Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp căn liền kề Tổng Cục 5 Tân Triều, 4 tầng, 60 m2, giá 8,5 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      + Chung Tôi MR Sinh 0961 118 ***. Chuyên khu vực Tổng Cục 5 Tân Triều, Yên Xá, với líp hàng cập nhật hàng ngày tận tâm phục vụ quý khách, giá sát thị...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 68 m2, giá 7,75 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.75 tỷ 68 m2 113,93 triệu/m2
      1 căn Thời Đại lung linh - nhiều tiện ích.- Gần sát góc - ngay sát trục đường từ 2 dãy căn hộ hướng tới cao tốc HN - HP.- Gần cụm CC sôi động.- Mặt sau là...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên
      P
      Hòa Kona Bđs Vinhomes Ocean Park Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 108 m2 69,45 triệu/m2
      Mô tả chung cư:- DT: 108 mét vuông loại 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.- Nhà HTCB chủ đầu tư.- View logia Tây Nam.- pháp lý: hợp ...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 7,95 tỷ tại Quận 9

      7.95 tỷ 75 m2 106 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đẹp hướng Đông dự án Mega Ruby Khang Điền, DT 5x15m, xây 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 phòng...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, giá 9,9 tỷ tại Cam Lâm - Khánh Hòa

      9.9 tỷ 240 m2 41,25 triệu/m2
      Trời ơi tin đc không? căn biệt thự biển chỉ hơn 9 tỉ/căn đã hoàn thiện!- Bãi Dài - Cam Lâm đc biết đến là một trong top 10 bãi biển đẹp nhất hành tinh, đc...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc, 4 Ngủ, thiết kế tối ưu nhiều mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, đảm bảo không gian...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      SHR sẵn sang tên công chứng ngay, thủ tục rất đơn giản.Anh chính chủ gửi bán gấp, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại.Gọi em Duy ngay: 0904 875...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị mới Phú Lương, 5 tầng, giá 8,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.7 tỷ 62 m2 140,33 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay căn liên kế, mặt đường 30m. KD cực tốt, ở cũng rất tiện.Thông tin chi tiết:DT: 62.5 mét vuông.MT: 5m.Xây cao: 5...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      7.3 tỷ 63 m2 115,88 triệu/m2
      Empire City, Thủ Thiêm- Căn 1 phòng ngủ, 63m2.- View hồ bơi, Bitexco, Q. 1- giá tốt nhất trong tầm view, TT 7.3 tỉ nhận nhà- Cho thuê từ 24 tr/tháng.
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Hateco La Roma, 4 phòng ngủ, 112 m2, giá 10 tỷ tại Đống Đa

      10 tỷ 112 m2 89,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Hoa Hậu tại Hateco Laroma Láng Thượng.DT: 111.5 mét vuông, chia làm 3 PN, 1 kho, 2 vệ sinh.Nội thất full...
      Dự án Hateco Laroma, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư 6th Element, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận Tây Hồ

      7.2 tỷ 109 m2 66,06 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác nên cần nhượng lại chung cư 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - Đã có sổ - Giá yêu thương: 7,2 tỉ. LH xem nhà 24/24:...
      Dự án 6th Element, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      6 Tầng Thang Máy, 60 mét vuông, Phân lô khu đấu giá Kiến Hưng, nằm sau trục đường 18.5m.- đầy đủ nội thất.- Sổ chính chủ, giao dịch ngay.
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Swan Bay, giá 7,8 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7.8 tỷ 160 m2 48,75 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng SwanBay giá cực kì tốt cho NĐT:- ngôi nhà phố 119m2: Từ 7 tỉ giảm còn 6,4 tỉ căn 2 MT.- Villa song lập Pháp 160m2: Từ 11 tỉ nay cắt...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 167 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 167 m2 46,71 triệu/m2
      8 - 10 tỉ sở hữu căn biệt thự trên không đẹp nhất thủ đô, hiếm có khó tìm - liên kế phố cổ - hàng nội đô giá vô cùng hợp lý.Cụ thể: 7.8 tỉ full thuế ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      C
      Trưởng Phòng Kinh Doanh Cđt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Tân Tây Đô, giá 8 tỷ tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội

      8 tỷ 92 m2 86,96 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn liên kế Tân Tây Đô, trục chính đường 27m, thông dự án KĐT mới hướng Tây Nam, Tân Lập.DT: 91,5m2, MT 5m, Tây Bắc.Vị trí...
      Dự án Khu đô thị mới Tân Tây Đô, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 65 m2, giá 7,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.3 tỷ 65 m2 112,31 triệu/m2
      Căn hiếm hoi còn sót lại giá chỉ 8,6 tỉ tại phân khu Thời Đại, Phân khu HOT nhất hiện nay. Kế cận công viên Times Gaden Cách Đại Lộ Bốn Mùa 1 ph đi bộ. 5 ph...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn liền kề Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 7,5 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự đơn lập Florida 1 Novaworld Phan Thiếtcăn biệt thự đơn lập hướng biển mua từ 2019 bán giá sốcĐất 200m2 - nhà 141m2 sàn sử dụng...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 7,79 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Biên Hòa - Đồng Nai

      7.79 tỷ 120 m2 64,92 triệu/m2
      Centria Island Cù Lao Tân Vạn Biên Hòa Đồng NaiDự án nằm tại Cù Lao Tân Vạn, P. Tân Vạn, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.Vị trí dự án Centria Island đc đánh giá...
      Dự án Centria Island, Đường Quốc lộ 1A, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.