Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 200 m2, hướng Bắc, giá 9,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 200 m2 46 triệu/m2
      căn hộ duplex 2 tầng, 4 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh duy nhất view sông, rộng đến 200m2, TT chỉ 30 phần trăm đến khi nhận nhà.Bàn giao...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 7,42 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7.43 tỷ 75 m2 99 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn liên kế 75 mét vuông.DTXD: 292,7  mét vuông.Xây 5 tầng.Đông Nam.View Công view nội khu.Căn này tôi cam kết...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Đường Thành Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 143 m2 64,34 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn 143m DT Park Hill Time City. Giá 9,2 tỉ, liên lạc 0348 315 ***- Gia đình định cư bên Mỹ bán căn hộ góc 143  mét vuông tại...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn liền kề 5 tầng, 55 m2, giá 7,6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 55 m2 138,19 triệu/m2
      GIÁ K PHẢI NGHĨ -- PHÂN LÔ VỈA HÈ 3 oto TRÁNH -- 50M RA BUS NHANH BRT -- NHÀ DÂN XÂY CỰC CHẤT + Vị Trí : NHÀ K CÓ 1 LỖI NHỎ NHÉ CẢ NHÀ + Nhà phân lô vỉa...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      bán ngay nhà khu đô thị Tây Mỗ, Nam Từ Liêm. Nhà mới đẹp, Hè 4m, đường 3 ô tô tránh, dừng đỗ thoải mái, View Công viên cây xanh. Tiện ích không thiếu...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 7,1 tỷ tại Đường Trần Huy Liệu - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      7.1 tỷ 93 m2 76,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp phố Trần Huy Liệu, Ba Đình, lô góc, 93m2, 7 tỉ 095 tr.- chính chủ cần bán căn căn hộ chung cư cao cấp, tầng cao, phố Trần...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 104 m2 69,24 triệu/m2
      - Chỉ còn một căn hiện đang giữ xuất oto đậu dưới hầm siêu hiếm, sẵn sàng tặng cho khách mua có nhu cầu.- chung cư 2 phòng ngủ dạng 104 mét ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 125 m2, giá 9,2 tỷ tại Kim Bảng - Hà Nam

      9.2 tỷ 125 m2 73,6 triệu/m2
      Flamingo Hà Nam chỉ cách trung tâm HN 1h di chuyển - Flamingo Golden Hill.Tâm điểm giao thương nhịp sống thịnh vượng.The Day.- Tổng số căn: 84 căn (trong đó...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , 4 tầng, giá 9,7 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      9.7 tỷ 75 m2 129,34 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế vin Marina - Cầu Rào 2 đã hoàn thiện.- DT 75 mét vuông: 5x15m.- 4 tầng có mái cực đẹp, ba bước ra công viên (đỗ xe thoải mái),...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền - Hải Phòng

      7.9 tỷ 116 m2 68,11 triệu/m2
      sang nhượng chung cư lô góc 3 PN dự án Doji Diamond Crown - Mặt đường Lê Hồng Phong.DT: 116 mét vuông.Tây Nam - View đường Lê Hồng Phong.- chung ...
      Dự án Diamond Crown Hải Phòng, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 56 m2, giá 10 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 56 m2 178,56 triệu/m2
      TOÀ căn hộ chung cư MINI YÊN HOÀ XÂY MỚI 56m2 x 6 TẦNG THANG MÁY - 14 PHÒNG KHÉP KÍN FULL ĐỒ - DÒNG TIỀN 900 tr/ NĂM - NGÕ NÔNG - bìa đỏ PHÂN LÔ ĐẸP...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 50 m2, giá 8,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      Nhà Phân lô oto tránh vị trí đẹp vừa ở vừa làm văn phòng cực đẹp.Thiết kế : Tầng 1: Thông sàn,  toilet phòng tiếp khách.Tầng 2: Thông sàn, phòng...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 81 m2, giá 8,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 81 m2 104,94 triệu/m2
      Bán căn hộ góc ngã 4 hướng ĐN - TN giá siêu mềm cắt sâu nhất thị trường vin Ocean Park 2 - The Emprie.------------------Phân khu Hải Âu:MT gần 20 m.Căn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 50 m2, giá 7,6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      Nhà ở vượng khí, chính chủ quan chức nay muốn bán mua căn ở khu căn biệt thự. ngôi nhà có thể vừa ở vừa mở văn phòng, spa, tùy vào sở thích khách mua.Nằm...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 7,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.6 tỷ 65 m2 116,93 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn shop sb7 dự án vin . ocp2 - DT 65 mét vuông Tây Nam, nhận bàn giao thô view trực diện vườn hoa , giá 7,6 tỉ bao mọi chi phí...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 64 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Quang Trung - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 64 m2 120,32 triệu/m2
      Chủ đang ở cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 MT trước sau sát ngã 5 Nguyễn Kiệm, trung tâm P. 10 Gò Vấp.Dt: 4 x 16m đúc kiên cố 1 trệt 1 lầu sân thượng, nhà...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 8,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      8.31 tỷ 100 m2 83 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường lớn Số 13 khu đô thị Hà Quang 2.DT 100 mét vuông ngang 5m gồm 1 trệt 3 tầng lầu, 4  phòng ngủ, 5 nhà vệ ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 130 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      8.81 tỷ 130 m2 67,7 triệu/m2
      1/ cực hiếm, căn hộ góc, đường trục thông, thông suốt, di chuyển hướng nào cũng dễ dàng;2/ Siêu quý, hướng Nam, đón gió mùa hạ lồng lộng mát mẻ nhất khu...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.