Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 66 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9.6 tỷ

      9.6 tỷ 66 m2 145,46 triệu/m2
      -Chủ cần đổi nhà lớn hơn bán ngay BT tâm đắc nhất Bình Thạnh -DT:66m2 -căn hộ góc 2MT thoáng, có nhiều cửa sổ đón nắng trực tiếp vào...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9.2 tỷ

      9.2 tỷ 40 m2 230 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn KhangPhân lô, oto qua nhà, trung tâm Cầu Giấy40 mét vuông giá chào 9,2 tỉ (CTL)Giao thông thuận tiện, rất gần công viên Cầu Giấy, chợ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 72 m2, giá 7.3 tỷ tại Phường An Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 72 m2 101,39 triệu/m2
      [ĐỪNG BỎ LỠ] Căn 2 phòng ngủ giá siêu mềm NHẤT dự án Eaton Park- Tháp A5, DT 72m2- Nằm ngay góc, riêng tư- giá cực tốt: 7,299 tỉ đã trừ CK...
      Mặt tiền đường Mai Chí Thọ, An Phú, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 8.6 tỷ

      8.6 tỷ 100 m2 86 triệu/m2
      Mặt đường Nguyễn Văn Cừ 40mDT 100m² (5mX20m), 3,5 tầng , DT xd 270m²Đã có SHR.     Tặng ngay 100tr.Tặng sơn mặt ngoài 30tr.Ck...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phù Khê, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 110 m2, giá 7.5 tỷ tại Đường 3 tháng 2 - Đức Hòa - Long An

      7.5 tỷ 110 m2 68,19 triệu/m2
      🔥Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố thương mại đường 3/2 Hậu Nghĩa - Đức Hoà - Long An- DT : 5,5 x 20 = 110m².- Xây 1 trệt + 2 lầu + sân thượng⚡️Dự án...
      Xã Hậu Nghĩa, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An

      Cần bán ngay nhà 179 m2, hướng Đông tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 8.5 tỷ

      8.5 tỷ 179 m2 47,49 triệu/m2
      Vị trí: đắc địa Nhà đẹp // nằm ngay trung tâm Q. Tân Phú giao thông kết nối thuận tiện gần ngã tư Xã về các Q. lân cận như Bình Tân,Q. 11,Q. Tân Bình,Q....
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 80 m2, giá 8.7 tỷ tại Đường Hoàng Diệu - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 80 m2 108,75 triệu/m2
      🏠 căn nhà phố Linh Trung - Thủ Đức 🏠 ✨ Cơ hội đầu tư hấp dẫn! ✨ - Vị trí: Sát ĐH NH - Số lượng căn hộ chung cư dịch vụ: 7 căn hộ ...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 37 m2 tại Đường Trường Chinh - Phương Mai - Đống Đa, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 37 m2 262,17 triệu/m2
      DT nhà 37m2 trên sổ, thực tế 40m2, 4 tầng, MT 3.8m.Nhà hai mặt thoáng trước sau, oto 7 chỗ vào nhà, cách mặt phố Trường Chinh 60m. Ngõ 102 thông ngõ 91...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7.05 tỷ

      7.05 tỷ 50 m2 141 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà Xuân Đỉnh. TDT 50m2, 4 tầng, MT 8.7m. oto đỗ cách nhà 10m. Cách đường Xuân Đỉnh 120m. Gần ủy ban nhân dân P. Xuân Tảo. Khu...
      Đường Đường Xuân Đỉnh, Phường Phường Xuân Tảo, Quận Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 51 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Hà Cầu - Hà Đông, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 51 m2 186,28 triệu/m2
      + Đường trước nhà container đỗ cửa;+ DT 51m², Nhà 5 tầng, có ô chờ thang máy;+ Vị trí đẹp trong tầm tiền, hiếm nhà bán, Phố cổ, Ngõ thông Lê Hồng Phong, Ngõ...
      Cầu Đơ 5, Đường Lê Hồng Phong, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 44 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 44 m2 206,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà trong ngõ phố Thái Hà thông đi các ngả. ngõ tương đối rộng oto tránh nhau, 10m ra đến ngõ oto. Nhà mới sửa, đã lắp đầy đủ nội ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 6 tầng, 39 m2 tại Đường Hồ Đắc Di - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 39 m2 204,62 triệu/m2
      + DT nhà 39 mét vuông, 6 tầng, MT 5.3m.+ Nhà xây để ở, cực kỳ chắc chắn. Trang thiết bị xịn sò khách mua về ở luôn.+ Vị trí thoáng đẹp, gần Trường mẫu...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 65 m2 tại Đường Tây Sơn - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố Tây Sơn 65mx2, 2 MT trước sau, oto tránh đỗ trước cửa chỉ 9,5 tỉNằm trong top những ngõ đẹp nhất Tây Sơn, 50m ra phốoto tránh đỗ cửa...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 42 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7.1 tỷ

      7.1 tỷ 42 m2 169,05 triệu/m2
      BÁN CCMN - NGUYỄN TRÃI - THANH XUÂN - TÒA DÒNG TIỀN - 42 mét vuông - đầy đủ nội thất 9 PHÒNG - THOÁNG🌹🌹GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG CCMN ĐẸP - ĐỐI DIỆN...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 9.7 tỷ

      9.7 tỷ 71 m2 136,62 triệu/m2
      - Hẻm KD, ô tô tránh- Nhà nát tiện xây mới- ô tô quay đầu trước nhà- Cách MT chỉ vài ngôi nhà thẳng 1 trục- Khu nhà cao,tầng- Dân trí cao- SHR27312
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 75 m2, giá 7.9 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      7.9 tỷ 75 m2 105,34 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn liên kế 75 mét vuông thuộc vin Marina:- Phân khu: Ngọc Trai, view thoáng.- DT: 75 mét vuông ( 5x15m)- Hướng: Tây- Số...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng.

      Cần bán gấp nhà phố 120 m2, hướng Tây tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn, giá 7.6 tỷ

      7.6 tỷ 120 m2 63,34 triệu/m2
      Vị trí đắc địa:khu đô thị nằm trong trung tâm vùng thủ đô cách Long Biên chỉ 20p đi xe, ngay cạnh làng vải Linh Hiệp giàu cóCăn nhà phố thương mại ...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà đất 105 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Văn Thoại - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      cực hiếm - gần biển MỸ KHÊ -NHÀ 2 TẦNG KIỆT 6M -  NGUYỄN VĂN THOẠI- TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CỰC CAO 💥💥💥THÔNG NV THOẠI.DỰ ÁN SẼ LÊN MT NHƯ THỦ KHOA...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.