Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 43 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 43 m2 174,42 triệu/m2
      DT: 43 mét vuông.Kiến trúc: 4 tầng.MT: 3.5 mét.giá: 7.7 tỉ Việt Nam đồng.Vị trí đắc địa: Ngõ nông, dễ dàng tiếp cận các tuyến phố chính.Nhà xây...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 62 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 62 m2 153,23 triệu/m2
      -Chủ hạ giá gần 1ty bán nhanh nhà 4lau,Trần Bình Trọng,BThanh-DT:4.2x14m-HXT,ô tô ngủ trong nhà-5 phòng ngủ,3 nhà vệ sinh,Phòng thờ,sân...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 102 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 102 m2 97,06 triệu/m2
      - Khu hiếm nhà , ngay trung tâm Phú Nhuận- DT công nhận 102m², ngang hơn 6m - Nhà ô tô tới cổng,cách mặt tiện Nguyễn Thị Huỳnh chỉ 30 mét- Cách Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 8.19 tỷ

      8.19 tỷ 50 m2 163,81 triệu/m2
      2,"2":16777215,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":16711935' data-sheets-value='"1":2,"2":"** GẤP ** Chính chủ bán nhà hẻm 281 Lê Văn Sỹ, bán nhà P. 1 Q....
      Đường Lê Văn Sỹ, 1

      Bán căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Hồng Hà - Chương Dương Độ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 9.9 tỷ

      9.9 tỷ 60 m2 165 triệu/m2
       + Do chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng, nội thất đầy đủ  + DT 60m², rộng 3,9m  + Nhà 5 tầng kiên cố khung...
      Đường Hồng Hà, Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 83 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 83 m2 101,21 triệu/m2
      LÊ ĐỨC THỌ - 2 TẦNG hẻm xe hơi - 83 mét vuông 3 phòng ngủ - 4 toilet - SÁT CÔNG VIÊN 70HA NGUYỄN VĂN LƯỢNG.+ Mô Tả : Khu vực trung tâm cư...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 85 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 15 - Bình Thạnh, giá 7.8 tỷ

      7.8 tỷ 85 m2 91,77 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP GIỮA đại học HỒNG BÀNG VÀ HUTECH, BÌNH THẠNH. DT: 5 X 17M, 3 TẦNG - CHỈ 7,8 tỉĐinh Bộ Lĩnh, P.15 - Hẻm xe máy thông Bạch Đằng - (7 phòng ...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 75 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nhà hẻm ô tô 2 tầng đường Đặng Văn Bi P. Trường Thọ Q. Thủ Đức DT 75 mét vuông giá chỉ hơn 7000 tr còn thỏa thuận ; nhanh...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Hoàng Nguyệt Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 168 m2 tại Phường Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9.8 tỷ

      9.81 tỷ 168 m2 58,34 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán miếng đất tặng ngôi nhà cấp 4 gồm 5p đang cho thuê dòng tiền 20tr/tháng , đường xe 16 chỗ chạy thông, hàng xóm Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- Vị...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 64 m2, hướng Đông tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 8.5 tỷ

      8.5 tỷ 64 m2 132,82 triệu/m2
      Vị trí: đắc địa Nhà đẹp // nằm ngay trung tâm Q. Tân Phú giao thông kết nối thuận tiện gần ngã tư Xã về các Q. lân cận như Bình Tân,Q. 11,Q. Tân Bình,Q....
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 150 m2 50 triệu/m2
      🤑🤑🤑 KIỆT oto CÁCH ĐƯỜNG CHÍNH ĐÚNG 1 CÁCH NHÀ - NGANG 10M XÂY chung cư ĐẸP - TÁCH SỔ BÁN BAO LỜI Ạ, BẤT CHẤP ĐẦU TƯ Ạ 🤑🤑🤑 -Vị trí cực kì đắc địa,...
      Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 67 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 9,49 tỷ

      9.49 tỷ 67 m2 141,65 triệu/m2
      HẺM 10M TRÃI NHỰA - KHU DÂN TRÍ CAO – DT 67M – 5 TẦNG - NHÀ ĐẸP KHÔNG GIAN HIỆN ĐẠI - GIÁ NHỈNH 9 tỉ.DT: 4.2x16Mô tả:+ Vị trí: Ngay trung tâm Tân Bình hẻm ...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 35 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      Nhà gần phố khu VIP ít nhà bán dân trí cao an ninh đảm bảo giao thông thuận tiện,tiện ích bao la-thiết kế: nhà xây 4 tầng dân xây chắc chắn,thoáng sáng...
      Phố Thái Hà, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 133 Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10 Tân Bình, hẻm đẹp nhất Ni Sư Huỳnh Liên, gần căn hộ chung cư Bàu Cát.- DT: 4m x 14m, 1 trệt 3 lầu; 5 PN, vệ sinh...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, 10

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 9,99 tỷ tại Đường Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      10 tỷ 75 m2 133,27 triệu/m2
      Giá căn hộ chung cư nội đô đang từ 80-120tr/m²Ai cũng ngỡ ngàng căn nhà phố thương mại liên kế ngập tràn sắc hoa cả tuyến phố này ở đâu...??? - Giá...
      Đường Hạ Lý, Hạ Lý

      Cần bán gấp nhà đất 58 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 58 m2 155,18 triệu/m2
      - NGÕ BA GÁC - 30M RA oto - 2 THOÁNG.+ Ngách chính rất gần phố. Nhà cách phố tầm 80m. Rất tiện đi lại. + Nhà sẵn 4 tầng kiên cố chắc chắn. Cầu thang...
      Phố Phố Doãn Kế Thiện, Phường Phường Mai Dịch, Quận Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 150 m2 tại Đường Chính Hữu - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 150 m2 50 triệu/m2
      KIỆT oto CÁCH ĐƯỜNG CHÍNH ĐÚNG 1 CÁCH NHÀ - NGANG 10M XÂY căn hộ chung cư ĐẸP - TÁCH SỔ BÁN BAO LỜI Ạ, BẤT CHẤP ĐẦU TƯ Ạ 🤑🤑🤑 -Vị trí cực kì đắc địa,...
      Đường Chính Hữu, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn 104 m2, giá 7.8 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.8 tỷ 104 m2 75 triệu/m2
      🔥CẦN BÁN căn hộ chung cư CAO CẤP🌈🔥THE ZEI - 3 phòng ngủ - căn hộ góc🔥đc: Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Thông tin chi...
      Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.