Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 1018 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng

      8 tỷ 1018 m2 7,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự sân vườn, hồ cá khôngi, tiểu cảnh siêu xịn cho khách có nhu cầu nghỉ dưỡng tại thị trấn Nam Ban, Lâm Hà.DT: 1018m2 đã có...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 7,3 tỷ tại Ba Đình

      7.3 tỷ 84 m2 86,91 triệu/m2
      Chị mình gửi bán chung cư 2 phòng ngủ - Căn 05 tòa M3 tầng thấp view nội khu cây xanh.- DT tim tường 84 mét vuông - Thông thủy 74 mét ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 92 m2 90,22 triệu/m2
      Bán căn hộ góc hộ 2 phòng ngủ Sarimi Sala KĐT thủ thiêm Q. 2 view hồ bơi, sông SG đầy đủ nội thất 8,3 tỉ.- 2  phòng ngủ, 1  phòng vệ ...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 100 m2, giá 8,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 100 m2 86 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà liên kế tại Geleximco - liên kế 100 mét vuông MT 5m đẹp, thoáng, KD, giá chỉ nhỉnh 8, x tỉ.Hướng tây tứ mệnh.Nhà mái cao...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Gold View, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 4

      7.3 tỷ 133 m2 54,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Gold View.346 Đ. Bến Vân Đồn, P. 1, Q. 4.- DT: 133 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.- Giá: 7,3 tỉ full NT, đã...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 148 m2, giá 7,12 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      7.12 tỷ 148 m2 48,11 triệu/m2
      - giá 7. X tỉ x Siêu nhỏ.- MT đường D4 dân cư sầm uất.- Trung tâm khu công nghiệp VSIP IIA, thuận tiện di chuyển đi lại, MT đường D4.- an ninh đảm bảo...
      Dự án Sun Casa Central, Đường D4, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 51 m2, giá 9,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      9.7 tỷ 51 m2 190,2 triệu/m2
      Nhà anh Phúc cần nhượng sớm ngôi nhà Hoàng Quốc Việt 51.4 mét vuông xây dựng 5 tầng để chuyển nhà lớn hơn. Thửa đất đẹp phân lô đc KTS thiết kế tuyệt...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Chỉ TT 10 phần trăm đến khi nhận nhà - Chính sách chưa từng có tại Bán Đảo Thủ Thiêm Q. 2- Hỗ trợ LS 0 phần trăm trong 18 tháng- pháp lí chuẩn...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sarimi sala giá 8.5 tỉ view TP:+ DT:- Tim tường: 88 mét vuông.- Thông thủy: 82 mét vuông.+ Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh,...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 8,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.9 tỷ 75 m2 118,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn liên kế phân khu Cọ Xanh tại dự án vin Ocean Park 2 The Empire.DT 75 mét vuông.DTXD 296,3 mét vuông.MT 5m x...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc 4 ngủ tại tòa BRG Lê Văn Lương thiết kế tối đa mặt thoáng, có bồn tắm, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 130 m2, giá 7,71 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.72 tỷ 130 m2 59,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự góc 3 MT hoàn thiện đang cho thuê giá rẻ hơn 1 tỉ.7,71 tỉ.- căn hộ góc 3 mặt thoáng đã hoàn thiên cho thuê 12tr/ tháng mua về...
      Dự án Centa Villas Từ Sơn, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn Chung cư N05 , 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 7,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.75 tỷ 155 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp N05 Hoàng Đạo Thúy 155m2, 3 phòng ngủ, giá 50tr/m2. liên lạc 0975 970 ***.DT 155m2, gồm 3  phòng ngủ,...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 130 m2, giá 7,71 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.71 tỷ 130 m2 59,31 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự góc 3 MT hoàn thiện đang cho thuê giá rẻ hơn 1 tỉ.7,71 tỉ.- căn hộ góc 3 mặt thoáng đã hoàn thiện cho thuê 12tr/ tháng mua về...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 9,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.2 tỷ 68 m2 135,27 triệu/m2
      1. Mã căn: TĐ17 - 91.Loại hình: liên kế, bàn giao thô.DT đất: 68 mét vuông.DTXD: 271 mét vuông.Hướng nhà: hướng Đông Bắc.Giá: 9,198 tỉ VND.2....
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2

      7.7 tỷ 107 m2 71,97 triệu/m2
      chính chủ muốn bán gấp, bớt lộc cho khách thiện chí.- DT 107 mét vuông.- Thiết kế layout rất đẹp, thông thoáng, view Landmark, đón đc gió thiên nhiên...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.9 tỷ 161 m2 55,28 triệu/m2
      Quỹ căn BRG Lê Văn Lương - giá mềm nhất thị trường.* Căn 2 PN 62m2 giá chỉ từ 3,9 tỉ.* Căn 3 PN 104m2 giá chỉ từ 5,8 tỉ.* Căn 3 PN 106m2 giá chỉ từ 6,5...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 225 m2, giá 7,2 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      7.2 tỷ 225 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ biệt thự Maia Quy Nhơn loại 2N sân vườn riêng.Em có căn 2 phòng ngủ sân vườn loại 225 mét vuông, căn hộ góc thoáng,...
      Dự án Fusion Maia Quy Nhơn, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.