Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 36 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 36 m2 202,78 triệu/m2
      Bán nhà khu căn hộ Nguyễn Thiện Thuật, ô tô đậu trước nhà, KDC đông đúc dễ cho thuê hoặc KD, giá siêu hot 7 tỉ 300 tr✅ Hiện trạng: 1 Trệt, 1 Lầu BTCT, DT:...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 100 m2, giá 8,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      8.68 tỷ 100 m2 86,8 triệu/m2
      Đô thị kiểu mới Thượng Đông Hồ Chí 💎 Vị thế "Giao lộ Vàng" Tọa lạc tại MT Đại Lộ Bình Dương (QL 13) & Vành đai 3, One Era là cửa ngõ kết nối...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà đẹp 56 m2 tại Đường Thiên Lôi - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 56 m2 155,36 triệu/m2
      7Tầng Thang Máy Khu Phân Lô Thiên Lôi-An Biên.Cách trung tâm thương mại AEON MALL 500m- DT 56 mét vuông x 6 tầng + 1 tum, có thang máy, nội thất ...
      Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhà đẹp 35 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô Quyền...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 35 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 35 m2 240 triệu/m2
      liên lạc Nguyễn Anh Phương 0912046606 oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái,...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 35 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      Ngõ 44 là ngõ to nhất đường Ngô Quyền, Nhà đẹp, có lộc, thoáng, MT gần 4m.chính chủ bán đi để mua nhà to hơn hotline Nguyễn Anh Phương 0912046606/p>
      Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 35 m2 244,29 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 43 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      🔥🔥🔥 NHÀ GÓC 2 MT HIẾM – TRUNG TÂM Q. 3 – Có cửa sau📐 DT: 3.6 x 11.7m – CN 43.2m2.🏢 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.🛏 Công năng: 5 phòng ngủ –...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 33 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 33 m2 241,82 triệu/m2
      • Vị trí ngõ 48 Phan Đình Giót, khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh đảm bảo.• Nhà 5 tầng thiết kế hiện đại, mỗi tầng 1 PN rộng + vệ sinh riêng, tối ưu...
      Ngõ 48

      Bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      nhà hẻm đường Nguyễn Thiện Thuật, ngay chợ Bàn CờDt 3,2 nở Hậu 3,9m x 14,5m 3 tầng logia rộng thoáng, thông ra Nguyễn Đình Chiểu, chợ Bàn Cờ4  phòng ...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 60 m2, hướng Bắc tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      Bán đất ở Học Viện Nông Nghiệp Đường Trâu Quỳ, Gia Lâm- dt 60.m mt 40m = hậu tặng nhà c4 đang cho thuê có dòng tiền- vị trí đẹp đường rộng oto tránh ngay...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 42 m2 171,43 triệu/m2
      Với DTSD lên tới 42 mét vuông, MT 3.9 ( Cái đáng tiền nằm ở phía dưới )Chỉ nhỉnh 7 tỉ, Nhà đẹp mới tinh. Thiết kế 4 tầng với đẩy đủ công năng cho 1...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 36 m2 269,45 triệu/m2
      * bán nhà Hồ Tùng Mậu- Bắc Từ Liêm- Thủ đô Hà Nội* Dt: 36m 5 tầng mt 3,25m giá chào 9.7 tỉ * Vị trí đẹp, gần ô tô, ngõ tương đối rộng sạch sẽ thông...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 35 m2 225,72 triệu/m2
      3 bước ra hồ Đền Lừ, tiện ích ngập tràn, gần trường các cấp, gần trường đại học, BV, bến xe, chợ đầu mối...giao thông thuận tiện, 10 ph lên phố. 35m2 4...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 800 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 800 m2 11,63 triệu/m2
      Đất cuối hẻm. Đối diện Đất là chùa nhỏ, và ~ trống Đất của gia đình. Đường xe  nhựa 4m. Cách trường học cấp 1,2,3 Dĩ An 5p .Cách chợ Dĩ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương
      K
      Nguyễn thị ngọc Khương 2 tuần trước

      Sở hữu nhà đẹp 78 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Liên Khu 2-10 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 78 m2 121,8 triệu/m2
      Vị trí vàng – Tiềm năng cao – An cư lý tưởng!Bán nhà chính chủ tại 17/24 đường Liên Khu 2-10, P. Bình Hóa, Q. Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.📐 Thông...
      Đường Liên Khu 2-10, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 34 m2 232,06 triệu/m2
      📍 Đường Vạn Xuân, Lai Xá – khu sầm uất và đắc địa. 📐 34 mét vuông – MT 4m – nhà mới cứng. 🏠 6 tầng + thang máy 🛏️ 4 PN khép kín...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 52 m2, hướng Tây tại Đường 40 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 52 m2 167,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG 40 HIỆP BÌNH CHÁNH - KHU PHÂN LÔ ĐIỆN ÂM - đầy đủ nội thất CAO CẤP📍 Vị trí đắc địa: Đường 40, P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức. Nhà nằm...
      45 Đường 40, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.