Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường 15 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      🚘🔥 NHÀ hẻm xe hơi 4 TẦNG BTCT – NGAY TRƯỜNG CHINH – GIÁ TRỊ THẬT 75m² 🔥📍 TTN 13, Q. 12 – giáp Gò Vấp & Tân Bình🏡 Thông tin nổi bật:Kết cấu: 1...
      Đường 5, Đông Hưng Thuận

      Sở hữu ngay nhà shr 34 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 34 m2 294,12 triệu/m2
      CHỈ 10 tỉ THÔI CÓ NGAY NHÀ LÔ GÓC HỒ TÙNG MẬU oto VÀO ĐẾN TẬN CỬA. NGHE THÔI LÀ SƯỚNG RỒICơ hội hiếm có để sở hữu ngôi nhà "vàng" ngay trung tâm Cầu Giấy...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 30 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 30 m2 261,67 triệu/m2
      * bán nhanh nhà phố trần cung bắc từ liêm TP Hà Nội- Dt 30m 5 tầng MT 4,5m chỉ 7.85 tỉ có thỏa thuận mạnh- Nhà thiết kế 5 tầng- + Tầng 1 : phòng khách+...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà 38 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 38 m2 231,58 triệu/m2
      Mô tả chi tiết👉căn nhà phố GẦN 10M - LÔ GÓC - NHÀ MỚI ĐẸP -HOÀNG MAI. 🍁Trước nhà ngõ tương đối rộng, ba gác tránh nhau. 🏚️Nhà 6 tầng, 5...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 99 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội

      9.6 tỷ 99 m2 96,97 triệu/m2
      CĂN căn hộ chung cư THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, ÁNH SÁNG BỐ TRÍ TINH TẾ, CÓ GU, CHỦ TẶNG LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT
      Đường Đội Nhân, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng miếng đất 1030 m2 tại Phường 7 - Tân An - Long An, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 1030 m2 7 triệu/m2
      THÔNG TIN nền đất - DT: 1.030  mét vuông, Trong đó có 395 mét vuông nền thổ cư. Hướng phong thủy cực tốt - MT 10m đẹp, không dính...
      Phường 7, Thành phố Tân An, Long An

      Chuyển nhượng nhà đẹp 58 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 58 m2 165,52 triệu/m2
      496/ Dương Quảng Hàm, P.An Nhơn (P6 cũ) Gò VấpDT: 4.5 x 13m Công nhận 57.8 mét vuông vuông vắnKết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu 6 phòng 7 phòng vệ ...
      496/ Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 90 m2 tại Đường Tây Sơn - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 90 m2 81,34 triệu/m2
      Phố Tây Sơn – trung tâm Q. Đống Đa, cạnh ĐH Công đoàn, gần ĐH Thủy lợi – khu vực đông sinh viên & dân văn phòng bậc nhất Thủ đô Hà NộiDTSD: ~90m...
      Đường Tây Sơn, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 33 m2, hướng Đông tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 33 m2 287,88 triệu/m2
      👉 Mậu Lương - Kiến Hưng, DT 33 mét vuông, 5 tầng, có thang máy, vị trí đầu ngõ.👉 Cách trục chính Mậu Lương ~ 30m, kết nối nhanh, đi lại thuận...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 76 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quang Trung - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 76 m2 92,11 triệu/m2
      📍VỊ TRÍ TRUNG TÂM – KẾT NỐI LINH HOẠT💎 Nằm tại Văn La – Hà Đông, khu vực phát triển hạ tầng mạnh mẽ💎 Kết nối nhanh trục Quang Trung – Lê Trọng Tấn – Tố...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 30 m2 tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 30 m2 296,67 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngôi nhà riêng tại Đường Phú Diễn, P. Phú Diễn, TP Hà Nội, trước đây thuộc Q. Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội, với DT 30 m2 và giá 8,9 tỉ VND....
      Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 104 m2, hướng Đông-Nam, giá 8,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      8.2 tỷ 104 m2 78,85 triệu/m2
      🏢 CHỦ CẦN bán ngay CĂN 3 phòng ngủ THE ZURICH - 104 mét vuông - VIEW SÔNG tr ĐÔ 🏢 📍 Vị trí: Tòa Zurich, tầng trung đẹp, trục căn...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 81 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 81 m2 104,94 triệu/m2
      🔥 HOT DEAL – ONE VERANDAH | THÁP LUMINOSA 🔥Bạn đang tìm 1 căn hộ vừa đẹp – vừa hiếm – vừa có giá mềm tại khu Thạnh Mỹ Lợi? Đây chính là lựa chọn không...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 94 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 94 m2 89,37 triệu/m2
      𝐕𝐈𝐒𝐓𝐀 𝐕𝐄𝐑𝐃𝐄 - [ FOR SALE ]___________🔸 DT - 94m2🔸 2  phòng ngủ 🛌 | 2  toilet 🛁 | 1 kho 🏚🔸 đầy đủ nội thất cao cấp🔸 Lầu cao -...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 63 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 63 m2 133,34 triệu/m2
      𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐆𝐀𝐑𝐃𝐄𝐍 - [ FOR SALE ]___________🔹 DT - 63 mét vuông | Tháp C🔸 1  phòng ngủ 🛌 | 1  phòng vệ sinh 🛁🔹 Nhà mới sửa sang,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 100 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 3 phòng ngủ TẦNG TRUNG - HAPPY VALLEY Q. 7 - tòa căn hộ CÓ HỒ BƠI- DT siêu rộng 100m² - thiết kế 3 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 48 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 48 m2 197,92 triệu/m2
      * chung cư hạng sang The Marq - tọa lạc tại vị trí kim cương - Nơi chỉ vài bước chân là đến sứ quán các nước, hotel 5*, trung tâm mua sắm cao cấp, phố tài...
      29B Nguyễn Đình Chiểu, phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 60 m2 139,17 triệu/m2
      Nhà 4 tầng hẻm 803 Huỳnh Tấn Phát – oto đỗ cửa, có sẵn dòng tiềnCần bán nhà đẹp tại hẻm 803 Huỳnh Tấn Phát, hẻm rộng, xe oto vào tận cửa.DT: 4m x 15m, sổ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.