Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      DUY NHẤT 1 SUẤT CHIẾT KHẤU KHỦNG GẦN 700 TRIỆU, VIEW CÔNG VIÊN TRUNG TÂM - PHÚ XUÂN CITY

      8.5 tỷ 126 m2 67,47 triệu/m2
      👍 DUY NHẤT 1 CĂN VIEW CÔNG VIÊN ☎️ Liên hệ ngay 0782859995, gặp em để đi xem dự án ☺️ ——— 🍀PHÚ XUÂN CITY - NƠI AN CƯ VÀ ĐẦU TƯ LÝ TƯỞNG🍀 💥Nằm ở vị trí...
      Đường Tố Hữu, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Đất bds Tân Hà Hàm Tân thổ cư 1,14 triệu/m giá tốt tiềm năng sinh lời cao

      9.75 tỷ 8500 m2 1,15 triệu/m2
      ▶️ Đất 2 mặt tiền đường bê tông vuông theo đường, quy hoạch đất ở lên được thổ cư ngay, giá đất ở chỉ 1,14 triệu/m2 rẻ nhất huyện Hàm Tân, dân đông hiện...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Tân Hà, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận

      PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI,GARA ÔTÔ,AN SINH SIÊU ĐỈNH,KINH DOANH VP, LÊ 60M2x9.3 Tỷ

      9.31 tỷ 65 m2 143,08 triệu/m2
      Mô Tả: Chủ nhà muốn bán nhà ở LÊ TRỌNG TẤN để chuyển lên ở với con ở Tây Hồ, diện tích căn nhà 30m2, xây 5 tầng, + Nhà phân lô, Ngõ ô tô 7 chỗ vào và vào...
      Phố Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà Lê Trọng Tấn, Phân Lô, Lô Góc, Kinh Doah, 65m2, 8 tỷ, 0868181683

      8 tỷ 65 m2 123,08 triệu/m2
      Mô tả Gia đình cần tiền bán gấp mảnh đất, lô góc ở Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, 65m2. + Hiện là nhà cấp 4 cũ mua về đập đi xây mới + Là khu vực phố VIP, đường...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      VIP Lê Trọng Tấn, ÔTô 7 chỗ,Phân Lô,An Ninh Tốt,50m2,8.3 Tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      Mô tả Nhà cần bán Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, là nhà cấp 4 của cán bộ bộ đội được phân trong khu tập thể quân đội 50m2. + Khu nhà phân lô, ngõ thông tứ phía,...

      Đất bds Tân Đức KCN Sonadezi Hàm Tân 1,53 mẫu phủ hồng 7 tỷ

      7 tỷ 15300 m2 0,46 triệu/m2
      Đất mẫu phủ hồng giá rẻ, mặt tiền trước KCN Tân Đức Sonadezi , phù hợp phân lô do đất vuông có 280m mặt tiền đường , cách KCN 200m, QL 1A 500m , đường lớn...
      Đường Quốc Lộ 1, Xã Tân Đức, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận

      Đất bds Tân Đức KCN Sonadezi Hàm Tân 2,5 mẫu 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 25379 m2 0,29 triệu/m2
      Đất mẫu đón đầu KCN Tân Đức Sonadezi Hàm Tân Bình Thuận cách KCN 1 km, đường Nguyễn Thông 300m , 280m mặt tiền đường có sẵn nhà cấp 4 , có vườn xoài giá tốt...
      Đường Quốc Lộ 1, Xã Tân Đức, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận

      Bán nhà Hồ Đắc Di, Lô Góc, Kinh Doanh, 5 tầng x 50m2, 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Mô tả Nhà cần tiền bán nhà Hồ Đắc Di, Đống Đa 50m2x 5 Tầng. + Lô góc, 2 mặt thoáng. + Gần ngã 6 Xã Đàn, Ô Chợ Dừa, Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên, Nguyễn Lương...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      không có nhu cầu sử dụng nên gia đình tôi muốn bán lại 3.569m² giáp khu đô thị phú cường

      9.81 tỷ 3569 m2 2,75 triệu/m2
      không có nhu cầu sử dụng nên gia đình tôi muốn bán lại 3.569m² giáp khu đô thị phú cường . - địa chỉ : lâm quang ky - an hòa - rạch giá - kiên giang . -...
      Đường Lâm Quang Ky, Phường An Hòa, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      Siêu Phẩm Xã Đàn Lô góc, Mặt tiền 13m,Ngõ Thông, 10m ra Phố,Kinh Doanh Sầm Uất,50m2,7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Siêu Phẩm Xã Đàn Lô góc, Mặt tiền 13m,Ngõ Thông, 10m ra Phố,Kinh Doanh Sầm Uất,50m2,7,5 tỷ Mô tả: Chính chủ cần bán gấp nhà lô góc 2 mặt thoáng tại Xã Đàn,...
      Phường Trung Phụng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Nhà đẹp như tranh phố Yên Lãng, Lô góc,Kinh Doanh Sầm Uất, oto, 45m2, 7.7 tỷ

      7.7 tỷ 50 m2 154 triệu/m2
      Nhà đẹp như tranh phố Yên Lãng, Lô góc,Kinh Doanh Sầm Uất, oto, 45m2, 7.7 tỷ Mô tả: Cần tiền bán nhanh nhà đẹp long lanh như tranh vẽ ở Yên Lãng, Đống Đa,...
      Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Lô đất mặt đường Khúc Thừa Dụ, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng.

      9.1 tỷ 130 m2 70 triệu/m2
      Lô đất mặt đường Khúc Thừa Dụ, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng. 🏵 Dt : 130 m2 ngang 5,25 m nở hậu 5,4m 🎉 thêm 1 m Lưu không 🏵 Hướng : Đông 🏵 mặt đường...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      bán nhà shophouse 4 tầng

      8.2 tỷ 126 m2 65,08 triệu/m2
      -- CHỈ TỪ 1.7tỷ (20%) ĐỂ SỞ HỮU NGAY NHÀ PHỐ PHÚ XUÂN CITY 4 TẦNG + Vị trí: Nằm liền kề trục đường Tố Hữu, đối diện khu hành chính công của tỉnh nằm trên...
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Đất QL 1A KCN Tân Đức Hàm Tân 7,3 sào Sonadezi Bình Thuận

      7.5 tỷ 7282 m2 1,03 triệu/m2
      Mặt tiền QL 1A 21m nở hậu 41m quy hoạch đất ở, có sẵn 200m thổ cư, đất bằng phẳng đẹp không có con lươn trước mặt, toàn bộ quy hoạch ở, gần KCN Tân Đức ,...
      Xã Tân Đức, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận

      Bán nhà Xã Đàn,lô góc,tiện ích bủa vây,50m2,mặt tiền 13m,7.5 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Mô tả: LÔ GÓC - SẦM UẤT - TIỆN ÍCH ĐẦY NHÀ - NGAY NGÃ 6 XÃ ĐÀN Chính chủ cần bán gấp nhà 50m2 Xã Đàn siêu đẹp, lô góc, giao thông thuận tiện. + 5 tầng, nhà...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Đất BDS thổ cư Cam Bình Tân Phước Lagi gần biển 1,6 sào

      8.63 tỷ 1618 m2 5,33 triệu/m2
      ▶️ Đất ở giá 5,3 triệu/m2 toàn bộ khu vực quy hoạch đất ở , gần biển , gần bãi tắm Cam Bình , đường oto 6m quy hoạch mở rộng 18m , đất vuông , bằng phẳng,...
      Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      TẠI SAO NÊN ĐẦU TƯ NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH?

      10 tỷ 36 m2 277,78 triệu/m2
      ✅ Du Lịch đã nóng trở lại - Cơ hội vàng sở Hữu ngay nhà mặt tiền trung tâm Phố Tây CHU VĂN AN với giá đầu tư! --------------------------------------- •...
      Đường Chu Văn An, Phường Phú Hội, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Tân Tiến Lagi 3,5 sào đường số 4 gần biển dân cư

      8 tỷ 3500 m2 2,29 triệu/m2
      Đất 2 mặt tiền đường đất mỗi cạnh 70m và 1 mặt đường quy hoạch đường số 4 thêm 70m , gần biển , gần dân , dự thảo phủ hồng quy hoạch đất ở, cách biển chỉ...
      Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.