Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,96 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.97 tỷ 160 m2 56 triệu/m2
      THE DIAMOND RESIDENCE: CSBH "VƯỢT TRỘI" * Món quà tân gia đặc biệt chỉ có trong tháng 7, The Diamond Residence gửi tặng những vị chủ nhân tương lai loạt...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Nguyễn Khuyến - Biên Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      N404 nguồn cũ hạ giá 500tr.Bán nhà phố đường Nguyễn Khuyến P. Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai.- DT 5x40m nhà gồm 1P khách rộng để KD, 3P ngủ, bếp,  phòng ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 10

      8.81 tỷ 108 m2 81,49 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Centrosa 2 PN + 1 phòng đa năng, ngay tầng vườn treo như hình. chung cư 2 PN + 1 phòng đa năng, thiết kế 3 PN, DT 108m2.giá: 8,8 tỉ bao...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 134 m2, giá 9,5 tỷ tại Thanh Khê - Đà Nẵng

      9.5 tỷ 134 m2 70,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.Nhà 2 MT Phần Lăng.Thiết kế phong cách căn biệt thự.Chủ người nước ngoài tự thiết kế, xây dựng nên rất hiện đại.DT 134 mét vuông...
      Đường Trần Can, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quán Nam - Lê Chân, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      Mặt đường tuyến 2 Quán Nam - Lê Chân.- 100 mét vuông ngang 5m x 4 tầng vỉa hè 3m.- Nhà dân xây độc lập.- oto 2 xe đi song song.- garage oto trong nhà,...
      Đường Quán Nam, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 8,8 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      8.81 tỷ 100 m2 88 triệu/m2
      Chính thức chào bán Ecovillage Saigon River KĐT sinh thái Ecopark chuẩn 6 sao đầu tiên tại phía nam.căn biệt thự khoáng nóng tận nhà đẳng cấp chưa từng...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 200 m2, hướng Đông - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      - Do cần vốn làm ăn nên gia đình tôi muốn bán nền đất B2.2 bt5 ô 05 giá cực rẻ thị trường, vị trí nền đất rất đẹp, gần trục đường phía Nam, gần 17 tòa...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất 55 m2, mặt tiền 3m tại 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 55 m2 141,82 triệu/m2
      giá siêu mềm! Bán đất hẻm xe hơi đường Huỳnh Văn Bánh, DT 55m2 (3,5m x 16,5m), P. 13, chỉ 7,8 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 3,5m x 16,5m = 55m2.+ Kết cấu: Đất trống...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 147 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 147 m2 60,55 triệu/m2
      Đất nền nhà mặt tiền, căn biệt thự DT đa dạng khu dân cư Hồ Chí Minh Chợ Lớn toạ lạc tại trục đường Lê Bôi P. 7 Q. 8- DT: 5m x 20m - 36 tr/m,...
      Dự án Zen Home, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 42 m2 226,2 triệu/m2
      Ngõ to như phố, vỉa hè rộng, oto tránh, KD sầm uất, thông sang mặt phố Lạc Nghiệp.Khu vực Hai Bà Trưng, vị trí là khu phân lô bàn cờ, KD đủ các loại hình và...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 55 m2 181,82 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngôi nhà phố Trường Chinh Q. Thanh Xuân: DT 55m2*MT 5m* Chỉ 10 tỉ, KD - oto TRÁNH+ Vị trí ngay ngã 4 Sở, hàng xóm Fafilm. Phân lô oto...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Phố 8/3 - Hai Bà Trưng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      Siêu phẩm phân lô phố 8/3, Hai Bà Trưng, Vỉa Hè, ô tô tránh,Thoáng trước sau,Ngõ thông, garage- Nhà DT 50 mét vuông, 5 Tầng,MT 3.8M, Giá chào nhỉnh 9...
      Phố 8/3, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 70 m2 108,58 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy - dòng tiền khủng 400tr/năm - 5tầng 70  mét vuông giá 7.6tỉ - khu vực gần nhiều trường đại học.- Ở ngõ 165 Xuân Thủy Cầu Giấy...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      ✨✨ CHỈ VỚI 4 TỶ LỰA CHỌN AN CƯ - KINH DOANH HAY ĐẦU TƯ LÂU DÀI TẠI AN CỰU CITY HUẾ

      10 tỷ 102 m2 98,04 triệu/m2
      🎯 Vị trí : Trung Tâm Mặt Tiền Hoàng Quốc Việt - Võ Nguyên Giáp (đường 100m) ✔️ Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Vân Dương,ngay trung...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      1 lô duy nhất mặt tiền Thái Phiên nội thành Huế

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      💥 Siêu phẩm 2 mặt tiền trước sau đường Thái Phiên, nội thành Huế 💥 - Diện tích: 200m2 bề ngang gần 9m - Hướng: Đông Nam - Đường hiện trạng 13,5m. Quy...
      Đường Thái Phiên, Phường Tây Lộc, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp lô đất TĐC Gốc Lim, Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      Bán gấp lô đất TĐC Gốc Lim, Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng Dt : 200m2 ngang 10m Vị trí đẹp, đầu tư tốt thích hợp để xây biệt thự hoặc trồng rau nuôi cá , đường...
      Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      SHOPHOUSE 4 TẦNG - ĐỐI DIỆN TTTM DOJI GIÁ NGOẠI GIAO CHỦ ĐẦU TƯ F0 BAO THUẾ PHÍ !

      8.4 tỷ 126 m2 66,67 triệu/m2
      💥 Ông David Jackson - TGĐ Colliers Việt Nam đã nhận định 3 yếu tố tiên quyết tạo nên giá trị tương lai của 1 shophouse gồm: 🍀 Vị trí kết nối giao thông...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Đất bds Tân Nghĩa Hàm Tân view đồi đẹp giá tốt gần QL 1A Trung tâm 1,6 mẫu 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 16233 m2 0,53 triệu/m2
      ▶️ Đất KP 1 Tân Nghĩa , nằm nửa quả đồi nhỏ hường nhìn trọn QL 1A và Trung Tâm Thị Trấn Tân Nghĩa. đường nhựa vô tới đất, view cực đẹp giá đầu tư 529...
      Đường Quốc Lộ 1, Thị trấn Tân Nghĩa, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.