cơ sở,nằm tiếp giáp là...
      Đường D1, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 12m tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      bán nhanh đất MTĐ Phạm Thị Giây ngay trường cấp 1 Tam Đông, Hóc Môn, TP. TP.HCM.DT: 120m (6x20m).giá 800 trVị trí đắc địa ngay trung tâm, đường ôtô 10m...
      Đường Phạm Thị Giây, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Cần bán 8 nền đất, trung tâm thị trấn Phước Hải. Sổ riêng.DT mỗi lô: 130 - 190 mét vuông, có sẵn 60 mét vuông đất ở đô thị trên sổ.Chính chủ,...
      Thị trấn Phước Hải, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Phường 5 - Cà Mau - Cà Mau, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      đc: MT đường số 13, Ninh An, Bàu Năng, Tp. Tây Ninh, Tây NinhDT 120 mét vuông: (6x20m)Khu đất vuông vức, dân dân cư trí cao, thuận lợi cho việc định...
      Đường Dương Thị Cẩm Vân, Phường 5, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Tuy Phong - Bình Thuận, giá 970 triệu

      970 triệu 100 m2 9,7 triệu/m2
      Đất Biển Bình Thuận giá chỉ 970 tr/nền.- Vị trí MT đường rộng 8m (QH: 29m) kết nối ra tới Biển 500m.- DT đa dạng: 90 - 200m (full thổ cư).- pháp lí chuẩn...
      Đường ĐT 716, Thị trấn Liên Hương, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Đường DT769 - Bình An - Long Thành - Đồng Nai, giá 975 triệu

      975 triệu 90 m2 10,84 triệu/m2
      Giá gốc CĐT khu đất vàng gần sân bay Long Thành - Đồng Nai.* NH OCB hỗ trợ 70 phần trăm.* Vị trí: MT đường Vành Đai DT769 (45m) cách sân bay quốc tế...
      Đường ĐT 769, Xã Bình An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất 3 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 999 triệu

      999 triệu 3 m2 333 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư BĐS tại Khánh Hòa Đất nền tại xã Diên Tân, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa. DT: 2,686 m2 (328 m2 nền thổ cư).Đường bê tông rộng 5 mét, MT...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất Khu đô thị Mega City Kontum, 340 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Đăk Hà, giá 952 triệu

      952 triệu 340 m2 2,8 triệu/m2
      Tôi chính chủ rao bán miếng đất vị trí cực đẹp, ngay trung tâm, cư dân đông đúc: Cách trung tâm bến xe tầm 1.5 kilomet, gần 2 trường học cấp 1 và cấp...
      Dự án Mega City Kon Tum, Huyện Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán ngay mảnh đất 140 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1 tỷ

      1 tỷ 140 m2 7,15 triệu/m2
      Giỏ hàng bán đang cần tiền bán lỗ hơn 1 tỉ VNĐ/ 1 lô tại Vịnh an hòa - liên lạc 0763 768 *** CL08 sạch đẹp giá 1ty2xx CL42 sạch đẹp giá 1ty4xx (block ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 94 m2 tại Đường Chu Văn An - Cần Đước - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 94 m2 9,05 triệu/m2
      Vị trí đất ngay mt đường Chu Văn An.DT: 94 mét vuông.Giá: 850 tr.Đường ô tô 6m.Đất đã lên hết thổ Có sổ riêng. Sang tên công chứng ngay trong ...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 950 triệu

      950 triệu 70 m2 13,58 triệu/m2
      Hiện tại tôi đang cần tiền nên bán nhanh 2 mảnh đất DT lần lượt là 70 và 90  mét vuông nằm trong*khu dân cư hiện hữu hạ tầng giao thông hoàn...
      Đường Kênh Tây, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 82 m2 tại Đường Mai Thị Non - Bến Lức - Long An, giá 920 tr

      920 triệu 82 m2 11,22 triệu/m2
      Vị Trí:Gần đường Nguyễn Hữu Thọ đi vào nằm bên tay trái ~ 800mDT 82m2 / 920tr,sổ riêngĐất nền đẹp,điện, nước có sẵnXung quanh đầy đủ tiện ích ,sang tên...
      Đường Mai Thị Non, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất 61 m2 tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 970 triệu

      970 triệu 61 m2 15,91 triệu/m2
      Hơn 900tr là có mảnh đất 61 mét vuông TP Từ Sơn, đường xe 7 chỗ đi thông 2 đầu. Chủ vỡ nợ bán gấp.- DT: 61 mét vuông.- MT: 4.5m = hậu (vuông...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.