Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      - Chủ thiện chí bán nhanh giá bất chấp ngôi nhà cạnh Hồ Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai.- Nhà phân lô quân đội, vỉa hè phân lô hàng xóm toàn tướng tá về...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 137 m2, giá 8,48 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      8.48 tỷ 137 m2 61,88 triệu/m2
      Chỉ cần TT vốn tự có 1.9 tỉ, đc bank giải ngân 65 phần trăm hỗ trợ LS trong 4 năm.liên hệ: 0911 729 ***+ Ưu đãi khủng với CK cực hot lên đến...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 97 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 97 m2 103,1 triệu/m2
      - Cần tiền để xoay vốn KD, cần bán ngay nguyên ngôi nhà phố khu dân cư cao cấp LAVILA (Kiến Á), Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng, Q....
      Dự án Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 2 phòng ngủ, 154 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 154 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Ciputra 154 mét vuông, 2 mặt thoáng, đã có nội thất. 0974 606 ***.* Thông tin căn hộ chung cư bán:DT 154 mét vuông, căn hộ ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 99 m2 79,8 triệu/m2
      Căn hoa hậu tháp D, 3 phòng ngủ, DT 99m, tầng trung, view trực diện công viên 36ha - liên kế Vincom Megamall.- Giá gốc 8.2 tỉ.- giá 7.9 tỉ (bao gồm...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá siêu mềm nhất thị trường.call ngay 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ 700tr - view sông trực...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 68 m2, giá 10 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 68 m2 147,06 triệu/m2
      DT 67.5 mét vuông.MT 5m.Nhà 4,5 tầng.Tây Nam.Đường thông thoáng.Giá mua 15 tỉ giờ bán chỉ 10 tỉ.Đầu tư bắt đáy sinh lời cao.liên hệ ngay: 0984 094...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường 5A, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 75 m2 98,67 triệu/m2
      ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu - đã có sổ hồng riêng!Thiết kế 4 PN, 1 áp mái.DT 5x15.DT SD 150 mét vuông.Vị trí vàng liên kế đường Liên P., Phú Hữu,...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 220 m2, giá 9 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      9 tỷ 220 m2 40,91 triệu/m2
      CĐT Fuji Onsen ra hàng đợt 1 của phân khu căn biệt thự VIP. Giá đầu tư cực kì hấp dẫn.Căn BT đơn lập 180 mét vuông - 200m - 220 mét vuông,...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 90 m2, giá 8,96 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.97 tỷ 90 m2 99,56 triệu/m2
      Thời kỳ bất động sản chạm đáy cơ hội cho NĐT bắt đáy thị trường.Chính sách có 1 - 0 - 2 của CĐT vin đưa ra hết sức ưu ái với NĐT đồng hành cùng vin lúc...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 105 m2, giá 9,65 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      9.65 tỷ 105 m2 91,91 triệu/m2
      Chính chủ giá mềm! Cần bán căn biệt thự Châu Âu.Chủ lại hạ giá thêm 1 tỉ xuống còn 9tỉ650tr.Vị trí góc - căn biệt thự căn hộ góc đường Số 15, P. BHH,...
      Đường Số 15, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Sun Grand City, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận Tây Hồ

      9.5 tỷ 123 m2 77,24 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.- căn hộ chung cư 123m thiết kế 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ ...
      Dự án Sun Grand City, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Nhà phố Lovera Park, giá 7,2 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 105 m2 68,58 triệu/m2
      * nhà mặt tiền liên kế dự án Lovera Park, chủ đầu tư Khang Điền.* DT 7x15m, diện tích xây dựng 158m2.* Xây dựng 1 trệt 2 lầu, hoàn thiện bên ngoài,...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 7,4 tỷ tại Quận 9

      7.4 tỷ 75 m2 98,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà mặt tiền Park Riverside - MIK.Đầy đủ tiện ích:- Công viên cây xanh.- Clubhouse hồ bơi.- Khu BBQ.- fitness.- Khu vui chơi trẻ em.-...

      Cần bán chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 189 m2, giá 7,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.1 tỷ 189 m2 37,57 triệu/m2
      Đầu tuần e ra hàng căn hoa hậu căn hộ thông tầng Mulberry đẹp đỉnh cao!- DT 189m2 tim tường, thông thuỷ 172,6m2 thiết kế căn căn hộ thông tầng cực...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Vân Canh, 4 tầng, giá 8,4 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      8.4 tỷ 100 m2 84 triệu/m2
      bán nhanh nhà Lk KĐT Vân Canh, 100 mét vuông. X 4 Tầng.Mô tả:- Nhà vị trí đẹp, sát công viên vườn hoa, phân lô, oto tải chạy vòng quanh.- Thiết kế: +...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 7,89 tỷ tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Biên Hòa - Đồng Nai

      7.89 tỷ 120 m2 65,75 triệu/m2
      Dự án nằm tại Cù Lao Tân Vạn, P. Tân Vạn, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.Vị trí dự án Centria Island đc đánh giá là đắc địa khi liên kế Xa Lộ TP Hà Nội, là...
      Dự án Centria Island, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn biệt thự Đất nền Green Riverside Phú Xuân, giá 9,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      căn biệt thự phố cổ điển KDC Green Riverside Huỳnh Tấn Phát (Cách Phú Mỹ Hưng 5 ph xe máy).Giá 9.5 tỉ TL.DT: 5x18m.Xây dựng: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.Kết...
      Dự án Green Riverside, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.